พฤษภาคม 12, 2024, 09:45:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วย แนะนำติชม เรื่องเสียว ที่ผมแต่งหน่อยครับ  (อ่าน 1692 ครั้ง)
story hunter
สหายร่วมหื่น
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2015, 10:29:03 PM »

ผมลองแต่งเรื่องเสียวตอนต่อ ของเรื่องเสียวที่ผมชอบอ่าน
เลยอยากขอคำแนะนำติชมจากนักเขียนในบอร์ดนี้หน่อยครับ

นี่เป็นตอนต่อที่ผมแต่งจากเรื่องนี้นะครับ
http://www.thaisexstory.xxx/2012/08/24/%E0%B9%81%E0%B8%A1%E0%B9%88%E0%B8%9C%E0%B8%A1%E0%B9%80%E0%B8%9B%E0%B9%87%E0%B8%99%E0%B8%AA%E0%B8%B2%E0%B8%A7%E0%B8%84%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B8%B2%E0%B9%82%E0%B8%AD%E0%B9%80%E0%B8%81%E0%B8%B0/

แม่ผมเป็นสาวคาราโอเกะ
ตอน: ขึ้นครู(ของจริง)กับน้าติ๊ก
สวัสดีครับ ผมต้นนะครับ ผมอายุ15ปีครับ วันนี้ผมมีเรื่องจะมาเล่า ต่อจากครั้งที่แล้ว ที่ไอ้หนึ่งเพื่อนผมพาไปขึ้นครูกับผู้หญิงบริการที่ปรากฏว่าเป็นแม่ผมกับน้าติ๊ก หลังจากวันที่ผมได้ขึ้นครูกับน้าติ๊ก ความรู้สึกไม่พอใจหงุดหงิดก็เกิดขึ้นกับผมอยู่ตลอด เวลาที่ผมมองหน้าน้าติ๊ก ที่มารับแม่ผมที่บ้านทุกวันเพราะแกทำงานที่เดียวกับแม่ผม ผมพยายามสำรวจใจตัวเองว่าอะไรคือสาเหตุที่ทำให้ผมหงุดหงิด มันไม่ใช่ว่าผมไม่พอใจที่น้าติ๊ก ซึ่งเป็นผู้หญิงคนแรกที่ผมได้เย็ดเป็นผู้หญิงขายบริการ แต่คงเป็นเพราะครั้งแรกที่ผมได้มีเพศสัมพันธ์มันดันเกิดขึ้นในคณะที่ผมเห็นเพื่อนผมกำลังมีเพศสัมพันธ์กับแม่ของผมอยู่

ผมจึงสรุปว่าสาเหตุที่ผมหงุดหงิดคือเพราะประสบการณ์ขึ้นครูครั้งแรกของผมนั้น ไม่น่าประทับใจนักผมจึงอยากที่ให้น้าติ๊กขึ้นครูให้ผมใหม่แบบส่วนตัวปราศจากไอ้หนึ่งมากวนใจ เมื่อคิดได้ดังนี้ผมจึงไปดักรอเจอน้าติ๊กที่ซอยหน้าบ้านผม ในวันรุ่งขึ้น ผมไปยืนรอน้าติ๊กอยู่หน้าซอยตั้งแต่ช่วงหัวค่ำ ใจก็ตื่นเต้นไปหมดไม่รู้ว่าน้าติ๊กจะยอมเป็นครูให้ผมขึ้นอีกรึเปล่า

พอถึงเวลาประมาณ 1 ทุ่ม ผมก็เห็นผู้หญิงสาวอายุ 20 กลางๆ ใส่ชุดสายเดี่ยวสีขาว กางเกงขาสั้น เดินนมกระเพื่อมๆเข้ามาในซอย น้าติ๊กนั่นเอง มาในชุดแบบเดียวกับตอนที่ไอ้หนึ่งพาผมไปขึ้นครูเลย ผมรีบเดินไปทักแก “ดี ครับ น้าติ๊ก” ผมยกมือไหว้ “อ้าว นั่น ต้น นี่ มีอะไรหรือจ้ะ” น้าติ๊กยิ้มทักตอบ “คือ ผมอยากจะขอบคุณ น้าติ๊กมากเลยครับ สำหรับ...” ไม่ทันจะพูดจบน้าติ๊กก็เอามือมาแตกที่ริมฝีปากผมเบา เป็นสัญญาณให้หยุดพูด “พอเถอะจ้ะ เรื่องที่แล้วก็ให้มันผ่านไป น้าดีใจที่ได้ช่วยแม่ของต้นจ้ะ” น้าติ๊กพูดดักคอผม ซึ่งไม่ตรงประเด็นเอาซะเลย

“ไม่ใช่ครับ น้าติ๊ก” ผมรีบแย้งตอบ “เรื่องที่ผมอยากจะบอกกับน้าติ๊กคือ ผมอยากขอให้น้าติ๊กขึ้นครูให้ผมอีกครั้งครับ” “อะไรนะ ต้น ต้นก็ได้ขึ้นครูกับน้าไปแล้วนิ” น้าติ๊กตอบกลับอย่างตกใจ “ครั้งที่แล้วมีไอ้หนึ่งกับแม่อยู่ด้วยมันรู้สึกผิดครับน้า ผมรู้สึกแย่ที่เห็นแม่โดนเพื่อนผมเย็ด” น้าติ๊กได้ฟังก็รู้สึกเห็นใจ จึงถามผมว่า “ต้นยังเด็กอยู่เลยทำไมถึงอยากมาเย็ดกับคนที่แก่กว่ากันแบบน้าหละ” “ผมชอบน้าติ๊กครับ น้าติ๊กเป็นคนสวย หุ่นดี นมใหญ่ ผมอยากขึ้นครูกับน้าติ๊ก แบบสองต่อสองครับ” ผมพูดเอาใจน้าติ๊กตามประสาเด็กๆของผม “ถ้าไม่รังเกียจคนแก่แบบน้าติ๊ก น้าก็ยินดีคะ แต่ต้นต้องห้ามบอกแม่แอนเด็ดขาดนะเพราะแม่แอนรู้สึกไม่ดีกับครั้งที่แล้วมาก” “ครับน้าติ๊ก” ผมให้คำสัญญา “อ้อ รอบนี้ ต้นต้องมีค่าครู 1000 บาทให้น้าด้วยนะ” น้าติ๊กพูดพร้อมเอามือลูบหัวผม“อ้าว...ทำไมหละครับน้าติ๊ก” ผมถามด้วยความสงสัย “เราไม่ได้เป็นแฟนกัน น้าทำให้ฟรีๆไม่ได้หรอก...ไม่ต้องห่วงนะต้น น้าจะบริการต้นให้เต็มที่เลยยิ่งกว่าลูกค้าคนอื่นๆของน้าอีก” น้าติ๊กเอามือมาลูบตรงเป้าผมขึ้นลงเบาๆ จนควยผมเริ่มแข็งเป็นลำ พร้อมกับเม้มริมฝีปากล่างอย่างยั่วยวน  “ต้น ตั้งใจขายดอกไม้ เก็บเงินนะคะ เดี๋ยวน้าติ๊กจะสอนต้นให้เย็ดเก่งๆเลย” มือน้าติ๊กบีบควยผมแรงๆ ก่อนปล่อยมือออกจากเป้ากางเกงผม แม้จะเป็นช่วงสั้นๆแต่ก็ทำเอาผมเสียวเกือบน้ำแตกคากางเกง “งั้นน้าติ๊กให้เบอร์มือถือน้าใว้กับต้นแล้วกัน เพราะน้าต้องขอตัวไปรับแม่แอนไปทำงานก่อนนะจ้ะ” น้าติ๊กโบกมืออำลาก่อนที่จะเดินหายลับเข้าไปในซอย
นับจากวันนั้นก็เวลาก็ผ่านมา 1 อาทิตย์แล้วผมตั้งใจขายดอกไม้เป็นพิเศษ จนสามารถเก็บเงินได้เป็นจำนวน 1000 บาทตามที่สัญญากับน้าติ๊กใว้ ผมจึงหยิบโทรศัพทร์โทรหาน้าติ๊กเพื่อถวงสัญญาที่น้าติ๊กให้กับผมใว้ “สวัสดีครับน้าติ๊ก นี่ผมต้นนะครับ” ผมเป็นฝ่ายทักทายน้าติ๊กก่อน “อ้าวสวัสดีจะต้น เป็นไงบ้างเก็บเงินไปถึงไหนแล้วจ้ะ” น้าติ๊กเปิดประเด็น “ผมเก็บเงินครบแล้วครับ เลยอยากขอถวงสัญญากับน้าติ๊กครับ” ผมตอบไปตรงๆ “เก่งมาจ้ะต้น น้าไม่คิดว่าต้นจะเก็บเงินได้เร็วขนาดนี้” น้าติ๊กพูดชม เสียงเปี่ยมด้วยความดีใจ “งั้นน้าขอนัดต้น ที่โรงแรมม่านรูดแถวบ้านต้น ตอนบ่ายโมงตรงนะคะ เพราะตอนเย็นน้าต้องไปทำงานกับแม่ต้น” “ครับน้าติ๊ก ผมจะไปรอน้าติ๊กสุดสวยพรุ่งนี้ตามนัดนะครับ” ผมตอบกลับด้วยความตื่นเต้น” “เด็กอะไรปากหวานจริงนะต้น วันนี้รีบๆนอนเก็บแรงใว้ไปเย็ดน้านะคะ” น้าติ๊กพูดหยอกด้วยน้ำเสีงยั่วยวนทำให้ผมมีอารมณ์หื่นขึ้นมาในทันที

ในวันรุ่งขึ้น ผมก็เดินไปรอที่หน้าโรงแรมม่านรูดตามที่น้าติ๊กนัดใว้ตั้งแต่เวลาเที่ยงๆกว่า จนพอถึงเวลาบ่ายโมงตรง ผมก็เห็นน้าติ๊กเดินมาในชุดเกาะอกสีดำกับกางเกงยีนขาสั้นกุด โชวทรวงอกอันใหญ่โตกับสะโพกผายใหญ่ “น้าติ๊กดูเซ็กซี่จริงๆ” ผมคิดในใจ “อ้าวต้นนี่หน่า มารอน้าติ๊กนานยังคะ” น้าติ๊กพูดพร้อมโบกมือทัก “เดี๋ยวเรารีบเดินเข้าไปหาห้อง อยากันสองต่อสองก่อนนะคะ” น้าติ๊กจับมือผมนำเดินเข้าไปในโรงแรมม่านรูดอย่างเชี่ยวชาญ “ผมต้องจ่ายค่าห้องมั้ยครับ” ผมถามน้าติ๊กเพราะไม่ได้เตรียมเงินค่าห้องมา “ไม่ต้องหรอกจ้ะต้น เจ้าของโรงแรมที่นี่เขาเป็นลูกค้าเก่าน้าจ้ะ เขาให้น้าใช้ห้องฟรีจ้ะ” น้าติ๊กตอบผมพร้อมหยิบกุญแจห้องขึ้นมาโชว “น้าติ๊กเย็ดกับเจ้าของโรงแรมที่นี่เหรอครับ” ผมถามด้วยความสงสัย “เฮียเจ้าของโรงแรมไม่ได้เย็ดกับน้า แต่เฮียเขาจ้างน้าให้เปิดซิงลูกชายเขาที่โรงแรมนี่แหละจ้ะ ลูกเฮียยังอายุน้อยกว่าต้นอีก” “เด็กกว่าผมอีกเหรอครับ” ผมพูดด้วยน้ำเสียงที่เริ่มมีความหื่นกาม “ใช่จ้ะเด็กผู้ชายควยเล็กนิดเดียว แต่ก็เก่งนะ เย็ดน้าติ๊กตั้งแต่เย็นยันเช้าเลย เล่นเอาน้าเสียวน้ำแตกไปสองสามทีเหมือนกัน” “ลูกเฮียเขาพอใจน้ามาก เฮียก็เลยยกห้องที่นี่ให้น้าเป็นห้องส่วนตัว ห้องหนึ่ง” ยิ่งฟังน้าติ๊ก ผมก็ยิ่งรู้สึกเสียวขึ้น จนควยมันเริ่มพองดันเป้ากางเกงออกมา น้าติ๊กก็ดูเหมือนว่าจะรู้ เลยเอามือมาลูบเป้ากางเกงผมแล้วบอกว่า “ครั้งนี้อยู่กันแบบส่วนตัว ต้นเอาน้าได้เต็มที่เลยนะคะ” น้าติ๊กพูดจบเราก็เดินมาถึงห้องของน้าติ๊ก น้าติ๊กหยิบกุญแจออกมาไขแล้วเปิดประตูเข้าไปในห้อง ในจังหวะที่ประตูห้องเปิดออก ผมทนเก็บความเงี่ยนใว้ไม่ไหว เลยเป็นฝ่ายรุกประชิดตัวน้าติ๊กทางด้านหลัง สองมือเอื่อมไปขยำเข้นคลึงนมน้าติ๊ก เอวบดควยแนบถูไปกับก้นน้าติ๊ก  “ว้าย...ทำอะไรนะต้น...อยากเย็ดน้า มากขนาดนี้เลยเหรอคะ” น้าติ๊กอุทานเบาๆ ผมไม่สนน้าติ๊กเพราะความเงี่ยนในสมองสั่งให้ตั้งหน้าตั้งตาบดควยใส่ก้นน้าติ๊กเต็มที่ “อืม...อื้อ...อ่า” น้าติ๊กครางในลำคอเบาๆ น้าติ๊กเริ่มมีอารมณ์ขึ้นมาจากการบดควยของผม แต่จู่ๆน้าติ๊กก็จับแขนผมแล้วจับผมเหวี่ยงไปที่เตียงอย่างง่ายดาย น้าติ๊กสูงประมาณ160 แต่ผมสูงแค่ประมาณราวนมของน้าติ๊ก เลยทำให้ผมไม่มีแรงต่อต้านน้าติ๊ก ร่างกายผมถูกเหวี่ยงกระแทกเข้ากับเตียงแข็งๆ น้าติ๊กหันตัวมาทางผมพร้อมกับพูดขึ้น “ใจเย็นๆ ซิจ้ะ ต้น อย่ารีบร้อน ผู้หญิงไม่ชอบแบบนี้นะ” พูดจบน้าติ๊กก็ค่อยถอดเสื้อเกราะออกกับกางเกงออก เหลือแค่ยกทรงสีดำ กับ g sting สีดำตัวจิ๋ว น้าติ๊กหมุนตัวโชวอย่างยั่วยวน ผมเห็นด้านหลังน้าติ๊ก มีกางเกงในแบบ g string เส้นเล็กๆ ผาดตรงร่องก้นอันกลมใหญ่ สร้างความเงี่ยนในกายผมจนใจเต้นไปหมด
“ชอบหละสิต้น...เวลาจะเย็ดกันมันต้องเริ่มจากการเล้าโลมปลุกอารมณ์ก่อนนะคะ” น้าติ๊กถอดยกทรงสีดำออก เต้านมขนาดใหญ่ประมาณ 38 นิ้ว คัพ e เด้งออกมาห้อยย้อยอย่างอิสระ แต่ทรงก็ยังสวยได้รูป ไม่คล้อยมาก หัวนมสีน้ำตาลอ่อนปานใหญ่น่าดูด ถึงผมจะเคยเห็นนมคู่นี้มาแล้ว แต่ครั้งนี้ผมกลับรู้สึกยิ่งเสียวกว่าเดิมเพราะเป็นครั้งแรกที่ผมได้ใช้เวลาอยู่กับน้าติ๊กแบบสองต่อสอง
น้าติ๊กเคลื่อนตัวเข้ามาที่เตียง แล้วคลานมานอนข้างๆผม มือขวาน้าติ๊กเลื้อยลงไปปลดกางเกงผมออก ท่อนควยของผมก็เด้งออกมา ชูชันตรงหน้าน้าติ๊ก “น้าดีใจนะคะ ที่น้าทำควยเด็กแข็งได้ขนาดนี้” น้าติ๊กพูดอย่างพอใจ พร้อมกัยเอามือมือมากำท่อนควยผม แล้วถอกเบาๆ จนผมเริ่มส่งเสียงครางออกมา “อื้อ...โอย...น้าติ๊ก...น้าติ๊กครับ...” น้าติ๊กประกบปากดับเสียงของผมลง ลิ้นน้าติ๊กสอดแทรกเข้ามาในปากตวัดรัดกับลิ้นของผม ความเสียวเงี่ยนของผมยิ่งทวีคูณมากขึ้นด้วยรสจูบจากน่าติ๊กที่ถือเป็นครั้งแรกที่ผมได้จูบดูดปากกับผู้หญิงจริงๆ เราแรกลิ้นอย่างเสน่หากันซักพัก น้าติ๊กก็ถอนปากออก เลื่อนเต้านมคู่งามมาตรงหน้าผม “เดี๋ยวน้าจะสอนต้นให้ดูดนมนะคะ” น้าติ๊กพูดพร้อมป้อนนมเข้าปากผม ผมละเลงลิ้นดูดนมน้าติ๊กอย่างหื่นกระหาย “ซี๊ดดดดดดด...อื้ม...อ่า ทำได้ดีมากต้น..ทีนี้ลองเริ่มจากฐานนม แล้วไปที่หัวนมน้า...อื้ย...แต่อย่ากัดหัวนมน้านะ”  น้าติ๊กให้คำแนะนำผมด้วยเสียงสั่นเครือ ผมทำตามที่น้าติ๊กแนะนำจนเสียงครางเสียวของน้าติ๊กเริ่มดังขึ้นเรื่อยๆ ตัวผมเองก็เสียวจนจะทนไม่ไหวเหมือนกันเพราะมือน้าติ๊กก็ชักควยผมอยู่ตลอด ควยผมก็แข็งจนแถบจะระเบิด ผมละปากจากนมน้าติ๊กแล้วร้องด้วยความเสียว “โอ๊ว..น้าติ๊ก..ผมจะเสร็จแล้วครับ” สิ้นสุดเสียงน้าติ๊กก็ปล่อยมือออกจากควยผมแล้วมาบีบไข่ไม่ให้ผมเสร็จ น้าติ๊กบีบไข่ผมแรงจนจุกแต่ก็ได้ผลเพราะความเสียวบรรเทาลงในคณะที่ควยผมยังแข็งอยู่

“เห็นมั้ยคะต้นว่า ถ้าเราเล้าโลมคู่ของเราก่อน มีเซ็กส์กัน มันจะเพิ่มความเสียวได้มากกว่าเราเย็ดกันเลย” น้าติ๊กพูดสอนผมด้วยแววตาเอ็นดู “อืม...ควยต้นแข็งเต็มที่แล้ว...น้าว่าเราเย็ดกันได้แล้วหละ” น้าติ๊กขึ้นคร่อมตัวผมเอามือจับควยถูกับปากรูหีไปมาเตรียมสอดใส่ “ผมไม่ต้องใส่ถุงยาง เหมือนครั้งที่แล้วหรือครับ” ผมร้องเตือนน้าติ๊ก “ใช้ถุงทำไมล่ะคะ...ควยต้นยังเด็กๆอยู่เลย..ต้นจะเสร็จกับหีน้าซักกี่ครั้ง...ควยเล็กๆของต้นก็ไม่ทำน้าท้องหรอกจ้ะ” น้าติ๊กพูดหยอก พร้อมกับค่อยๆกดเอวสวมหีลงมาเข้ากับควยของผมที่ตั้งแข็งอยู่ข้างล่าง “อู้ย..ต้น..ซี้ดดดดดดด...อ่า” น้าติ๊กกดเอวลงมาจนสุด โหนกหีกับหนอกควยประกบกันแนบแน่น น้าติ๊กค่อยยกเอวขึ้นช้าๆแล้วกดลงมาจนสุด บดสะโพกส่ายเป็นวงกลมข้าๆ น้าติ๊กขย่มควยผมเป็นจังหวะช้าๆ แต่มันก็สร้างความเสียวเงี่ยนให้กับผม ยิ่งกว่าตอนที่น้าติ๊กทำให้ครั้งที่แล้วอยู่หลายเท่า “ฮื่อ...โอ้ว...สุดยอดเลยครับน้าติ๊ก” “ต้นอย่านอนเฉยๆ...พยายามขยับเอวให้เข้าจังหวะกับน้าด้วย” น้าติ๊กออกคำสั่งให้ผมอย่านอนเฉยๆ ผมเด้งเอวสวนในจังหวะที่น้าติ๊กกดเอวลงมา จนน้าติ๊กเริ่มครางด้วยความเสียวออกมาดังขึ้น “ซี้ดดดดดดดดด..อื้ยยย...ดีมากต้น พยายามตามจังหวะน้ามาให้ได้นะ” น้าติ๊กเริ่มเด้งเอวสวนกับควยผมเร็วขึ้นๆ จนตอนนี้ควยผมเสียวจนจะทนไม่ไหวแล้ว แต่อยู่น้าติ๊กก็หยุดขย่มควยแล้วพูดว่า“ทีนี้ต้น เป็นฝ่ายขึ้นให้น้าบ้าง” น้าติ๊กจับแขนแล้วทิ้งตัวไปข้างหลังดึงให้ผมมาเป็นฝ่ายคร่อมเจ๊แทน “เอ้ากระเด้าเอวสิต้น...ปกติผู้ชายเขาต้องเป็นคนทำให้ผู้หญิงนะ” น้าติ๊กตีก้นผมเบาๆ ส่งสัญญาณให้ผมเริ่มขยับเอวกระแทกควยเข้าไปที่หีเจ๊ หีเจ๊บีบตอดรัดควยผมแน่นมาก ความเสียวจากการเย็ดถาโถมเข้ามาในร่างกานของผม จนผมแถบจะเก็บมันไม่ไหว “โอ๊ววววว...น้าติ๊กครับ..ผมจะเสร็จแล้วครับ” ผมร้องบอกน้าติ๊ก “อื้มมม...อ๊าซซซ..อย่าเพิ่งน้ำแตกนะต้น” น้าติ๊กเอาขาทั้งสองข้างเหวี่ยงอ้อมตัวผมไปด้านหลัง แล้วไข้วขาใว้ข้างหลังก้นผม ขยับเอวเร่งจังหวะให้ผมกระเด้าควยให้แรงขึ้น ผมทุ่มแรงกระแทกเอวส่งควยเข้าหีน้าติ๊กสุดกำลัง “ผมจะออกแล้วน้าติ๊ก” ผมกดควยครั้งสุดท้าย ส่งแท่งลำควยเข้าหีเจ๊ “โอ้ววววววว.....น้าติ๊กครับ” แท่งลำควยกระตุกเกร็งฉีดน้ำกามเข้าไปในหีเจ๊แบบหมดกระบอก น้าติ๊กเองก็เสียวจนตัวสั่นเบาๆ ผมหมดแรงนอนทาบไปบนตัวน้าติ๊ก โดยที่หน้าผมลงไปซุกกับหน้าอกน้าติ๊ก “ทำได้ดีมากจ้ะต้น” น้าติ๊กเอามือลูบหัวผมที่หายใจออกแรงๆอยู่ที่อกน้าติ๊ก “ผมทำน้าติ๊ก เสร็จมั้ยครับ” ผมถามน้าติ๊ก เพื่ออยากรู้ฝีมือของตนเอง “ต้นยังเด็กอยู่...จะเย็ดน้าให้เสร็จแรงๆยังไม่ได้หรอกจ้ะ...แต่เมื่อกี้น้าเองก็เกือบน้ำแตกเหมือนกัน” พอได้ฟังผมก็ทำหน้าจ๋อยๆ ที่ตัวเองเสร็จเร็วไปซะก่อน แต่แล้วเรื่องน่าตกใจก็เกิดขึ้นเมื่อน้าติ๊กพูดขึ้นว่า “ต้นพร้อมเย็ดน้า รอบสองยังคะ”

สิ้นสุดคำถามน้าติ๊กก็เข้ามาเลียทำความสะอาดควยผม ความเสียวซ่านเริ่มกลับมาอีกครั้ง โดยเฉพาะที่ตรงหัวควยสีแดงสดของผมที่น้าติ๊กกำลังรัวลิ้นอยู่ น้าติ๊กอมแท่งลำควยเข้าไปทั้งลำแล้วตวัดลิ้นเหมือนกับเป็นเครื่องปั่นผ้า น้าติ๊กใช้ปากได้เก่งมากจนผมร้องครางออกมาด้วยความเสียว แท่งลำเคียวที่เพิ่งแตกน้ำใส่หีน้าติ๊กไป ก็กลับมาแข็งพองตัวในปากของน้าติ๊กอีกรอบ น้าติ๊กอมควยผมได้สักพักก็ถอนปากออก จูบตรงหัวควยดังจุ้บ เป็นสัญญาณของการเย็ดกันรอบสอง “ครั้งนี้ต้น เป็นคนทำให้น้านะ” น้าติ๊กโน้มตัวลงไปนอนบนเตียง ผมรีบตามเข้าไปแลกลิ้นกับน้าติ๊ก มือก็ขยำเต้านมของน้าติ๊กไปด้วย ควยถูไทที่ปากรูหีที่ช่ำเยิ้มไปด้วยน้ำกามของผม ผมแหกขาของน้าติ๊กออก แล้วดันแก่นกายของผมเข้าไปในตัวน้าติ๊ก “ซี๊ด...อ๊าซซซซ..อย่างนั้นแหละ..อ่า..ทำได้ดีมากต้น” น้าติ๊กครางเสียวออกมา ในขณะที่ผมกระเด้าเอวซอยควยเข้าหีน้าติ๊กเป็นจังหวะช้าๆอย่างต่อเนื่อง “แรงอีกต้น...อื้ยยยย...เย็ดน้าแรงอีก” ผมเร่งจังหวะกระแทกเอวตามคำสั่งของน้าติ๊ก หีน้าติ๊กตอนนี้ตอดรัดควยผมแน่นมาก ยิ่งผมกระแทกแรงควยแรงขึ้น หีนาติ๊กก็ตอดรัดควยผมแรงขึ้นทำให้ผมเสียวควยเป็นอย่างมาก ผมซอยเอวอยู่ซักพัก น้าติ๊กก็เอามือดันตัวผมออก ควยผมลื่นหลุดจากปากรูหีของน้าติ๊ก “น้าจะเสร็จแล้วต้น...เดี๋ยวต้นเย็ดน้าท่าหมาให้น้ำแตกเลยนะ...ท่าหมาเนี่ยเหมาะกับควยเล็กๆแบบต้นที่สุด” น้าติ๊กลงไปคลานสี่ขา โก่งโค้งบั้นทายมาทางผมเหมือนหมาตัวเมียไม่มีผิด “มาสิคะต้น...ใช้ควยเด็กๆของต้น...เย็ดน้าให้น้ำแตกในท่านี้เลยคะ” น้าติ๊กอ้อมมือมาข้างหลังจับควยผมไปจ่อที่ปากรูหี ผมไม่รอช้ารีบกดควยเข้ารูหีน้าติ๊ก “อื้ยยยยยยย...ซี้ดดดดดด..นี่แหละต้น..เย็ดท่าหมา” น้าติ๊กร้องครางออกมาหนักกว่าเดิม ผมคิดว่าการเย็ดท่าหมาคงทำสร้างความเสียวน้าติ๊กได้อย่างมากมาย เทียบกับท่าก่อนๆ เสียงควยกระทบหีดัง ปั้ป..ปั้ป..ปั้ปๆ ดังก้องในห้องโรงแรม “แรงอีกต้น....อ้ายยยยย...จับแขนน้าสองข้างดึงตัวน้าขึ้น..แล้วเย็ดให้แรงอีก” ผมทำตามที่น้าติ๊กบอกจับแขนน้าติ้กขึ้นแล้วโน้มตัวไปข้างหลังดึงตัวน้าติ้กขึ้น ทำให้ผมกระเด้าควยได้ดีขึ้น ส่งผลให้ผมยิ่งเร่งจังหวะได้เร็วขึ้นอีก ภายในหีน้าติ๊กก็บีบรัดควยผมแรงขึ้นๆจนควยผมเสียวจนน้ำแทบจะแตก “โอ๊ววววว..น้าติ๊กผมจะน้ำแตกแล้วครับ” “อย่าพึ่งแตกนะต้น..น้าจะแตกแล้ว..อ๊ายยยยย...ซี้ด..เย็ดน้าให้เต็มแรงเลยต้น” ผมทุ่มแรงที่มีกระเด้าเอวซอยควยเต็มที่ จนในที่สุดควยผมก็ไม่สามารถทนความเสียวได้อีกต่อไป “โอ๊ววววววววววว..ไม่ไหวแล้วครับน้าติ๊ก” ผมกระแทกควยครั้งสุดท้าย ระเบิดน้ำกามเข้าไปในหีน้าติ๊กจนอัณทะสองลูกของผมกระตุกเกร็งไปหมด “ซี้ด...อ๊ายยยยย...” น้าติ๊กร้องเสียงหลงตัวสั่นกระตุกไปหมด หีน้าติ๊กกระตุกตอดรัดรีดน้ำกามจากควยผมไม่ให้เหลือซักหยด ในที่สุดผมก็ทำให้น้าติ๊กเสร็จด้วยควยเด็กๆของผมจนได้ ผมค่อยๆถอนควยจากน้าติ๊ก ล้มตัวลงมานั่งหมดแรงบนเตียง น้าติ๊กยังอยู่ในท่าหมา เอี้ยวหัวหันมาพูดกับผม “ซี้ดดดด..ต้นนี่น้ำเยอะจริงๆนะจ้ะ...ยังเด็กอยู่แท้ๆ...อุ้บบ..อื้ยยยยยยย” น้ำกามที่ผมแตกเข้าไปในหีหน้าติ๊กทั้งสองครั้งจู่ๆก็ทะลักออกมานอกหีน้าติ๊กอย่างกับเขื่อนแตก เจ๊หายใจแฮ่กๆ ก่อนจะพูดกับผมว่า “น้ำควยเด็กใสๆแบบนี้..ไม่ทำเจ๊ท้องหรอกจ้ะ...แต่..ถ้าต้นแก่กว่านี้หน่อยจนมันเป็นสีขาวขุ่นละก็...หึๆ..ต้นได้เป็นพ่อคนแน่จ้ะ” น้าติ๊กพูดพร้อมกับอมยิ้ม
ผมกับน้าติ๊กพากันไปล้างตัวหลังจากเสร็จกามกิจ หลังจากที่เราแต่งตัวกันเสร็จ ผมยื่น ธนบัตร 1000 บาท เป็นค่าครูให้น้าติ๊ก น้าติ๊กปัดมือปฏิเสธ เงินค่าครูของผม “ต้นเก็บเงินใว้เถอะจ้ะ น้าไม่ต้องการเงินต้นหรอก” น้าติ๊กพูดขึ้น “น้าแค่อยากให้ต้นมีความพยายาม เวลาที่ต้นต้องการได้อะไรที่ต้นอยากได้จ้ะ” “น้าดีใจมากเลยนะคะที่ต้นมาขอน้าเย็ดแบบนี้....น้าชอบเย็ดกับควยเด็กๆที่สุด” น้าติ๊กหันหน้ามาจูบแลกลิ้นกับผมสั้นๆ เป็นการอำลาผมในครั้งนี้ “ต้นเสียวเงี่ยนเมื่อไหร่...โทรหาน้าติ๊กได้ทุกเมื่อนะคะ” ผมเดินไปส่งน้าติ๊กที่หน้าซอยบ้านผมและโบกมืออำลาน้าติ๊กที่เข้าไปรับแม่ผมทำงาน

ผมอยากรู้ว่า ผมจะพัฒนางานเชียนผมได้ในด้านไหนบ้างครับ เช่น

การดำเนินเรื่องยืดไปมั้ย

สรรพนามที่ใช้เหมาะสมหรือไม่

การใช้ภาษาบรรยายฉากตอนเย็ด

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2015, 12:17:57 PM »

ดี เเต่สังเกตเรื่องเเต่งที่เป็นตำนานมักจะบรรยายความรู้สึกของผู้หญิงตอนผสมพันธ์ว่ารู้สึุกยังไงบ้าง เยอะๆ  นางเอกชอบพูดว่า ซื้ด  เสียวจัง  เยอะๆ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
หน้า: [1] พิมพ์