พฤษภาคม 15, 2024, 04:38:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [OGPP-013]Asakura Asuka - พ่อ...ผมขอฝากเมียหน่อยนะ (AV Review_ตอน3 )  (อ่าน 7646 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: ตุลาคม 28, 2015, 09:29:32 AM »

28-OCTOBER-2015

[OGPP-013]Asakura Asuka - พ่อ...ผมขอฝากเมียหน่อยนะ (AV Review_ตอน3 )

ID: OGPP-013   
Release Date:   2015-07-09   
Length:   100 min(s)   
Director: Mishimaroku Saburou     
Maker:   Takara Eizou     
Label:   Papas     
Genre(s):Solowork Married Woman Bride, Young Wife Incest   
Cast:   Asakura Asuka

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ
(ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-10MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

แนะนำตัวละคร

ความเดิมตอน 2 -----> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=196488.0

อาซือกะ...พี่จะไปหางานก่อนน๊ะ..... โมริตะโกนบอกเมียสาว.... โบตะเดินมาหาแล้วถามว่า ไปดีมาดีไม่ต้องรีบกลับนะ หางานให้ได้ล่ะ... โมริบอกว่าขอบคุณครับ อย่างไรฝากลูกกับเมียผมด้วยนะครับ เย็นๆ น่าจะกลับครับ

แล้วโบตะก็เดิมกุมกระปู๋ขึ้นบันไดไปห้องของอาซือกะ

อาซือกะกล่อมจนลูกหลับแล้วเธอก็มานั่งพัก....

แม่จำเป็นลูก... แม่ต้องยอมมี sex กับคุณปู่ของนู๋เพราะเราต้องการเงิน.... แม่ก็ไม่อยากทำหรอก....นะ

สักพักโบตะก็เดินมาหาแล้วชูขวดนม..แล้วก็พูดว่า นู๋ยมหมดตู้เย็นเเล้ว..สงสัยพ่อต้องคั้นให้หลานเองแล้วมั้ง...

แล้วโบตะก็พยายามบีบนมจากหน้าอกของอาซือกะ จนมีน้ำนมไหลออกมา

ไหนๆ นู๋ลองบีบเองสิจะได้ออดเยอะๆ... พออาซือกะบีบเค้นนมออกมา พ่อเขยก็ก้มลงเลียทันที

นมนู๋อร่อยเหลือเกิน.... 

มาๆๆพ่ออยากกินหอยบ้างล่ะ...พูดจบก็ล้วงหอยอาซือกะที่นั่งนิ่งตัวแข็งอยู่

พ่อจ๋า หอยนู๋ยังระบมอยู่เลย.... แต่โบตะก็ยังล้วงต่อ..จนอาซือกะซี๊ดออกมาไม่ขาดสาย

โบตะถอด กกน.  ออกไปแล้ว แหวกร่องเสียว..... อย่างต่อเนื่อง

โบตะบอก หอยลูกไม่พร้อมงั้นช่วยดูดให้พ่อหน่อยนะ....  อาซือกะจำเป็นต้องเอื้อมมือไปจับกระปู๋ของพ่อสามี ตามคำสั่ง

อาซือกะดูดกระปู๋ให้พ่อสามี... ซึ่งขนาดกระปู๋ที่ใหญ่ทำให้เต็มปากเธอเลย

พอดูดได้สักพัก โบตะก็ดึงนู๋อาซือกะขึ้นมาแลกลิ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 28, 2015, 09:37:07 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2015, 09:31:09 AM »

ดีเหลือเกิน อย่างนั้น  โบตะอุธานออกมา

โบตะบอกว่าไหนลองบีบนมมาใส่กระปู๋พ่อดิ..อาซือกะก็ทำตาม

แล้วโบตะก็สั่งให้นู๋อาซือกะดูดกระปู๋ที่มีคราบน้ำนมของเธอต่อ

อาซือกะดูดดังจ๊วบๆๆๆ แล้วพ่อสามีก็ยกขาขึ้นคร่อมเธอทันที

อาซือกะแทบสำลักเพราะกระปู๋ของพ่อสามีที่กำลังซอยเข้าออกในปากของเธอ

โบตะบอกหยุดก่อนลูก...... อาซือกะก็หยุดตามสั่ง

พ่อจ๋า..เดี๋ยวนู๋จะดูดให้เสร็จเลยนะพ่อ..หอยนู๋ไม่ไหวจริงๆ...... พูดเสร็จเธอก็จัดการต่อทันที

พ่อเสียวเหลือเกินอย่างนั้น.....ซี๊ดดดดดดด

โบตะจับหัวลูกสะใภ้แล้วโยกใส่....

โยกแล้วโยกอีก...ฟินเขาล่ะ

แล้วโบตะก็ร้องลั่น....เอวกระตุก...ปล่อยน้ำกามเข้าเต็มปากลูกสะใภ้

อาซือกะคายน้ำกามออกมา... โบตะก็บอกว่า หายเร็วๆนะพ่ออยากเสียบหอยนู๋เหลือเกิน

เเล้วพ่อจะมาสนุกด้วยอีกนะ..พูดจบ โบตะก็ออกไป...ทันที..ปล่อยให้อาซือกะนั่งมึนอยู่ตรงนั้น

อ่านต่อตอนจบ --------> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=196490.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 28, 2015, 09:38:01 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
pirom2189
โอตาคุเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2015, 12:32:35 PM »

เยี่ยมครับ
หน้า: [1] พิมพ์