พฤษภาคม 03, 2024, 10:02:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยคิดจินตนาการแต่งพวกนิยายโป๊หรือบทหนังเอวีบ้างไหมครับ มาแชร์กันเล่นๆ ดีกว่า  (อ่าน 1472 ครั้ง)
speed77
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2013, 06:26:19 PM »

Smiley  เห็นบอร์ดเงียบเลยหาเรื่องคุย

คิดว่าสำหรับผู้ชายทั่วไป โดยเฉพาะที่ดูหนังโป๊ หนังเอวี ก็มักจะมีจินตนาการซ่อนเร้นอยู่ลึกๆ เกี่ยวกับเซ็กซ์ที่มันอาจจะตื่นเต้น หรือวิปริตผิดมาตรฐานสังคมโดยทั่วไป แล้วก็อาจจะคิดจินตนาการเอาไว้ตอนช่วยตัวเองบ้าง หรือบางคนอาจจะถึงขั้นเอามาแต่งเรื่องโป๊ให้คนอ่านกันบ้าง (สมัยก่อนฮิตมาก) ซึ่งพื้นฐานตัวเอก ตัวละครก็อาจจะเอามาจากความชอบจินตนาการ หรือคนรอบตัว

ทุกท่านเคยแต่งหรือจินตนาการกันไว้ยังไงบ้างครับ

Grin ผมขอเริ่มก่อน ยกตัวอย่างตัวผมเอง พักหลังแก่แ้ล้ว ไม่รู้ทำไมชอบดูเอวีแนวเด็กๆ เอากับคนแก่

ล่าสุดแถวบ้านเห็นน้องคนหนึ่ง เด็กแถวบ้าน เป็นเด็กบ้านรวยพ่อแม่ประคบประหงมอย่างดี
ประเภทเรียนโรงเรียนดีๆ เข้าคอนเวนต์ อยู่ในสังคมสมบูรณ์แบบ
ตอนนี้น้องเขาเริ่มเป็นสาวเพิ่งอายุ 12 เข้า ม.1 หน้าตาขาวน่ารักมาก ที่สำคัญถึงหน้ายังดูเด็กๆ ตัวเล็กๆ
แต่ดันมีส่วนโค้งส่วนเว้า แบบว่าวันก่อนบังเอิญเห็นน้องเขาเดินผ่านหน้าบ้านผม ใส่เสื้อกล้าม นมใหญ่มากครับ
แบบเหมือนพวกหนังเอวีแนวโลลินมโตเลย แบบ36-24-36 เอฟคัพ

แน่นอนว่าในฐานะเป็นคนดี ไม่คิดทำเรื่องผิดกฏหมายผมก็เอาน้องไปคิดจินตนาการช่วยตัวเองเอา
ผมก็เอาน้องเขาเป็นนางเอกเรื่องโป๊เอวีของผม

แล้วก็คิดจินตนาการว่าเด็กน้อยที่ถูกพ่อแม่เลี้ยงดูอย่างดี ยุ่งไม่ให้ไต่ ไรไม่ให้ตอม
วันหนึ่งก็ไร้เดียงสามาก เลยโดนคนแก่วัย 40 อย่างผมหลอกเข้ามาในบ้านจากนั้น
ก็จัดการเอาเสียในชุดนักเรียนเสียเลย ขย้ำขยี้สัก 4-5 ยก จนน้องเขาใจแตก
ถ่ายคลิป แ้ล้วบังคับให้น้องกลับมาให้เอาทุกวัน เราก็เป็นตัวละครเลวสะใจว่าพ่อแม่
หวงดีนัก เป็นไงล่ะมาเสร็จคนแก่อย่างกู จะเอาให้ท้องเลย ฮ่าๆๆๆ

Tongue แต่ทั้งหมดก็แค่จินตนาการนะครับ ระบายความเครียด ชีวิตจริงได้แต่มองไม่กล้าคุยกับน้องเขา
แล้วคนอื่นล่ะครับ เคยคิดจิ้นอะไรทำนองนี้กันบ้างไหม มาแบ่งปันกันดีกว่า เีดี๋ยวผมคิดออกอีกก็จะมาต่อ
หน้า: [1] พิมพ์