พฤษภาคม 07, 2024, 01:51:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีแอพหรือโปรแกรมดู AV ผ่าน Google Drive แบบหรือคล้ายกับโปรแกรม kodi มั้ยครับ  (อ่าน 1041 ครั้ง)
insomnia_39
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2020, 11:54:03 AM »

มีแอพหรือโปรแกรมดู AV ผ่าน Google Drive แบบหรือคล้ายกับโปรแกรม kodi มั้ยครับ

เห็นมันทำปกหนังสวยๆได้เลยอยากมีแบบนี้บ้างครับ พอมีแนะนำมั้ย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 10, 2020, 12:30:23 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

นู๋มี่ชอบขึ้น
AV DecadonoR++ (VIP)
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 13, 2020, 01:35:28 PM »

ชมหนังผ่าน Google Drive
แนะนำ

มือถือ แอดดรอยใช้ nPlayer, nPlayer Plus(ตัวเสียตัง)
มือถือ iOS ใช้ Infuse 6(ตัวเสียตัง), nPlayer, nPlayer Plus(ตัวเสียตัง)

ถ้าคอมใช้ kodi หรือ Raidrive ทำ map drive แล้วใช้โปรแกรมเล่นไฟล์หนังที่ชอบเปิดไฟล์ใน Google Drive ไม่ติดโคต้าด้วยนะ

ถ้าสงสัยหรือทำไม่เป็นตรงไหน PM มาได้น้าา
insomnia_39
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2020, 12:08:47 AM »

โทษทีที่มาตอบช้านะครับ คือตอนนี้ผมก็ใช้ kodi อยู่ เพราะมันทำปกหนังสวยๆได้ตามฐานข้อมูลในตัวของโปรแกรม เลยอยากรู้ว่ามีโปรแกรมแบบนี้ที่ทำกับหนัง AV ได้มั้ยครับ

หน้า: [1] พิมพ์