พฤษภาคม 15, 2024, 03:26:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ... 14 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านทั้งหลายชักว่าวใส่อะไรกันเอ่ยยย!!??  (อ่าน 79855 ครั้ง)
MANGMOOM
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

YURI KOUSAKA หนึ่งเดียวในดวงใจ

« เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 09:40:52 PM »

ถามในกรณีที่ดูหนัง AV นะครับไม่ใช่ทำกับสาวๆ

คืออยากทราบนะครับเวลาเราดูหนัง AV
เราก็จะต้องชักว่าวไปด้วยใช่มั๊ยครับ
ทีนี้เวลาที่น้ำจะแตก ท่านทั้งหลายน้ำแตกใส่อะไร?

ของผมจะใช้กระดาษ A4 2 แผ่น (แผ่นเดียวคงบางไป) รองไว้ครับ
มือซ้ายถือกระดาษ มือขวาชักว่าวครับ
คือแตกใส่กระดาษ A4 แล้วใช้ทิชชู่เช็ดน้องชายเรา
แล้วเอาทิชชู๋นั้นทิ้งในกระดาษ A4 ที่มีน้ำอยู่ ทิชชู่จะได้ซับน้ำไว้ด้วย
เสร็จแล้วก็พับเป็นทบๆให้เป็นเหลี่ยมแล้วก็ทิ้งหน่ะครับ

เลยอยากรู้ว่าท่านทั้งหลายมีวิธีที่น้ำแตกใส่แบบอื่นกันบ้างหรือป่าวจ้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 17, 2010, 10:09:30 PM โดย MANGMOOM » บันทึกการเข้า

toeinoy
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 10:01:05 PM »

ใส่อารมณ์ครับ ไม่ยั้งเลย  Grin  ล้อเล่นครับ
ของผมแตกคามือครับ หยดลงพื้นนิดหน่อย หาอะไรหมาดๆมาเช็ดก็เรียบร้อยครับ
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 10:02:58 PM »

โต๊ะทำงาน โต๊ะว่าว โต๊ะเดียวกัน

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
Sperm~Man
เมียไม่มี Av คือผู้ช่วย
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

มันอยู่ในสายเลือด

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 10:42:43 PM »

ถุง ก็อบ แ๊ก็บ ครับ
แบบ หู หิ้ว อ่ะ
มือ นึง สะ โตก
อีก มือ นึง กด รี ดู
เอา ถุง สวม ไว้
เวิร์ค นะ

lipocandy
AV Distinctive (VIP)

ทะเล..ผู้หญิง..เพลงเก่า

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 10:52:36 PM »

โอ้..ช่างลึกล้ำ

555+ ผมเข้าห้องน้ำเอาครับ แหะๆ

เพราะชีวิต...ขาดหวานไม่ได้
MANGMOOM
โอตาคุเอวี

YURI KOUSAKA หนึ่งเดียวในดวงใจ

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2010, 11:30:12 PM »

ถุง ก็อบ แ๊ก็บ ครับ
แบบ หู หิ้ว อ่ะ
มือ นึง สะ โตก
อีก มือ นึง กด รี ดู
เอา ถุง สวม ไว้
เวิร์ค นะ

แต่ก่อนผมก็ชักใส่ถุงก็อบแก็บเหมือนกันครับ
สมัยนี้ต้องลดโลกร้อนเลยเปลี่ยนมาเป็นกระดาษ
และถุงพลาสติกหายากกว่ากระดาษด้วยครับ Grin Grin Grin

ก็ผมอร่อย

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2010, 12:34:54 AM »

โต๊ะทำงาน โต๊ะว่าว โต๊ะเดียวกัน

ใจเด็ดมากครับ

ขุ่นแม่ยูกิริน

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2010, 01:26:16 AM »

ทิชชู่สิครับ  รองตอนแตกแล้วก็เช็ดพับ เอาไปทิ้งได้เลย สะดวกดดี Grin

Doragon
Futanari Fan
AV Publisher
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2010, 03:40:40 AM »

ผ้าขี้ริ้วครับ หาง่ายดีครับ หรือไม่ก็ทิชชู่

Futanari Fan
ยากูซ่าหน้าทะเล้น

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2010, 10:29:58 AM »

พวกท่านทั้งหลาย ลืมนึกอะไรไปหรือเปล่า มาลองทำแบบผม ผมไม่หวงวิชา เก็บไว้มันคนเดียว
ผมเอาพุ่งใส่หน้าจอคมเลยครับ เสร็จพร้อมพระเอกเลยครับ มาเช็ดจอคอมที่หลัง โคตรคุ้มเลย
ให้ความรู้สึกเหมือนได้ล่อ นางเอก av. จริงๆเลย ทุกวันนี้มีความสุขกับชีวิตมากๆ
หลังจากตอนเด็กๆ ใช้แผ่นพสาติกใส กันรูปนางแบบที่เราอยากอึบด้วย แล้วพ่นน้ำใส่ เสร็จแล้วเอาไปล้างไว้ใช้ต่อวันหลัง
ภูมิใจในตัวเองจริงๆ ในการพัฒนาการชักว่าว Grin :Smiley

ตอนนี้กำลังคิด จะพ่นใส่จอ 42 นิ้ว Full HD. คงจะมันไม่น้อย

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
หน้า: [1] 2 3 ... 14 พิมพ์