พฤษภาคม 12, 2024, 09:31:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนำนำจิ๋มเทียมหน่อยครับ  (อ่าน 2559 ครั้ง)
bunchie
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: ธันวาคม 08, 2015, 03:23:13 AM »

คือเคยซื้อตัวประมาณ2xxx มารู้สึกมันแค่จะดูดๆนะครับ แต่ไม่ถึงกับเสียว พอจะมีตัวไหนแนะนำไหมครับ ราคาประมาณ 2-3 พันกว่าๆ  Cheesy
inter012
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2015, 10:23:43 AM »

แนะนำแทงก้าฟริบโฮลครับสีแล้วแต่ชอบเลยแถมรูปทรงทันสมัยดูไม่ออกเลยครับว่าเป็นอะไร
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2015, 11:34:36 AM »

ส่วนตัวหลังจากใช้มาแล้วหลายรุ่น แนะนำ meiki ZXY ตามรีวิวเลยครับ http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=192228.0

ความเสียวสูง ทนทาน ความเสี่ยง(ต่อปัญหาต่างๆเช่นปัญหาการผลิต)ต่ำ หลังใช้รุ่นนี้แล้วไม่กล้าซื้อตัวอื่นเลยครับ ใช้มาตัวล่าสุดนี้เป็นตัวท่ี่3ล่ะ ตัวที่2ใช้มาปีกว่าๆยังเอามาสลับใช้คู่กันได้อยู่นะ
bunchie
ปลิงควาย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2015, 10:19:58 AM »

เคยลองแบบจากดาราคนอื่นไหมครับ เผื่อเป็นตัวเลือกเพิ่มเติม Cheesy
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2015, 10:44:21 AM »

เคยลองแบบจากดาราคนอื่นไหมครับ เผื่อเป็นตัวเลือกเพิ่มเติม Cheesy

เคยลองรุ่นมิยาบิครับ แต่ดวงซวยไปเจอตัวที่การผลิตผิดพลาด รูมันเอียงเบ้ไปข้างซ้ายหรือขวาเนี่ยแหละ เวลาซอยๆไปแล้วหัวจวยจะไปชนผนังแทนที่จะชนข้างในสุดรูครับ แล้วไอ้ผนังนี่มันก็บาง ใช้ไปราว2เดือนก็ขาด เซ็งเลย

เรื่องความเสียวก็ถือว่าโอเคแหละครับ แต่ส่วนตัวผมชอบ dual layer แบบ zxy มากกว่าน่ะ และผมมองข้อด้อยคือไอ้โครงสร้างของรุ่นนี้ที่มาเป็นแบบเล็กๆบางๆ มันมีโอกาสเกิดข้อผิดพลาดในการผลิต(แบบที่ว่ามา)มากกว่าแบบใหญ่ๆอวบหนาแบบzxy ยิ่งรุ่นหลังๆของ meiki ไม่รู้เล่นอะไร ยิ่งออกรุ่นใหม่ยิ่งเล็กลงๆเรื่อยๆ ส่วนตัวผมไม่กล้าลองใช้ละครับ 555+
หน้า: [1] พิมพ์