พฤษภาคม 02, 2024, 11:19:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ...จากการสาวแหนมเป็นกิจวัตร จนได้เป็นซุปตาร์ในวงสวิง แล้วมาเป็นหนุ่มจิ๊กกะโล่..  (อ่าน 1532 ครั้ง)
Real Steel
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2024, 03:12:19 AM »

บอกได้คำเดียวว่า ฆวยไม่แห้งเลยละฮะท่านผู้ชม

ตั้งแต่จำความได้
ผมเกิดมาพร้อมกับการฝักใฝ่เรื่องอย่างว่าเป็นยิ่งนัก
รู้จักการช่วยตัวเองแบบฟินๆตั้งแต่ป.2(นอนเอาหำไถๆหมอน)
รู้จักการสาวแหนมตอน ม.2(ช้าเนาะ)
เรื่องสื่อลามกนี่ขอให้บอก ผมนี่สืบเสาะมาก(แม้สมัยนั้นจะหายากเหลือเกิน)(ผมเป็นวัยรุ่นยุค90)

เวลาว่างก็สาวแหนมเป็นกิจวัตร ตั้งแต่สมัยเรียน
จนจบมาทำงาน ก็ยิ่งว่าง ก็ยิ่งสาว
วันนึงก็ฟาดไป 4-5 ชม.เป็นอย่างต่ำ  Tongue
วันไหนพีคก็สาวแหนมตั้งแต่1ทุ่มยันตี1ตี2 ง่วงหลับ..คร่อกกกก
(ไม่รู้มันเป็นสาเหตุให้ฆวยผมใหญ่ยาวรึป่าวนะ ฮ่าฮ่าฮ่า)  Grin

เคยมีแฟนมา2คน ก็ไม่ได้รักเขาหรอก
ที่มีเพราะอยากYedแค่นั้นเอง
ก็นะ..คนเรา เสพสื่อลามกมากๆ มันก็อยากปฎิบัติจริงบ้าง
แต่ตอนทำกับแฟนก็ธรรมดาๆนะ ไม่ได้โล้ดโพน
แทบไม่ได้พัฒนาสกิลอะไรเลย(ฮา)

ตอนมีแฟนก็เอากับแฟนคนเดียว
ไม่เคยนอกลู่นอกทาง(เป็นคนดีมากนะฮะ)  Wink
พอตอนโสด ก็ยิ่งไม่ค่อยได้เอาใครเลย
เพราะพอลองไปเที่ยวแล้วมันไม่ฟินอ่า
เจอแต่น้องบริการไม่ค่อยดี ส่วนมากก็จะเร่งๆเรา
(สงสัยเราจะติปน้อย ก็คนมันไม่มีตังค์นี่นา)  Cry
อีกอย่างน้องเขาไม่ค่อยชอบคนฆวยใหญ่และอึดทนด้วยนี่สิ
เป็นอันว่า เลยทำให้ไม่ชอบเที่ยว
ก็มีความสุขกับการสาวแหนมไปวันๆ (ฟินนนนน)  Grin

วันๆก็เสพสื่อลามกทุกแขนง
อ่านเรื่องเสียว..อ่านการ์ตูนโป๊...ดูรูปโป๊
ดูหนังโป๊..ไทย..ญี่ปุ่น..ฝรั่ง..จีน..แขก วนไป
จนได้มาเจอเว็บนึง ชือเว็บสวิงกิ้ง สังคมแห่งมิตรภาพ ฮ่าๆๆ

และผมก็ได้มีโอกาสสวิงเป็นครั้งแรกเมื่่อ 6 ปีที่แล้ว.....
Real Steel

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2024, 03:18:06 AM »

นี่แหละ คือที่ๆของโผมมมมมม !!!!!!

ในที่สุดก็ค้นเจอ

หลายปีที่เฝ้าฟูมฟักสาวแหนมอย่างขยันขันแข็ง
ทุกทฤษฎีที่ศึกษามา(จากสื่อลามกต่างๆ)
ผมได้นำมาใช้อย่างเต็มที่ก็ตอนสวิงกิ้งนี่เองงงงงงงงง  Grin

คุณสมบัติที่ผมมี ดันไปตรงกับที่วงการสวิงเขาต้องการ
ไม่ว่าจะเป็นฆวยที่ใหญ่ยาว และอึดทน
ความตรงต่อเวลา ความเป็นกันเองและมีมารยาทไม่เรื่องมาก
หัวอ่อน พร้อมที่จะเรียนรู้ตลอดเวลา(เพราะตื่นเต้นไปทุกสิ่งอย่างที่พบเจอ)
ทำให้ผมกลายเป็นชายเดี่ยวยอดนิยมในเว็บอย่างรวดเร็ว  Wink

จากที่ตอนแรกคิดว่าคนสวิงกันในประเทศนี้คงมีน้อย
คงอยู่ในวงแคบๆ และคนที่ได้ออกสวิงคงเป็นพวกVIPของเว็บไรงี้
แต่ไม่ใช่เลย...คนออกสวิงมีเยอะมว๊ากกกกก

จากที่ตอนแรกๆ หลายวันจะมีคนชวนไปเยสซักที
แล้วต่อมาก็ถี่ขึ้นเรื่อยๆ
จนมีคนชวนไปแบบวันเว้นวันเลยทีเดียว(HOTจัด)
บางวันก็หลายงานอีกต่างหาก
(บางช่วงพีคๆได้ออก5วันติดเลยละฮะ..บั้นเด้าเคล็ดกันเลยทีเดียว) Grin

อีกอย่างที่ทำให้ผมมีคนชวนเยอะ เพราะผมไม่เลือกงาน
ใครชวนก็ไปหมด จะเป็นคุณผู้หญิงวัยไหน หุ่นแบบไหน
ขอให้เรียกเถอะ ผมพร้อมไปซอย ฮ่าๆๆ  Grin
(แต่ที่โดนหลอกไปเก้อ ก็มีบ้างนะ)

อยากบอกว่าทุกสิ่งที่เคยอ่าน ทุกสิ่งที่เคยดูในหนังโป๊มา
ตอนแรกนึกว่ามันมีแค่ในหนัง
ก็ได้มาประสบพบกับตัวเองเลยตอนได้มาสวิงนี่แหละฮะ
ว่ามันมีอยู่จริงๆ คนจริงๆไม่ใช้สแตนด์อิน ไม่ใช้ตัวแสดงแทน(ฮา)

ผมนี่ตื่นเต้นกับทุกสิ่งอย่าง เพราะเป็นเรื่องใหม่สำหรับผมไปหมด
(ก็บอกแล้วว่าประสบการณ์ผมน้อย)

ในตอนสวิงนี่เองที่ทำให้ผมได้พัฒนาสกิลการเย้!
ก็ดีขึ้นตามประสบการณ์ละครับ
ประกอบกับช่างสังเกตุ ค่อนข้างเอาใจใส่คุณผู้หญิง
เลียตรงนี้เธอเสียว เธอชอบ ทำแบบนี้เธอเสียว เธอชอบ ก็จำๆไว้
แถมท่าเย้ผมก็มีเยอะ เพราะจำจากหนังโป๊มามาก
(แต่ว่า แต่ละคนก็ชอบไม่เหมือนกันนะ)

ส่วนใหญ่ที่ผมได้มีโอกาสไปก็จะเป็นเคสคู่รัก(ผัวเมียกัน แฟนกัน กิ๊กกัน เด็กเสี่ย)
ให้ผมไปซอยเมียให้สามีดู บางคู่สามีก็อาจมาช่วยกันรุมเมีย
ปาร์ตี้สวิงก็ได้ไปบ้าง แต่ไม่กี่ครั้ง
นัดเย้แบบตัวๆก็มีบ้าง แต่ไม่ค่อยชอบ..ชอบเย้เมียให้ผัวเขาดูมากกว่า ฮ่าๆๆ

ถามว่าคนเขามาชวนผมได้ไง ทางไหนเหรอ
คือโชคดีผมเป็นคนเขียนเก่ง
เลยเอาประสบการณ์ที่ได้สวิงไปเขียนเล่าในเว็บ
แล้วก็ทิ้งไอดีไลน์ตัวเองไว้เลย เผื่อใครอยากแอดมา
ก็ไม่คิดว่าจะมีคนแอดมาเยอะหรอกครับ
แต่ผิดคาด..คนแอดมาบาน ตอบแทบไม่ทัน(ฮา)

ก็มีโอกาสสวิงมาเรื่อยๆประมาณ2ปีได้
ประสบการณ์ตอนสวิงนี่ เล่าได้ไม่มีหมดครับ เยอะจัด Tongue
Real Steel

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2024, 03:19:35 AM »

อย่างที่เขาบอกครับ..อย่าทำตัวเด่นจะเป็นภัย ฮ่าๆๆ
เนื่องจากดังมาก งานเยอะ ในเว็บนั้นก็จะมีทั้งคนชอบและไม่ชอบ
คนเหม็นขี้หน้าก็เยอะ คนอิจฉาก็มี
ไม่รู้ผมไปทำอะไรให้ใครเคืองไว้บ้าง(มันก็มีผิดพลาดกันบ้างแหละ)
ก็เลยโดนใส่ไฟบ้าง จริงบ้าง เท็จบ้าง ก็สุมๆไฟกันไป
โอ้ย! ตะเตือนไต  Cry

หลังๆมาก็เลยเริ่มเซ็ง ไม่เขียนอะไรแล้วในเว็บนั้น
แต่ก็ยังไปซอยตามปกติ ถ้ามีคนชวน
แต่ก็เบาๆลงมาก ไม่ถี่เหมือนตอนพีคๆ
จน.......เลิกสวิงไปในที่สุด เพราะ.............

เพราะผมเจอทางที่ใช่กว่า
นั่นคือการมาเป็นหนุ่มจิ๊กกาโล่ หรือผู้ชายขายน้ำนั่นเองงงงงงงงง
Real Steel

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2024, 03:23:43 AM »

จริงๆอาชีพนี้ก็เป็นอาชีพในฝันของผมตั้งแต่เด็กๆละครับ  Grin
แต่ไม่คิดว่าตัวเองจะเป็นได้
เพราะหล่อก็ไม่หล่อ หุ่นก็ไม่ดี ไม่มีซิกแพ็ค
คุยก็ไม่เก่ง สำเนียงก็บ้านนอก ขาดความมั่นใจสุดๆ
เลยได้เก็บความฝันนั้นพับใส่ลิ้นชักไป
(แล้วก็ไม่รู้ด้วยว่าจะไปสมัครที่ไหน)

แต่พอผ่านประสบการณ์การสวิงมาถึง2ปี
ทำให้รู้ว่า เฮ้ย!เราก็มีดีนี่นา  Grin
แถมมีบางคู่ที่ผมได้เจอ เขาพูดให้ความมั่นใจผมอีก
ว่าเขาเคยใช้บริการพวกนั้นแล้วสู้ผมไม่ได้เลย อุต๊ะ!!(จะอวยเกินไปแล้ว)
บางครั้งบางทีบางคู่ที่เราไปช่วยสวิงก็มีสินน้ำใจให้ด้วยแน่ะ
มีให้ค่ารถติดไม้ติดมือกลับบ้านด้วย
(เอ้า!เราก็เป็นได้นี่นา คนขายน้ำเนี้ย)

บอกก่อนว่าค่านิยม หรือกฏกติกา(ที่ใครก็ไม่รู้)ตั้งไว้ให้เข้าใจร่วมกันในวงการสวิง
คือ วงการนี้ห้ามคิดค่าตัวนะฮะ ต้องมากันด้วยใจ
แต่ถ้าเกิดมีค่าใช้จ่าย
หลักๆชายเดี่ยวต้องเป็นคนออกตังค์
ชายเดียวคนไหนเหนียว ไม่ควัก ไม่จ่าย โดนประจานด่ายับเลยนะฮะ  :Smiley
คือถ้าเมิงจน ห้ามมาสวิง ฮ่าๆๆ
แต่ค่าใช้จ่ายหลักๆก็มีแต่ค่าห้องที่ไปปั้มป๊ามกันแหละครับ(ไม่แพงหรอก)

แต่ถ้ามาเป็นผู้ชายขายน้ำเนี้ย ไม่ต้องเสียตังค์
แถมได้ค่าแรงอีกต่างหาก

เอ้า!จะรออะไรละ ก็ทำเลยสิ

ตอนแรกผมก็กะว่างานคงน้อย
มีเดือนละงานสองงานก็หรูแล้ว พอได้ค่าน้ำค่าไฟที่บ้าน
ที่ไหนได้ ผิดคาด เห็นเงียบๆงานเพียบนะคร้าบบบบ!!  Grin

จากตอนที่สวิงว่าตัวเองHOTแล้ว
พอมารับงานแบบนี้ดันHOTกว่าเดิมมาก
มีงานเกือบทุกวันเลยละฮะ(จะมีว่างก็เดือนละ1-2วันเอง)
บางวันนี่ก็อาจมีหลายงานเลย
เคยพีคสุดก็วันละ6งาน(ซอยกันเอวเคล็ดละครับพี่น้อง)  Tongue

เกิดมาตั้งหลายสิบปี ในที่สุดผมก็เจองานที่ใช่สำหรับผมแล้วฮะ
ผมเกิดมาเพื่อสิ่งนี้!! ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ  Grin

จะมีซักกี่คนที่ได้ทำงานที่ตัวเองรัก
แถมยังเลี้ยงชีพได้อีกต่างหาก
(อิจฉาตัวเองจริงๆ พับผ่า)
Real Steel

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2024, 03:25:56 AM »

แรกๆผมก็ทำเป็นพาร์ทไทม์ครับ
ก็รับงานหลังจากเลิกจากงานประจำ แล้วก็เสาร์อาทิตย์
โชคดีที่ผมโสด แถมพักอยู่คนเดียว
จะเข้าจะออกบ้านเวลาไหนยังไงก็ได้
ลูกค้าจะนัดมาเวลาไหนผมก็พร้อมออกบริการตลอด
ยกเว้นตอนนอนหลับ555(ถ้ารับงานในฝันได้ คงมีฝันเปียก)

พอทำไปได้ซักปีกว่าๆ รายได้มันดีเว้ยเฮ้ย!(ก็คนมันขยันซอยนี่น่า)
มากกว่างานประจำอีกแน่ะ
แต่ปัญหาสำคัญคือเริ่มนอนไม่ค่อยพอ
เพราะลูกค้านัดดึกๆแล้วต้องตื่นเช้าไปทำงานประจำ(ถ้านอนน้อยนี่สุขภาพฆวยจะไม่ดีนะฮะ)
ก็เลยตัดสินใจ ลาออกจากงานแม่มเลย(ทำมาตั้ง20ปีเชียวนะ)
จากนั้นก็มารับงานแบบนี้เป็นหลักเลยฮะ

Delivery เสิร์ฟความเสียว อิอิ

ที่ผมงานเยอะไม่ใช่อะไรหรอก
เพราะผมไม่ค่อยเลือกลูกค้า
จะอายุแค่ไหน หุ่นแบบไหน หน้าตาผิวพรรณยังไง ผมรับหมด

เนื่องจากผมก็ไม่ได้หล่อ ไม่ได้หุ่นดีมีซิกแพ็คเหมือนพวกทำบาร์โฮส
เราเลยต้องเจียมบอดี้ ไม่เรื่องมาก
ขอแค่เรียกใช้งาน ผมยินดีบริการทั้งนั้นละครับ

แต่หลังๆนี่ก็เริ่มเลือกนิดนึงแล้วครับ
เพราะช่วงแรกๆเคยไปเจอแบบ..หนัก130โลงี้ โอ้ว!แม่เจ้า  Cry
ผมนี่ตกใจ
(แต่ก็ยังเก็บอาการ บริการให้อย่างเต็มที่สุดความสามารถ)
หลังจากนั้นก็จะพิจารณน้ำหนักคุณลูกค้านิดนึง(แฮ่)  :Smiley

คุณลูกค้าที่เรียกใช้บริการก็มีทุกวัยครับ
เคยเจออายุน้อยสุดก็เซเว่นทีน...มากสุดก็58
ฉะนั้นถ้าจะทำงานนี้ได้ดี สเปคคุณต้องกว้างครับ..
คือเจอแบบไหนก็จัดให้ได้หมด(โชคดีสเปคผมกว้าง..ขอให้เป็นผู้หญิงมาได้หมด ฮ่าๆๆ)
คุณผู้หญิงแต่ละคนก็จะมีเสน่ห์ในตัวเองครับ
เราแค่มองหาให้เจอ..แล้วฆวยเราก็จะแข็งเอง(ฮา)

Real Steel

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2024, 03:28:09 AM »

ด้วยความที่ผมไม่เกี่ยงงาน
ฟ้าฝนก็บันดาลนางฟ้ามาให้เราบ้าง นานๆที
สวยทั้งหน้า ทั้งหุ่น ทั้งผิว ลุคดูดีมีชาติตระกูล..หูยยยย
ถ้าเจอกันข้างนอกนี่ผมคงไม่ได้แอ้ม สวยดูดีปานนั้น(แค่เดินใกล้ก็ยังไม่กล้าเลย)
แต่นี่..เธอมาซื้อบริการผม สวรรค์ชัดๆ
ถือว่าวันนั้นผมถูกหวย!!

จากการที่รับงานมาพอสมควร จะ7ปีเต็มละ
ทำให้รู้ว่าจริงๆแล้ว คุณผู้หญิงก็เงี่ยนเป็นนะฮะ ฮ่าๆๆ

ต้องยอมรับว่าประเทศเรานี่ ทางออกสำหรับคุณสุภาพบุรุษมันมีเยอะกว่า
ถ้าอยากปล่อยน้ำ อยากปี้ ขอแค่มีตังค์ ก็มีทางให้เลือกเยอะแยะ
จะร้านอาบอบนวด ร้านนวดกะปู๋ ร้านนวดไทย หรือไซด์ไลน์ต่างๆนาๆ
แต่สำหรับของคุณสุภาพสตรีเนี้ย ไม่มีที่สำหรับพวกเขาเลยนะครับ

อย่างมากที่รู้กันโดยทั่วไปก็ บาร์โฮส ไรเงี้ย
แต่บาร์โฮสเนี้ย ไปแล้วก็ไม่ได้ปี้นะครับ เขาแค่มานั่งชงเหล้าเอาใจเฉยๆ
(อารมณ์เหมือนผู้ชายไปเที่ยวเลาจน์)
อย่างมีคนบอกว่าเสียเป็นหมื่น หำก็ไม่ได้จับ(ฮา)

แล้วคุณผู้หญิงบางคนก็ไม่ได้อยากไปสถานที่รโหฐานแบบนั้น
เขาอยากแอบไปเงียบๆ เสร็จธุระแล้วก็กลับ แบบไม่เจอใคร
ต้องเข้าใจว่าบางคนก็ไม่ได้โสด มีแอบที่บ้านมา(เหมือนผู้ชายนั่นแล)

ฉะนั้นคุณผู้หญิงนี่น่าสงสารมากครับ

จะให้เขาไปโหลดแอฟนัดYEDมาแล้วหาเอง บางคนเขาก็กลัว
กลัวว่าจะหายังไง ไว้ใจได้ไหม
รึจะให้เข้าไปหานัดในเว็บ18+ ต่างๆ เขาก็ไม่มั่นใจอีก
มาซื้อกินสบายใจกว่า อย่างน้อยก็ได้มืออาชีพ
นี่ละครับมุมมองของคุณผู้หญิงที่มาซื้อกิน ..เน้นความสบายใจ

อีกอย่างคุณผู้หญิงบางคนเขาก็ไม่ได้มีเวลาจะมาเล่นแชทขนาดนั้น
ก็อยากได้แบบ นัดได้เลย ตอนนี้! เดี๋ยวนี้! อารมณ์กำลังมา
ขอสนองNeed แบบด่วนๆ
ก็เรียกผมได้เลยคร้าบบบบบบบ

แถมมีบ่อยๆด้วยละครับ
ที่แอดไลน์ผมมาปุ๊บ! แล้วถามเลยว่า ว่างไหมตอนนี้! อยากให้มาเลย
ไม่ถงไม่ถามรายละเอียดซ๊ากคำ
แบบนี้ผมชอบมาก ฮ่าๆๆ
คือถ้าคุยกันนาน บางคนเขามีลังเล เปลี่ยนใจ หายอยากซะแล้ว อดเลย
Real Steel

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2024, 03:30:52 AM »

ปกติผมก็รับแต่ผู้หญิงแท้ครับ

แต่ช่วงแรกที่งานยังมีน้อย
ผมก็ได้ลองเปิดประสบการณ์ใหม่บ้างนิดนึง

คือมีโอกาสได้ให้บริการสาวสองที่แปลงแล้ว(ถ้ายังไม่แปลงผมไม่รับนะ)
แล้วก็สาวทอม(จริงๆร่างกายเขาก็เป็นผู้หญิงแหละ)

ว่าด้วยสาวสองที่แปลงแล้ว
ผมเคยให้บริการไป3คน
คนแรกนี่น้อง"สาย C"เพิ่งแปลงใหม่ๆเลย
คนสองนี่เหมือนไม่ยอมบอกว่าเป็นสาวสอง..แต่ผมมั่นใจว่าใช่แน่ ฮ่าๆๆ
คนที่สามนี่ แปลงมานานเป็นสิบปี เหมือนผู้หญิงที่สุดละ(แต่ก็ยังดูออก)

ส่วนทอมนี่จะมีเยอะกว่า
หลายคนก็สงสัยมากๆว่า เฮ้ย!เขาเป็นทอม เขาจะมาอยากโดนผู้ชายปี้ทำไม(นั่นสิ ฮ่าๆๆ)  Cheesy
ทอมนี่ก็มีหลายเลเวลนะฮะ
มีทั้งทอมอ่อนๆ ที่หุ่นยังเหมือนผู้หญิง ยังมีพูดค่ะ อยู่เลย
มีทั้งทอมเข้มๆ แบบพูดครับ หุ่นก็ใกล้ๆผู้ชาย
หรือทอมตัดหน้าอก เทคฮอร์โมนแล้วก็มี

แต่ผมเคยรับแค่ทอมอ่อนๆกับทอมเข้มๆนิดนึงแค่นั้น แบบเทคฮอร์โมนยังไม่เคยรับ
ซึ่งทอมนี่ก็มีทักมาจะใช้บริการบ่อยครับ  Shocked

เท่าที่ผมสอบถามและสังเกตุเอง
ทอมที่เขามาใช้บริการผมเนี้ย มีอยู่3สาเหตุหลักๆคือ
1 ร่างกายเขาเป็นผู้หญิงอยู่ ร่างกายเขาก็คงเรียกร้องแหละ ว่าอยากโดยฆวยดูบ้าง อยากรู้ว่าจะเป็นยังไง
2 เขารู้สึกว่าเขาเป็นผู้ชายไง แต่เขาไม่มีฆวย เขาก็อยากเห็นฆวยจริงๆ อยากจับ อยากพิจารณา
3 เขาอยากรู้ว่าผู้ชายจริงๆเขาทำให้ผู้หญิง เขาทำยังไง จะจำไปใช้บ้าง
ก็นั่นละฮะ ก็จะประมาณนี้

แต่เอาจริงๆ ผมไม่เคยเสียบทอมสำเร็จสักคนเลยครับ
สงสัยฆวยจะใหญ่ไป(ฮ่าๆๆ Grin) รึเขาก็เวอร์จิ้นมา ก็เลยเจ็บ เสียบปุ๊บเจ็บปั๊บ ไม่ทน
ทนพิษบาดแผลไม่ไหว ไม่ให้ดันต่อ จบ พอเลย(ขนาดว่าใช้เจลช่วยแล้วนะ)  Cry

หลังๆนี่ผมก็ไม่รับงานทอมแล้วครับ
เพราะฟิลลิ่งมันไม่ได้ครับ เหมือนไปให้บริการผู้ชาย(ฮา) Embarrassed

อีกอย่าง ทอมส่วนใหญ่เขาจะชอบทำตัวให้เหมือนผู้ชายครับ - -"
คือถ้าเป็นทอมวัยทำงานก็จะทำตัวอ้วนๆท้วมๆ ตัดผมสั้น เหมือนเสี่ย
ถ้าเป็นทอมวัยรุ่นหน่อยก็จะผอมๆแห้งๆ (น่าจะนึกออกเนาะ)
Real Steel

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2024, 03:33:09 AM »

อ่อ พูดถึงความเวอร์จิ้น
ก็มีน้องผู้หญิงหลายคน ที่มาใช้บริการผม ให้ผมเปิดบริสุทธิ์ด้วยนะครับ  Tongue

สาวบริสุทธิ์ที่ตั้งใจมาใช้บริการผมนี่ มีทุกอายุครับ
ท่านอย่าคิดว่าสาวบริสุทธิ์มีแต่ที่อายุน้อยๆนะ

ก็มีตั้งแต่วัยทีน วัยยี่สิบ สามสิบ สี่สิบกว่า เลยก็มีครับ
เรียกว่าดำรงความเวอร์จิ้นมาได้อย่างยาวนาน

แต่พูดเรื่องเคสสาวเวอร์จิ้นเนี้ย ผมโตตรเสียดายเลยละฮะ  Embarrassed
เพราะผมเสียบไม่สำเร็จซักราย (เขาอุตส่าห์ตั้งใจมาให้เราเปิดแล้วเชียว)
ที่ไม่สำเร็จเพราะเธอๆเจ็บจนทนไม่ไหวครับ

ด้วยเหตุเพราะเธอเวอร์จิ้น และของผมดันใหญ่อีก
ขนาดว่าใส่เจลหล่อลื่นไปเต็มพิกัด แถมค่อยๆทำเบาเต็มที่แล้วนะ
เธอๆก็ยังทนไม่ไหวกัน
(ฉะนั้นคนที่ฆวยไม่ใหญ่ได้เปรียบนะครับงานนี้)
ก็ไม่รู้ว่าเธอเหล่านั้นจะเข็ดฆวยผู้ชายไปเลยรึเปล่านะครับ แฮะๆ  Cry
(อาจจำฝั่้งใจไปเลยว่า แม่ม!ฆวยผู้ชายนี่เจ็บสัส! กุไม่เอาแล้ว)

แต่ที่เสียดายมากกว่าเคสสาวเวอร์จิ้นไปอีก
ก็คือเคสที่แบบ เป็นสาวสวยหุ่นดีน่าปรี้มากๆ
แต่เธอดันไม่ยอมให้เสียบน่ะสิ
เธอขอแค่มานวดเสียวๆ แล้วก็ให้ลงลิ้นให้เสร็จแค่นั้นพอ(มักน้อยเนาะ)

ผมก็ได้แต่เสียดายน้ำตาไหลริน Cry
Real Steel

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2024, 03:34:44 AM »

จริงๆ เขียนแชร์ประสบการณ์นี้ไว้ที่เว็บ bathlover นานแล้วครับ
แต่เห็นเว็บหายไปแล้ว

เลยเอามาลงแชร์ไว้ที่นี่ด้วยเลยละครับ

ใครจำผมได้บ้าง

Grin Grin Grin
witchking
AV DedicataR+ (VIP)
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2024, 12:19:07 AM »

เขียนสนุกดี ไม่เคยเข้าเว็บนั้นมาก่อน เพิ่งเคยอ่านเลย
แล้วสาวๆ(และไมาสาว) เค้าเข้ามาหาเราจากทางไหน เว็บอะไร จะส่องครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์