พฤษภาคม 22, 2024, 09:01:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
momomilk และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 4 5 [6] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้รวมคนตาไว แม้ 1 วิ ก็เห็น  (อ่าน 48183 ครั้ง)
✪NT✪
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

ไอ้อ้วน Tokyo Hot

« ตอบ #50 เมื่อ: เมษายน 30, 2024, 02:39:36 PM »

กลับไปนั่งดู sone 096
มันคือเสี้ยววินาทีเดียวที่มีค่ามากครับ

เฟรมเดียวจริงๆ

มีค่าจริงๆครับ ภาพนี้แคปจากตัว 4K 60FPS ก็มีแค่ภาพนี้ภาพเดียว คือไม่รู้จะพูดยังไงแต่มันเฟรมเดียวจริงๆ 5555

ขอลิ้งค์ torrent โหลดได้มั๊ยครับ แบบ4k

ท้องนาง ลีนมากกกก จริงๆ นะครับ สายตา น่าเยดด ชิ้บ

ทีเด็ด!ไอ้อ้วนแห่ง Tokyo Hot/Yuta IMAI/ไอ้อ้วนเขื่อนแตกน้ำเยอะ ถังดับเพลิงอสุจิ
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=220457.0
Domain Expansion
AV DedicataR+ (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #51 เมื่อ: เมษายน 30, 2024, 04:31:04 PM »

น่าสวย นมใหญ่ อาจจะหน้านิ่งไปบ้าง มีเสน่ห์ดี
starlightbreaker999
Paipan Paizuri Bukkake Lover
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

Paipan Paizuri Bukkake Lover

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2024, 06:08:28 PM »

BAHP-024 เวลา 1.55.44

จะมาแจ้งว่า BAHP-024 ใน dmm file ปัจจุบันมีการแก้ไขแล้ว ออก new release version มาเซนเซอร์เรียบร้อย
ผมใช้โปรแกรม load ตรงจาก dmm พบว่า
แก้ไข file รหัสจาก bahp00024 เป็น bahp00024re01
ช่วงเวลาที่หลุดเซนนั้น แก้ไขให้โดนเซนไปแล้วครับ

ต้องไปหาโหลด file original release ที่ออกมาในช่วงแรกเอา

อย่างนี้ไฟล์ original ต้องมีการตามหากันเยอะแน่เลยครับ

อยากเห็นของน้องเป็ด มีลิงค์แนะนำไหมครับ

ไปตามดูมาแล้ว สุดยอดครับ  โหลดมาจาก javfree ครับ

kkunurat
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #53 เมื่อ: วันนี้ เวลา 06:49:56 AM »

BAHP-024 เวลา 1.55.44

จะมาแจ้งว่า BAHP-024 ใน dmm file ปัจจุบันมีการแก้ไขแล้ว ออก new release version มาเซนเซอร์เรียบร้อย
ผมใช้โปรแกรม load ตรงจาก dmm พบว่า
แก้ไข file รหัสจาก bahp00024 เป็น bahp00024re01
ช่วงเวลาที่หลุดเซนนั้น แก้ไขให้โดนเซนไปแล้วครับ

ต้องไปหาโหลด file original release ที่ออกมาในช่วงแรกเอา

อย่างนี้ไฟล์ original ต้องมีการตามหากันเยอะแน่เลยครับ

อยากเห็นของน้องเป็ด มีลิงค์แนะนำไหมครับ

ไปตามดูมาแล้ว สุดยอดครับ  โหลดมาจาก javfree ครับ

มีลิงค์ไหมครับ

Ameri Ichinose RBD-291 https://avsubthai.me/632
CLUB-044
หน้า: 1 ... 4 5 [6] พิมพ์