พฤษภาคม 11, 2024, 03:52:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยดู หนัง ค่าย idea pocket ซีรี่นี้บ้าง  (อ่าน 4161 ครั้ง)
jadet
สหายร่วมหื่น
*

« เมื่อ: ธันวาคม 08, 2012, 01:08:38 PM »

ซีรี่ กินน้ำร้อยน้ำ ที่มีดารามาเล่นแนวกินน้ำ อสุจิ หนึ่งร้อยคน ที่มี ameri มาเล่นด้วย อยากรุ้ว่า กินน้ำจริงหรือเปล่า ครับ สงสัย พอมีใครให้คำตอบได้ไหม
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2012, 01:15:17 PM »

ค่ายนี้ ซี่รี่ย์นี้ ไม่มีน้ำปลอมครับ ผมเก็บเป็นบางเรื่องที่ชอบครับ

เีรื่องที่ผมชอบและโหลดเก็บไว้มีอยู่ 3 เรื่องครับ

กำลังรอเรื่องนี้อยู่ครับนู๋ Hitomi กิน 100 น้ำ

ยังไม่มีให้โหลดสักที

อยากดูว่ามีกี่เรื่องในซี่รี่ย์นี้ ตามลิงห์ไปเลยครับ

http://www.ideapocket.com/works/-/list/=/article=series/id=28/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2012, 01:24:11 PM โดย Kiboom7 » บันทึกการเข้า
jadet
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2012, 01:25:03 PM »

ขอบคุรครับ คูณ kiboom 7 ซีรี่นี้ ที่ท่านแนะนำมา สามเรื่อง ผมมีแล้ว สองเรื่อง คือ ameri กับ ichika  ส่วน เก่าๆ หน่อยก้อจะมีของ mako katase  แต่ผมแค่สงสัยว่า ameri พอเล่นซีรี่นี้แล้ว ไปเล่นหนัง ค่ายอื่น ทำไมไม่ค่อยกินน้ำ เยอะเหมือน ตอนออกซี่รี่ ใน idea pocket อีกเลยครับ
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2012, 01:34:06 PM »

ขอบคุรครับ คูณ kiboom 7 ซีรี่นี้ ที่ท่านแนะนำมา สามเรื่อง ผมมีแล้ว สองเรื่อง คือ ameri กับ ichika  ส่วน เก่าๆ หน่อยก้อจะมีของ mako katase  แต่ผมแค่สงสัยว่า ameri พอเล่นซีรี่นี้แล้ว ไปเล่นหนัง ค่ายอื่น ทำไมไม่ค่อยกินน้ำ เยอะเหมือน ตอนออกซี่รี่ ใน idea pocket อีกเลยครับ

อาจะเป็นเพราะว่าถ้าค่ายอื่นให้กินน้ำอีก มันก็จะไปซ้ำกับค่าย Ideapocket ไงครับท่าน มันจะดูจำเจไปครับ
sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 12:22:37 AM »

Kuroki จังนี่ งึดไปเลยครับ หน้าหวานๆ เคลือบคาวขาวข้น ออยยยยย...
jadet
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 02:05:33 PM »

เปนซีรี่ ที่ควรน่าสะสมเปนอย่างยิ่งครับ
หน้า: [1] พิมพ์