พฤษภาคม 03, 2024, 07:45:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เล่าสู่กันฟังประสบการณ์จริงเรื่องเซ็  (อ่าน 1193 ครั้ง)
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: สิงหาคม 22, 2021, 02:07:10 PM »

ผมหัดชักว่าวตั้งแต่อายุ 18 ปี
ตอนนั้นพี่สาวเป็นคนใช้มือช่วยให้ แตกคามือเลย
แล้วยังโดยพี่สาวขึ้นคร่อมจนเสร็จ (ไม่ได้ใส่ถุงยาง)
แต่พี่สาวลุกทัน ได้แตกในปาก
นั่นคือเซ็กซ์ครั้งแรกกับพี่สาว

พอมีแฟนตอนอายุ 20 ปี
ก็เย็ดกับแฟน ทั้งแตกใน แตกนอก ใส่ถุงยาง
ใช้วิธีนับหน้า 7 หลัง 7 ให้กินยาคุม
แต่แฟนไม่เคยท้องตอนเรียนมหาลัย

ตอนนี้คู่เราอายุ 29 ทั้งคู่
แฟนเพิ่งท้องลูก 2 คน ภายใน 2 ปี
หัวปีท้ายปีครับ  Grin
เพราะพอแฟนบอกว่าพร้อมจะมีลูก
ก็ไม่คิดจะคุมกำเนิดใดๆทั้งสิ้น
แตกในรัวๆเลย

สมัยเรียนมีเซ็กซ์ภายนอกกับเพื่อนแฟน และรุ่นน้องแฟน
แค่เล้าโลม จูบแลกลิ้น ใช้มือช่วย
บางครั้งมีบางทีอม เลียให้กันครับ
แค่นั้นจริงๆ  Grin

พอแต่งงานได้สัก 5 ปี
วันที่จะปั๊มลูกคนแรก
แฟนชวนเพื่อนแฟนอีกคนไม่ใช่ตอนสมัยเรียนที่ผมไม่รู้จักกันมาก่อน
มาแจมครับ แฟนให้เหตุผลว่าให้เขามาบิ๊วอารมณ์ให้ผม

คนที่มาแจม ผมใส่ถุงยางเย็ดเขาครับ
แต่กับแฟน แตกในเน้นๆ

วันที่จะปั๊มลูกคนที่สอง
แฟนให้ผมเลือกเองครับว่า จะเลือกใครมาแจมอีกในครั้งนี้
ผมเลือกรุ่นน้องที่เคยมาห้องผมกับแฟน
อ่านเพิ่มเติมได้ที่ « ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2021, 08:24:28 PM »
ในกระทู้ Covid19 ส่งปัญหาถึงกิจกรรมxxxกันไหมครับ

ในรอบนี้ก็จะมีอีก 4 คู่ มาใช้สถานที่ครับ
ไม่ได้แจมแลกคู่อะไรกันทั้งนั้น เย็ดแต่แฟนตัวเอง
แต่ 1 ใน 4 คู่ นั้น

มีคู่พี่สาวผมกับแฟนเขาครับ
มาใช้ห้องเดียวกันกับผม
ตอนนั้นแฟนท้องแล้วครับ

ผมเลยต้องมาเย็ดกับรุ่นน้อง (ตอนนั้นฝังยาคุมแล้ว)
ก็มีแลกคู่กับพี่สาว ผมได้เย็ดกับพี่สาวอีกครั้ง แต่คราวนี้ใส่ถุงยาง
ถ้าไม่ใส่พี่สาวผมท้องแน่  Grin (ตรงกับวันตกไข่พอดี)
ผมให้รุ่นน้องที่เย็ดกับผมไปเย็ดกับแฟนพี่สาว

ส่วนผมก็เย็ดกับพี่สาว

ปัจจุบันผมยังเย็ดกับรุ่นน้องคนนั้นอยู่ครับ
เย็ดกันเรียกว่าบ่อย แต่ไม่ทุกวัน
แตกในรัวๆ ได้ ปลอดภัย
เรายินยอมกันทั้งสองฝ่ายครับ
แค่มาสนุกๆกัน ห้ามคิดเกินเลย

ผมยอมรับครับว่าติดหี แถมชอบแตกในอีก  Grin
ตอนเย็ดกับรุ่นน้อง ผมเต็มที่เหมือนเย็ดกับแฟน
แตกในบ่อยๆ ฟีลมันได้ครับ
อารมณ์เหมือนปั๊มลูกด้วยกันบ่อยๆ  Tongue

ประสบการณ์เรื่องเซ็กซ์ของเพื่อนๆเป็นยังไงกันบ้าง
มาเล่าสู่กันฟังหน่อยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 22, 2021, 02:11:46 PM โดย cheesesauces » บันทึกการเข้า

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
Cheese Sausage
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2021, 05:39:19 PM »

จะมีใครมาเล่าบ้างไหมครับ

JAPANESE AV IDOL :: Akari Mitani Photo Book らぶぱら 美谷朱里 LOVEpara [JAPANESE ADULT BOOK]
Japanese Edition

ที่หนึ่งในดวงใจ คือ อาคาริ มิทานิ
หน้า: [1] พิมพ์