พฤษภาคม 02, 2024, 11:58:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามผู้ชายเกี่ยวกับเรื่องบนเตียงของผู  (อ่าน 3563 ครั้ง)
Math
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: ตุลาคม 08, 2011, 06:25:12 PM »

ก่อนที่จะสอดใส่ หลายๆท่านก็คงต้องเล้าโลมฝ่ายหญิงให้มีน้ำเยิ้มออกมาก่อนใช่มั้ยครับ ดู AV แทบทุกเรื่องฝ่ายชายก็จะทำให้ฝ่ายหญิงเสร็จไปก่อนรอบนึง แล้วค่อยเริ่มที่จะสอดใส่

คำถามคือ

1.ผู้หญิงนี้เสร็จไปครั้งนึงแล้ว สามารถทำต่ออีกครั้ง หรือหลายๆครั้งได้เลยเหรอ? (คิดว่าจะเหมือนผู้ชาย เสร็จครั้งนึงแล้วอารมณ์วูบ)

2.ตอนเล้าโล้มก็มี เลียบ้าง มีนิ้วบ้าง มีวิดบ้าง ผมล่ะสงสัยว่าผู้หญิงเขาชอบจริงๆเหรอ ที่เอาสองนิ้วเข้าไปวิดแบบเหมือนจะยกตัวขึ้นมาหน่อยๆ

ก็เกิดเป็นคำถามขึ้นมาครับ เพราะไม่เคยทำ  Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2011, 08:24:02 PM โดย Math » บันทึกการเข้า
Lunlamer
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2011, 12:24:57 PM »

ตอบเท่าที่รู้นะครับ

1.ผู้หญิงจะต่างจากผู้ชายครับคือถ้าถึงจุดแล้วก็สามารถต่อได้เลยไม่เหมือนผู้ชาย

2.ที่เลียเนี่ยผู้หญิงชอบครับแต่ที่เอานิ้วใส่นี่ผู้หญิงบางทีเขาก็เจ็บเหมือนกันครับ บางทีเล็บอาจจะไปโดนบ้างอะไรบ้าง

rinkoman
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 09:56:14 AM »

ผู้หญิงชอบให้เลียมากกว่าให้ใช้นิ้วครับ ถ้าจะใช้นิ้วแนะนำให้ใช้สะกิดหรือคลึงติ่งเสียวดีกว่า Shocked
หน้า: [1] พิมพ์