พฤษภาคม 21, 2024, 05:38:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 15 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช็อค !! Yuma asami ป่วยเป็นมะเร็งที่รังไข่ ระยะที่ 3  (อ่าน 78718 ครั้ง)
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 04:37:16 PM »

ขอบคุณ สำหรับข่าวคับ

เหนรูปเทอล่าสุด ในลิ้งข่าวแล้วใจหายจิงๆคับ โทรมไปมากเลย ซูบลงไปมาก ตัวดูซีดๆด้วย

แต่นับถือใจเทอจิงๆคับ ผ่าตัดปลายกุมภา  ยังมาแสดงคอนเสิรต์ ต้นเดือนเมษาอีก  อาจจะ เพราะ มันเปนคอนเสิรต์ครั้งสุดท้ายของวง

ตอนนี้ ต้องใช้คีโมถึงขั้นผมร่วงต้องใส่วิกแล้ว คงจะหนักเอาการอยู่ เพราะ เด้วนี้มันมียารักษา ที่ไม่ทำให้ผมร่วงแต่มันสำหรับคนที่เปนขั้นต้นๆ

ส่วนที่ผมคาดไว้ไม่มีผิดเลย คือ เทอและครอบครัว เสียใจมากโดยเฉพาะเรื่องที่ไม่สามารถมีลูกได้เองแล้ว ผมว่าผู้หญิงส่วนใหญ่อยากจะมีความสุขกับ การได้เปนแม่คนทั้งนั้น เทอเองก็อาจจะเปนหนึ่งในนั้นจากคำสัมภาษณ์

เฮ้ออออ มะเร็งนี่มันน่ากลัวจิงๆ ให้ตายเหอะ Undecided
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 07, 2013, 04:51:11 PM โดย >> CrUsADeR << » บันทึกการเข้า

DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 06:31:11 PM »

ขอแสดงความเสียใจเรื่องมะเร็งด้วยครับ

ขอให้หายเร็วๆ และกลับคืนสู่วงการได้อีกครั้งครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ  Wink

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

หมูดำรำพัน
AV Columnist

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 06:32:17 PM »

ผมมีญาติที่ผ่ามดลูกออก ปต่โชคดีไม่ต้องคีโม ตอนนี้หายแล้ว ขอให้โชคดีครับผม

kayyy
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 09:37:06 PM »

ช็อคมากที่ได้อ่านข่าวนี้ Embarrassed ผมคนหนึ่งที่เป็นแฟนคลับติดตามงานมาตลอดแต่ช่วงหลังไม่ค่อยได้ตามเพราะไม่มีเวลา พอตามอีกที่ก็เปได้รับข่าวที่ไม่โสภายิ่งหนัก ขอภาวนาให้หายขาดจากโรคร้ายนี้ด้วยแม้ว่าเธอจะไม่เล่นแล้วก็ตาม และเสียใจกับเธอที่ไม่สามารถมีลูกได้ Cry
-fantastic-
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 09:45:07 PM »

เป็นกำลังใจเธอสู้ชีวิตต่อไปนะครับ ด้วยความเคารพ  Cry

k_taro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 09:54:13 PM »

เห็นมีข่าวจะจัดงานeventนี่ครับเพื่อตอบแทนความรู้สึกของแฟนๆ
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 11:47:41 PM »

ค่าใช้จ่ายพวกนี้ ค่ายออกให้ไหมนะอยากรู้ มีประกันรึป่าวอาชีพแบบนี้
ไม่อยากให้เธอใช้เงินเก็บเลย กว่าจะหามาได้ เอาตัวเข้าแลก
ผมเป็นคนหนึ่งที่ไม่ดูหนังเธอเลย เคยดูแล้วไม่ถูกใจ ไม่ชอบ  ลบทิ้ง
รู้สึกดีครับ  เพราะถ้าดู ผมก็รู้สึกว่าเป็นหนี้เธอนิดนึง เพราะแน่นอนว่าหนังที่ดู คือดูฟรี ไม่ได้อุดหนุนเธอ
จึงอยากขอส่งกำลังใจไปให้ ขอให้เธอหายเป็นปกติ และไปทำอาชีพอื่นนะครับ  มดลูกมันอาจจะไกลจากช่องคลอด
แต่ก็ไม่ควรแล้วที่จะทำงานประเภทแบบนี้ ผมว่ามันน่าจะเกี่ยวไม่มาก ก็น้อยครับ ขอให้เธอมีสุขภาพที่ดี
เชื่อมือหมอและระบบการแพทย์ของญี่ปุ่นครับ

A PinK
007

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2013, 11:55:36 PM »

ตามสถิติวงการประกัน ญี่ปุ่นเป็นประเทศที่มีกรมธรรม 500% up ครับ
ต่างกับประเทศไทย ที่มีกรมธรรมไม่ถึง 50% ด้วยซ้ำ
Twin
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2013, 12:14:47 AM »

ขอให้หายไวๆนะครับ เป็นขวัญใจผมอีกคนนึงเหมือนกัน

ผลงานช่วงหลังๆนี่หุ่นเธอเริ่มคล้อยแล้ว โดนเฉพาะหน้าอก

พวกที่เคยบอกว่าหน้าอกเธอปลอม..ถ้าปลอมคงไม่คล้อยไปตามกาลเวลอย่างนี้
toey335
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2013, 01:37:10 AM »

ผมเป็นเเฟนหนังเธอ เก็บตั้งเเต่เรื่องเเรก  ออกวันเเรกเลกเลย เฝ้ารอวันออกเลย   ตอนดูตอนนั้น จำได้ว่า  โอ้พระเจ้า คนนี้เเละ นางฟ้าของผม ^ ^@ เเล้วคิดว่า  คอยดูนะ เดี่ยวเธอต้องดังมากเเน่ๆ    ผ่านไปมาหลายปี  เธอก็ดังมากๆ จริง   ผมก็ ตามเก็บหนังเธอมา ทุกเรื่อง  เรียกว่ามีครบ ทุกเรื่องเลย     เรียกว่า  ตอนนี้ พอรู้ข่าวนี้ บอกตรง ใจหายมากๆ T T  ช๊อกเลย ผมก็ว่า หลังเธอผอมลงมากๆ จนผิดสังเกตเลย    ขอเป็นกำลังใจให้เธอหายดีด้วย  ถึงเธอจะไม่กลับมามีผลงานให้เราดูอีก  เเต่ ขอเเค่ให้เธอหายป่วย  เเละรู้ว่า เธอยังอยู่บนโลกใบนี้ก็พอเเล้วละครับ     รอยยิ้ม เธอ ยังติดตาผมอยู่เลย   
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 15 พิมพ์