พฤษภาคม 16, 2024, 05:11:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามพี่ๆน้องๆทุกท่านครับ ว่า ราคา นี้ สเปคนี้ มีที่ไหนบ้าง รายละเอียดด้านใน  (อ่าน 3610 ครั้ง)
bammy
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 02:52:32 AM »

เรียนท่านพี่ๆน้องๆ ทั้งหลายในบ้านนี้
กระผมเคยไปอาบน้ำมาบ้างแต่ยังหาที่ถูกสเปกได้ยากจัง
ผมชอบแนวๆพริตตี้ ไม่งั้นก็ไซไล นศ. ครับ แต่ได้ยินเสียงลือเสียงเล่าอ้างมาว่า แพงอย่างนั้น แพงอย่างนี้ 
ต้องเป็นคนมี สตุ้งสตาง มียศมีเกียรติ ถึงจะใช้บริการเช่นนั้นได้ 
กอป กับ ส่วนตัวก็พอมีทุนทรัพย์ ให้ได้จับจ่ายใช้สอยอยู่บ้าง
เลยอยาก ทราบที่ๆจะพอสนอง Need ได้นะครับว่าต้องไปที่ไหนอย่างไร
ต้องทำอะไรเป็นพิเศษไหม ทำนองนี้อะครับ  รบกวนท่านพี่น้องที่มีข้อมูลและประสบการณ์
ด้วยนะครับผม
ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 03:40:33 AM »

ลองฝั่ง 1900 ที่พีพี เทพารักษณืซิจ๊ะน้องๆพริตตี้เลย หรือไวดืไลน์ราคา 2400 ที่พีพีนี่ พริตตี้เลยจ้า 
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 04:07:28 PM »

แหม...ท่าน ถามยังกับสเปค คอม อิอิ

มันแล้วแต่จังหวะด้วยอะครับ

โชคดีเงินหล่นไม่เยอะนะคร้าบบบบบบบบบบ

Grin

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

astrife

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2010, 11:28:52 PM »

ผมก็ นึกว่า สเปค คอม เหมือน กัน

เพื่อนกัน 1900 โปเซดอน โลด
a7xZ`
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 01:50:01 AM »

ลองฝั่ง 1900 ที่พีพี เทพารักษณืซิจ๊ะน้องๆพริตตี้เลย หรือไวดืไลน์ราคา 2400 ที่พีพีนี่ พริตตี้เลยจ้า 

PP ได้ยินมาว่า กำลังจะปิดบริการเร็วๆนี้
Henry_lar
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2010, 03:04:00 AM »

นึกว่าถามถึงสเปคคอมเหมือนกัน 

มีราคาซะ ขอรายละเอียดด้วย จะซื้อซะด้วย

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
lazarus
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2010, 03:19:49 AM »

แหม นึกว่าจะให้ช่วยดูสเปคคอม

What's done is done
leonheart2
นักล่าขาอ่อน
AV Distributor

คนหน้าหัก น่ารักบ่คือ

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 02:42:01 AM »

แถวๆหน้ามหาลัยเพียบ

อย่าอ้อนขอ จงไขว่คว้ามา ไม่งั้นก็ไม่มีทางสำเร็จ
sompoat
AV Professor

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 05:03:12 AM »

เอางี้นะครับ ทุก ออน. มีหมดแหละ ถ้ามน้องเค้าดู ราคาก็ไม่สูงมาก พอได้เจอตัวแล้ว ค่อยพัมนษการติดต่อไปอีก พวกนี้จะมี connection ของเค้าเอง เป็นสายๆ กันไป บางสายมีเพื่อนที่เรียนที่เดียวกันเป็นสิบ  work เดือนละ 2-3 ครั้ง เพื่อช่วยค่าใช้จ่ายหรือไม่ก็เอาไปเลี้ยงผัว บางคนยอมผูกปิ่นโตก็มี

ผมเคยเจอขนาดนั่งกิน KFC อยู่ เอานามบัตรมาทั้งให้ก็มี แต่ไม่กล้าเสี่ยง เพราะเพื่อนเพิ่งโดนไป 5 หมื่นกว่า...

sebastian
โอตาคุเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2010, 07:14:13 AM »

เอางี้นะครับ ทุก ออน. มีหมดแหละ ถ้ามน้องเค้าดู ราคาก็ไม่สูงมาก พอได้เจอตัวแล้ว ค่อยพัมนษการติดต่อไปอีก พวกนี้จะมี connection ของเค้าเอง เป็นสายๆ กันไป บางสายมีเพื่อนที่เรียนที่เดียวกันเป็นสิบ  work เดือนละ 2-3 ครั้ง เพื่อช่วยค่าใช้จ่ายหรือไม่ก็เอาไปเลี้ยงผัว บางคนยอมผูกปิ่นโตก็มี

ผมเคยเจอขนาดนั่งกิน KFC อยู่ เอานามบัตรมาทั้งให้ก็มี แต่ไม่กล้าเสี่ยง เพราะเพื่อนเพิ่งโดนไป 5 หมื่นกว่า...

ใช่แล้วครับ ตามนี้เลย อแต่ช่วงนี้เศรษฐกิจไม่ดี เลยต้องงดโดยปริยาย
หน้า: [1] 2 พิมพ์