พฤษภาคม 12, 2024, 08:19:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 11 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อ PR สาวค่าย SOD ถูกเรียกร้องให้เล่นเอวี !!!  (อ่าน 83801 ครั้ง)
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 04:18:16 PM »

ดูหนังเปิดตัว ผมว่าเธอก็น่ารักดีนะ อีกอย่างหน้าอกหน้าใจใช้ได้เลย

ตอนนี้ผมก็ยังคิดว่าเป็นแผนการตลาดของค่ายนะว่าวาง plot ให้เป็นแนวๆนี้ เพื่อจะเป็นการดันดาราหน้าใหม่ให้ดังตั้งแต่หนังยังไม่ออก

แต่ผมก็จะโหลดแน่ๆ เพราะ ผญ สวย มาโดนเอาให้ดูก็สุดยอดแล้ว

การวางพอตเรื่อง  เปงการครีเอท  ขึ้นมาทั้งนั้นแหละคับสำหรับหนังเอวี  แต่เรื่องราวความเปงมาของเทอนั้น มีความเปงไปได้สูงที่จะเปงเรื่องจิงเพราะถ้าตดฃิดตามการปฏิบัติงาน เทอทำงานมาตั้งแต่ช่วงต้นปีที่แล้ว  ถ้าตั้งใจจะมาเปงเอวีจิงๆทำไมไม่เล่นเลยรอมาอีกตั้งปีหนึ่ง Undecided

wewy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 04:57:09 PM »

ดูหนังเปิดตัว ผมว่าเธอก็น่ารักดีนะ อีกอย่างหน้าอกหน้าใจใช้ได้เลย

ตอนนี้ผมก็ยังคิดว่าเป็นแผนการตลาดของค่ายนะว่าวาง plot ให้เป็นแนวๆนี้ เพื่อจะเป็นการดันดาราหน้าใหม่ให้ดังตั้งแต่หนังยังไม่ออก

แต่ผมก็จะโหลดแน่ๆ เพราะ ผญ สวย มาโดนเอาให้ดูก็สุดยอดแล้ว

การวางพอตเรื่อง  เปงการครีเอท  ขึ้นมาทั้งนั้นแหละคับสำหรับหนังเอวี  แต่เรื่องราวความเปงมาของเทอนั้น มีความเปงไปได้สูงที่จะเปงเรื่องจิงเพราะถ้าตดฃิดตามการปฏิบัติงาน เทอทำงานมาตั้งแต่ช่วงต้นปีที่แล้ว  ถ้าตั้งใจจะมาเปงเอวีจิงๆทำไมไม่เล่นเลยรอมาอีกตั้งปีหนึ่ง Undecided
นี่ไงครับ ถ้ามันเป็น plot มาตั้งแต่เริ่มจริงๆ ผมว่าก็ทำให้คนเชื่อได้เกือบ 100% เลย
แต่สำหรับผม แค่ได้ดูคนหน้าตาดีโดนอึ้บ ผมก็มีความสุขละ จะเรื่องจริงเรื่องแต่งมาก็ไม่ใส่ใจหล่ะครับ
iceforg
AV Dedicator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 08:28:42 PM »

ผมว่าถ้าคิดดี ๆ ไม่มีใครมายอมเป็นหรอก ดารา AV
hnok
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2012, 10:04:59 PM »

โหลดมาดูแล้วไม่มีอะไรเลย เสียเวลามาก
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 01:08:34 AM »

โหลดมาดูแล้วไม่มีอะไรเลย เสียเวลามาก

ก็บอกไปแต่แรกแล้วนี่คับว่ามีอารายบาง  ได้อ่านบางรึป่าว  ไม่ใช่เหงหัวข้อแล้วก็ไปกดโหลด  แล้วก็มาบ่นๆๆ

คนที่เค้าอ่านละเอียดเค้าก็รู้ว่ามันคืออาราย มีอารายบาง  แล้วก็รอเรื่องต่อไป

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 07:18:17 AM »

ถูกครับ เข้ามาไม่ได้อ่านอะไรซะเลย กะ โหลดมา แล้ว ชักว่าว อย่างเดียว แค่นั้นจริงๆ  Embarrassed Embarrassed
AV Review
AV CHANNAL
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 09:31:02 AM »

เอาน่า ออกมาก็จะขอลองดูหน่อยละ อิอิ

Mr.Mario
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 09:45:49 AM »

อยากดูตัวอย่างหนังจัง หาโหลดที่ไหนครับ

Grin Grin Grin
✖ Darkzønë ✖
♕ Otaku【AV】Idols™
AV Distributor

I ❤ Noa Kasumi

« ตอบ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2012, 10:10:58 PM »

หน้าตาน่ารักดี หุ่นก็โอเค

ดูจากเรื่องแรกไปก็ไม่ค่อยมีอะไรอย่างที่ จขกท. บอก

คงต้องรอดู เรื่องต่อไป จะลองโหลดมาดูครับ

ขอบคุณ จขกท. สำหรับข้อมูลนะ

เพราะตอนแรกที่่ผมเห็นปกก็ไม่ได้โหลด จนมาอ่านในกระทู้นี้เลยไปลองไปโหลดมาดู อิอิ

I ❤ Scandal I ❤ Mami I ❤ Haruna I ❤ Tomomi I ❤ Rina I ❤ Scandal I ❤ Scandal I ❤ Noa Kasumi I ❤ Noa Kasumi BANZAI BANZAI !!!! ^^
himitsu
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #49 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 12:43:05 PM »

ไม่ว่า จะเป็นเรื่องจริง หรือ เรื่องแต่ง

ก้อยากให้เธอ เป็นดาราเอวี ประดับวงการ นานๆ อีกซักคน

ทั้งหุ่น หรือ หน้าตา ก็จัดอยู่ในเกณฑ์ดี ครับ

เอาว่า รอ งาน เดบิวซ์ เปิดซิงแล้วกัน

ส่วนหนังที่ นำมาแนะนำ นั้น เท่าที่ดูก็ได้อารมณ์ ไปอีกแบบนะ

จะให้ดี ต้องเอามาดู ตอนที่เธอเป็น ดาราเอวีแล้ว เปรียบเทียนกัน ครับ

หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 11 พิมพ์