พฤษภาคม 10, 2024, 01:48:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครดูหนัง AV แบบนี้แล้ว....เกิดอารมณ์หื่นบ้างจ๊ะ ถ้าดูนานสงสัยเซ็กส์เสื่อมจ้า  (อ่าน 22197 ครั้ง)
Henry_lar
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 05:37:22 AM »

ทำหนังได้สมกับที่ได้ฉายา ราชาแห่งวิตถาร จริงๆ
เดี๋ยวนี้แปลกๆเยอะดี ต่อไปอาจแปลกกว่านี้
เช่น ไปเอากับฉลามใต้น้ำ 
มีสัตว์หลายสายพันธุ์นะ ที่ถูกเอามาใช้ในav
ไม่คิดว่าถึงขนาดล่อสัตว์น้ำเป็นฝูงเลยทีเดียว

ผมว่าก็น่าจะมีใช้คอมจัดฉากบ้างมั้งคับ
ไอ้ที่งูไรเนี่ย เพราะในความเป็นจริงไ่ม่มีใครประหลาด
เอางูมาสำเร็จความใคร่ เป็นของเล่นหรอก
ส่วนตัวไม่ดูเลยคับ เพราะดูไปไม่ได้อารมณ์อย่างว่าน่ะ
คงแค่ได้แค่ได้ดูของแปลกเฉยๆ แค่บางบางเรื่องที่ล่อกันเพี้ยนๆ
แบบเอาธูปจิ้มหอยเอาเทียนลนหมอย นั่นก็รับไม่ได้แล้วนะ

ได้เยอะเยอะขนาดไหนนะ ค่าตัวเท่าไรอยากรู้จริงๆ
เอากับคนว่าเสี่ยงมากแล้ว นี่สารพัดสัตว์เสี่ยงโครตๆ
หวังว่าพวกเธอจะรอดปลอดภัย ไปได้ยาวนาน เป็นห่วง

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
korat
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 09:30:46 PM »

ผมดูหมดแล้วทุกเรื่องทุกแนว

แสดงจิงคับ ไม่ใช้คอมตัดต่ออะไรทั้งสิ้น

ยัดก้อยัดเข้าไปจิงๆ เรย

พวกสัตว์ตัวเล็กๆ อย่าง หนอน หรือ ปลาทอง

หรืออะไรก้อแล้วแต่ บางที่ มีเคี้ยวกินสดๆ ด้วย

แล้ว บ้วนใน จิมิ ผู้หญิง อ่ะคับ

โหด มาก แต่ผมดูเพราะอยากรู้คับ แบบว่าสงสัย

ยังมีเก็บไว้ใน hdd อยู่เรยคับ ไม่ได้ลบทิ้ง
johnnieWalker
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 10:20:42 PM »

ได้ความรู้คับ

artatall
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 03:28:38 PM »

ผมรู้คุณก็ดู ~
**

people=shit

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 06:11:47 PM »

เพื่อนผมแม่งโคตรชอบเลยหนังแบบนี้ แต่ก่อนสมัยเนตยังไม่แรงเท่าปัจจุบัน ไปซื้อหนัง av ที่พันทิปกัน เพื่อนมันซื้อแบบปลาไหลมา คนขายมองหน้าเลย แบบว่า(มึงโรคจิตป่ะเนี่ย)  Grin

แต่ผมก็ยืมมันดูเหมือนกัน

sayjai
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #35 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 11:31:31 PM »

เพื่อนผมแม่งโคตรชอบเลยหนังแบบนี้ แต่ก่อนสมัยเนตยังไม่แรงเท่าปัจจุบัน ไปซื้อหนัง av ที่พันทิปกัน เพื่อนมันซื้อแบบปลาไหลมา คนขายมองหน้าเลย แบบว่า(มึงโรคจิตป่ะเนี่ย)  Grin

แต่ผมก็ยืมมันดูเหมือนกัน

คนขายมองหน้า หาว่าเราโรคจิต แต่พี่เอามาขายไมอะ 5555
sex machine
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #36 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2012, 11:11:12 AM »

ผมไม่ดูแนนอนคับ
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์