พฤษภาคม 03, 2024, 05:28:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ### ทำยังไงให้ "น้ำเยอะ" และพุ่งแรงบ้างครับ  (อ่าน 8211 ครั้ง)
Sanathat
AV Devotor (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2015, 11:34:21 PM »

มันพุ่งเองครับ ของผมไม่ทำไรก็แบบนี้ Grin
อาจเป็นธรรมชาติของบางคน

Bigdick01
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2015, 11:07:01 PM »

มันพุ่งเองครับ ของผมไม่ทำไรก็แบบนี้ Grin

เวลาท่านเด้าหญฺิงน้ำเยอะแบบนี้ป่ะคับ ผมถามนิดวิชาการ พุ่งนี้กลั้นไว้กี่วันครับแล้วว่าวนานป่ะคับ
Sanathat
AV Devotor (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2015, 11:17:16 PM »

เวลาท่านเด้าหญฺิงน้ำเยอะแบบนี้ป่ะคับ ผมถามนิดวิชาการ พุ่งนี้กลั้นไว้กี่วันครับแล้วว่าวนานป่ะคับ

เป็นแบบนี้ครับ เด้าหญิงก็เป็นครับ(โดนบ่นตลอดว่าเละเทอะ) เป็นอย่างนี้ตลอดครับลองว่าวทุกวันก็พุ่ง
ผมใช้เวลาว่าวประมาณ 10-20 นาทีดูหนังไปด้วย ผมเป็นคนเสร็จช้า
อาจจะเป็นเพราะธรรมชาติของบางคนครับ บางคนไม่พุ่งแบบผมแต่น้ำเยอะอะไรประมาณนี้
xsundark
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2015, 12:58:35 PM »

ถ่ายรูปตอนพุ่งทันด้วย สุดยอดเลยท่าน

ผมเคยอด 7วันไม่ชัก นอนชักทีนี่พุ่งเกือบถึงปาก แต่ปกติโดยทั่วไปก็ไม่ค่อยพุ่งนะ
Methas
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2015, 08:51:39 PM »

ต้องนวดไปเรื่อยๆครับ ระหว่างดูหนังก็บดไปรูดไปยาวๆ พอจะแตกก็หยุดทำ ซักครึ่งชั่วโมงแบบนี้น้ำแตกข้นคลั่ก
bobby_huge
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 12, 2016, 12:47:13 PM »

พักผ่อนเยอะๆ กินของที่มีประโยชน์น้ำผมนี้ข้นพุ่งแรง เป็นคนเวลาเสร็จจะพุ่งแรงอยู่แล้ว
หน้า: 1 [2] พิมพ์