พฤษภาคม 07, 2024, 11:54:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนเด็กๆเคยสงสัยเปล่าครับว่าหนังโป๊มีไว้ทำอะไร  (อ่าน 3380 ครั้ง)
inazumi
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 10:22:08 PM »

ตอนนี้โหลดมาเต็มเครื่องคอมแล้วเหอๆ  จะย้ายไป external harddisk ทีโคตรปวดหัว
เริ่มสงสัยว่าตัวเองมาหื่นแบบนี้ตั้งแต่เมื่อไหร่

นึกถึงตอนเด็กเริ่มรู้จักหนัง AV ตอน ป2 ป3 ได้มั้งครับ   ตอนนั้นเห็นพี่ชายกับเพื่อนมันมาสุมหัวแลกหนังดูกันที่บ้าน
ไอ้เราก็สอดรู้สอดเห็นอะไรวับๆแวมๆ    ด้วยความไร้เดียงสา(แต่แอบหื่น55)เลยไปถามพี่มันว่าดูไรกันสนุกตรงไหน
พี่ชายมันไม่ยอมบอกอีกแน่ะแถมไล่เราออกมา   ได้ยินเพื่อนพี่มันแซวกันว่าอะไรชักว่าวๆ
เป็นครั้งแรกมั้งที่ได้ยินเรื่องชักว่าวในความหมายแปลกๆ

จนกระทั่งมา ม2 ม3 นี่แหละที่เริ่มมีอะไรเป็นของตัวเอง   พี่ชายมันถึงเอาหนังมาประเคนให้ถึงมือ
พอดูหนังเสร็จจะชักว่าวทีขำตัวเองชะมัด
VanillaX
AV Responder
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 10:33:38 PM »

ตอนเด็ก ไม่รู้ว่า ดู แล้วต้องว่าว ดูแค่พอเจี้ยวโด่เฉยๆ มันเคลิ้มดี แค่นั้น แต่มารู้ด้วยตัวเอง ด้วยความบังเอิญน่ะ อิอิ

แต่ก่อน ปั่นจักรยาน ผ่านร้านหนังสือพิมพ์ เจี้ยวโด่ประจำ เพราะมันเอารูป นู้ดมาแปะหน้าร้าน ไอเราก็ปั่นวนไปวนมาอยู่นั่นจนเจ้าของร้านบอกเอาไปดูเลยไหม 555

Henry_lar
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 03:11:18 AM »

เร็วนะครับ 555+
ตอนเด็กผมออกจะไร้เดียงครับ เปล่าหรอกครับกลัวจะติด
แค่การ์ตูนก็จะตายอยู่แล้ว ทั้งเรียน ทั้งกิจกรรม
พักหลังๆ2ปีมานี้ยิ่งโหลดหนักเลยฮะ หื่นจัด  Grin
ผมพวกแอบเนียนเงียบๆ มักไม่แสดงออกในที่แจ้ง
แต่ชอบปลดปล่อยในที่ร่ม  Cool

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
ก็ผมอร่อย
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 09:34:05 AM »

มีแบบไปรวมตัวกันดูด้วยนะ ฮา

Haruka
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 09:58:03 AM »

555+  ผมครั้งแรกตอนป.4มั้ง555+

I LOVE LIVERPOOL .
Barely_SoFar
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 12:00:47 PM »

มีไว้ดูคลายเครียดละมั้ง  Grin (เด็กอะนะ)

ปล.โตๆนั่นอีกเรื่องนึง

ทุกสิ่งอยู่ที่ทัศนคติและมุมมอง
astrife
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 05:36:28 PM »

จริงแฮะ
 ตอนเด็ก ถึงจะเคยดู รูปโป๊ แต่ก็ ไม่รู้ว่ามีชักว่าว หรือ การร่วมเพศ เป็นยังไง
natasha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 08:35:58 PM »

สื่อลามกอย่างแรกที่ผมเจอคือ การ์ตูนโป๊ไทย เด็กรุ่นนี้จะไม่มีโอกาสเห็นแล้ว

พอดีผมอยู่สังคมชนบทอ่ะวัยเด็กก็เลยไม่มีหนังโป๊ดูหรอกหายากมาก

ดูตูนไทยที่เพื่อนในห้องขโมยของพ่อมาดูที่โรงเรียนนี่แหละ

ดูแล้วเจี้ยวแข็งแต่ไม่รู้ทำไงเพราะยังทำไม่เป็น

ประมาณเนี่ย ไม่ทราบเคยดูกันไหม

ปก

ภายในเล่ม

ซึ่งนักเขียนหลายคนมาก ลายเส้นก็มีหลากหลายนะ

ส่วนหนังโป๊มาดูครั้งแรกตอน ม.3 แล้วอ่ะ ก็อย่างที่บอกมันหายาก

และเป็นหนังโป๊เกรดตำมาก ที่เป็นรูปม้าคู่ เนื้อเรื่อง ชายฝรั่งหญิงฝรั่งแนวฮาร์ดคออ่ะ ทั้งๆที่ไม่ชอบแนวนั้นแต่ดูครั้งแรกนี้แข็งจนปวดเลย
bankjaba
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 10:40:00 PM »

ผมทำตั้งแต่ ป.5 จนมาถึง ม.2 เพิ่งจะรู้ว่าที่ตัวเองทำเค้าเรียกชักว่าว
petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 10:49:53 PM »

ผมเจอของพ่อซ่อนไว้ลึกลับมาก  ไม่เข้าใจทำไมต้องซ่อนให้มันลำบากขนาดนั้น  ตอนนี้เข้าใจแล้ว :Smiley
หน้า: [1] พิมพ์