พฤษภาคม 03, 2024, 04:47:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งกลับมาจากสวิงสุดยอดมากครับ  (อ่าน 8799 ครั้ง)
boilboy
AV Dedicator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 23, 2016, 02:33:43 PM »

ฟังแล้วจี๊ดเลย ใครอยู่แถวพัทยา หาหญิงมาสวิงกันมั่งมั๊ย
อยากได้อารมณ์รุมเล้าโลมหญิง
เอาแบบหญิงหนึ่งชายสองหรือสาม
แต่ว่าตั้งแต่สี่คนขึ้นไปคงจะเยอะเกินไปมั๊ง !
ชอบดูเอวี
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 23, 2016, 03:26:04 PM »

ฟังแล้วจี๊ดเลย ใครอยู่แถวพัทยา หาหญิงมาสวิงกันมั่งมั๊ย
อยากได้อารมณ์รุมเล้าโลมหญิง
เอาแบบหญิงหนึ่งชายสองหรือสาม
แต่ว่าตั้งแต่สี่คนขึ้นไปคงจะเยอะเกินไปมั๊ง !

ตอนเร้าโลมนี่ได้อามรมณ์มากครับดูในหนังเอวีจะได้อารมณ์อีกอย่างแต่พอทําจริงมันสุดยอดมากเลย ผมลงลิ้นของน้องสวยไม่มีกลิ่นผมทาสีทั่วเลยใช้ลิ้ยรั่วเร็วๆที่เม็ดน้องร้องดิ้นไม่หยุดเลยครับ เพื่อนก็ดูดนม ซ้ายขวาน้องครางไม่หยุดเลยเพราะความเสียว แปบเดียวจับถ่างขากระแทกกันมันหยดครับคนหนึ่งเสร็จถอยออกไปอีกคนมากระเด้าต่อทันทีราวกับหนังเอวีก็ไม่ปานครับ ส่วนตัวคิดว่า 3 - 1 กําลังดีครับไม่เยอะเกินไป 
manook
ปลิงควาย
*

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 02, 2016, 12:09:24 AM »

ไว้ว่างๆ จะมาเล่าประสบการณ์ของผมกะแฟนให้ฟังนะ
ชอบดูเอวี
*

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 02, 2016, 09:44:06 AM »

ไว้ว่างๆ จะมาเล่าประสบการณ์ของผมกะแฟนให้ฟังนะ

ยินดีแลกเปลี่ยนประสบการณืและรับสวิงด้วยนะครับ 555
inimeg11
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 02, 2016, 11:51:16 AM »

คนไม่เคย นี่รอฟังเลย อย่าลืมมาแชร์ประสบการณ์นะ
ชอบดูเอวี
*

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 02, 2016, 03:12:09 PM »

คนไม่เคย นี่รอฟังเลย อย่าลืมมาแชร์ประสบการณ์นะ

เพื่อนโทรมาชวนไปสวิงเมื่อคืนบอกตอนนี้อยู่แจ้งวัฒนะ มีพี่เขาพาแฟนที่เป็นพีอาร์มาสวิง สวยนุ่งสั้นไม่ถอดชุดถลกแค่กระโปรงแล้วเอากันเลย ถามว่าตอนนี้เอาท่าไหนอยุ่ เพื่อนบอกว่าท่าขาพาดคอแล้วอีกคนเอาให้อม เป็น 3 - 1 ฟังแล้วนึกภาพตามได้อารมณ์มากแต่ไม่ได้ไปร่วมเพราะไกลไปไม่ทัน วงการสวิงเต็มไปด้วยมิตรภาพและการแบ่งปันอย่างแท้จริงครับ
manook
ปลิงควาย
*

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 02, 2016, 09:58:32 PM »

มาเล่าตามสัญญานะครับ

ที่ผ่านมาผมมีแฟนเป็นตัวเป็นตนนี่ก็สี่ห้าคน คนที่ผมพาเข้าร่วมวงเซ็กส์หมู่ได้ก็แฟนคนแรกกะคนปัจจุบัน ผมขอเริ่มที่ครั้งแรกกับแฟนคนแรกก่อนนะครับ สมมติว่าชื่อฝนละกัน ฝนตัวค่อนข้างเล็ก สูงไม่ถึง 160 อวบ ไม่ถึงกับอ้วน ทีเด็ดที่นอกจากขาวจั๊วะ หน้าตาน่ารักแล้วก็คือนม ในแฟนผมทั้งหมดจนถึงปัจจุบัน ฝนนมใหญ่ที่สุดละครับ ก่อนที่ฝนจะยอมให้ผมเอาจริงๆ ฝนก็ใช้ร่องนมของตัวเองนี่แหละแทนร่องรักให้ผมโยก  ตอนนั้นผมกับแฟนเรียนและพักในหอพักของมหาลัย ที่ทางก็ลำบากหน่อย ต้องไปใช้ห้องชมรมตอนกลางคืนเป็นหลัก บางคืนนอนกันหลายคนก็ฟาวล์ไป วันไหนไม่มีก็ทางสะดวก แต่ผมมารู้เอาทีหลังครับว่าบางทีมันมีคนของชมรมอื่นมาแอบดู เพราะเงามันทาบมาที่หน้าต่าง ผมงี้ยิ่งตื่นเต้น เดิมทีผมชอบแนวสวิงกิ้ง เซ็กส์หมู่ โดยเฉพาะแนวที่แฟนโดนข่มขืนไรแบบนี้ตามพวกเว็บthaisexstory  แต่ไม่นานผมก็ย้ายไปอยู่หอนอก คราวนี้ก็สะดวก ไม่ต้องเก็บท่าเก็บเสียงกันละ แต่ผมก็ยังไม่ลืมความตื่นเต้นที่มีคนมาแอบดู แล้วยังคิดไปถึงจะให้คนมาเอาแฟนผมจริงๆเลย  จนมาถึงวันที่ผมตัดสินใจบอกฝนไปว่าเคยมีคนมาแอบดูเราเอากันที่ชมรม ฝนก็ตกใจตามประสา แต่ดูจะตื่นเต้นมากกว่า (บอกตอนเอากัน) อารมณ์ร่วมมากขึ้นแบบรู้สึกได้ เลยหลุดปากขอไปว่าหาคนมานั่งดูเลยมั้ย น่าจะสนุก  แฟนผมปฏิเสธ(แต่เด้งสวนแรงขึ้น) จากนั้นผมก็ได้ใจ เพราะอย่างน้อยฝนไม่โกรธ ไม่ด่า คอยถามอยู่เรื่อยๆ (ตอนเอา) จนวันที่ฝนบอกว่า “ก็ได้” นั่นแหละครับ ผมงี้ดีใจกว่าตอนได้เอาฝนครั้งแรกอีก 555
“ก็ได้ แต่ฝนขอหล่อๆ นะ”
“จะเอาหล่อๆ ไปทำไม ให้เขาดูเฉยๆ ไม่ได้ให้เอา”
แค่นี้ผมก็เนื้อเต้นแล้ว ลืมบอกไปว่านั่นมันก็สิบกว่าปีแล้วครับ ยุคที่เล่นเพิร์ชกันนู่น มือถือก็ไม่มี คนที่ผมหามาก็มาจากเพิร์ช เป็นเด็กช่างกล อายุน้อยกว่าสามสี่ปี หน้าตาโอเค นัดมาที่หอผม ก็ดูตื่นเต้นกันทั้งหมดนั่นแหละ ตกลงกันต่อหน้าฝนว่าให้ดูอย่างเดียว ชักว่าวตามได้แค่นั้น แต่ผมแอบคุยไว้ว่าให้หาโอกาสเอาเอาเอง ผมทางสะดวก ผมอยากเห็นแฟนตัวเองโดนเอามาก  ฝนขอไว้ว่าให้ทำใต้ผ้าห่ม แล้วจะไม่แก้ผ้าด้วย (เอาในชุดนศ.เลย)  เราปิดไฟในห้องแล้วเปิดโคมอ่านหนังสือที่โต๊ะเอาไว้ แล้วให้น้องชายเดี่ยวนั่งดูอยู่ข้างเตียง ผมกับฝนอยู่ใต้ผ้าห่ม รู้เลยว่าฝนตื่นเต้นมาก ตัวสั่น แต่แลกลิ้นกับผมหนักหน่วงมาก  น้องมันไม่รอช้า ควักออกมาสาวเบายาวๆ แล้ว ขนาดก็ทั่วๆ ไป แฟนผมพยายามไม่มองไปที่น้อง ผมก็ปลดกระดุมเสื้อฝนออกไปเรื่อยๆ  หัวนมแข็งปั๋งดันยกทรงลูกไม้บางๆ ที่ปิดนมขาวๆ แค่ครึ่งเต้าออกมา ผมก็พยายามดันผ้าห่มออกไป ให้น้องมันเห็นให้เต็มที่ ดึงยกทรงลงมาสองข้าง ดูดเลียบี้ จนฝนยอมร้องออกมาเหมือนตอนที่เอากับผมแค่สองคน แต่ยังมีสติดึงผ้าห่มมาปิดไว้อยู่  ผมเลื่อนขึ้นไปดูดปากสลับกระซิบฝนว่าช่วยชักให้น้องมันก็ได้นะ สงสารมัน แต่ผมไม่รอให้ฝนตอบ ผมมุดลงผ้าห่มลงไปข้างล่าง ปล่อยโอกาสให้สองคนนั้นบ้าง ฝนร้องดังตามจังหวะที่ผมฉกลิ้น สองมือกดหัวผมซุกไปที่หอย แต่พักเดียวผมจับได้ว่าฝนมีครางคร่อมจังหวะ (555) มือที่กดหัวผมไว้ก็ดึงออกไป ผมเลยค่อยๆ ดึงผ้าห่มขึ้นแล้วแอบดู ก็เห็นภาพชวนช็อคที่ผมอยากเห็นมาเกือบปี  ชายเดี่ยวเอนตัวไปไซร้คอฝน มือก็บี้ไปที่หัวนม ส่วนฝนก็หลับตาพริ้ม มือฝนก็บีบนวดให้ค.ของน้องอย่างเบามือ ผมงี้แม่งไม่เคยตื่นเต้นขนาดนี้มาก่อนในชีวิต ระหว่างที่ปากผมคาอยู่ที่หอยของฝน ผมก็พยักหน้าส่งสัญญาณให้ชายเดี่ยวจัดการต่อไป ตามที่ได้แอบคุยไว้กับผม  ตอนฝนโดนบี้นมหนักขึ้น ฝนก็สาวค.ให้น้องมันเร็วขึ้นด้วย น้องมันไม่รอช้าจากไซร้คอก็เลื่อนขึ้นมาหอมแก้ม จนผมได้เห็นภาพบาดตา เสียวจนเกือบน้ำแตกตอนนั้น คือฝนเผยอปากแลกลิ้นกะคนแปลกหน้า มือที่กดหัวผมก็เอาไปประคองหน้าไอ้น้องคนแทน (สุดยอดโคตรๆ)  ตอนนี้ผมชัวร์แล้วว่าแฟนโดนเอาแน่  เลยขยับออกมาให้น้องมันขึ้นคร่อม ผมไปกระซิบถามว่าอยากลองอีกอันมั้ย “เอา” ฝนตอบแค่นี้ ผมก็ให้น้องมันใส่ถุงเลย  ฝนโดนค.อันที่สองในชีวิตในท่าที่เอาขาพาดบ่าให้คนแปลกหน้าที่เพิ่งเจอไม่ถึงชั่วโมงเอา ในตอนที่ปากก็อมของผมคาไว้อยู่ ผมแตกก่อนในปากฝนตอนที่ฝนกำลังโดนซอยท่าหมา เลยต้องมานั่งดูฝนนั่งขย่มแลกลิ้นกับคนแปลกหน้าเหมือนเป็นผัวเมียจนน้ำแตกไปไล่ๆ กัน (ฝนบอกผมทีหลังว่าเสร็จกับน้องมันไปสามที)
เล่ามาถึงนี่นี่ยังกะเล่าประสบการณ์เสียวเว็บsexstory เลยแฮะ ขอตัดจบละกันครับ  เอาเป็นว่าหลังจากนั้นฝนก็ติดใจเรื่องเซ็กส์หมู่นี้ แล้วมีอีกเป็นสิบๆ ครั้ง ไม่ซ้ำคน ตกก็เดือนละครั้ง แต่นอกนั้นชีวิตรักก็ปกติดีครับ ไม่มีนอกใจ เรื่องนอกกายก็อยู่ในสายตาทุกครั้ง เอาไว้จะมาเล่าครั้งหลังๆ ทีฮาร์ดคอร์ขึ้นเรื่อยๆ แล้วก็มีเรื่องแฟนปัจจุบันที่เมาจนโดนแท็กซี่เอาในรถด้วย ติดตามละกันครับ
LoveX
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 02, 2016, 10:05:33 PM »

สุดยอดจริงๆๆครับ
ชอบดูเอวี
*

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 03, 2016, 05:35:22 AM »

แหมอ่านแล้วจินตนาการได้อารมณืดีจริงๆ 555
inimeg11
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 03, 2016, 11:06:14 AM »

สุดยอด
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์