พฤษภาคม 16, 2024, 07:30:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีเซ็กซ์กับสาวบริสุทธิ์ครั้งแรก เลือดออกและฟิตมากไหม?  (อ่าน 94194 ครั้ง)
Henry_lar
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2013, 11:44:00 PM »

บอกก่อนว่ายังไม่เคยมีไรกับสาวบริสุทธิ์มาก่อนเลย

อยากรู้ว่าความรู้สึกเป็นไงคับ ต่างกับสาวที่ผ่านมาแล้วหรือเปล่า

ความฟิตแตกต่างกันแค่ไหน และมีเลือดออกหรือเปล่า

บางคนก็ว่า ผญ. ที่เยื่อพรมจรรย์แข็งแรง ขนาดโดนครั้งแรกยังไม่ขาดก็มี

ไปมีกับ ผช.คนสามถึงขาดเลือดออก

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 10:20:40 AM »

ไม่เคยครับ แต่มีด้วยเหรอครับ ได้กับผช 3 คนแล้วพึ่งขาด คน1-2 มันสั้นไปป่าวครับ 555
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2013, 11:09:11 AM »

บอกก่อนว่ายังไม่เคยมีไรกับสาวบริสุทธิ์มาก่อนเลย

อยากรู้ว่าความรู้สึกเป็นไงคับ ต่างกับสาวที่ผ่านมาแล้วหรือเปล่า

ความฟิตแตกต่างกันแค่ไหน และมีเลือดออกหรือเปล่า

บางคนก็ว่า ผญ. ที่เยื่อพรมจรรย์แข็งแรง ขนาดโดนครั้งแรกยังไม่ขาดก็มี

ไปมีกับ ผช.คนสามถึงขาดเลือดออก

ผมเคยมาสองคนครับ (ตอบแบบตามตรงเลยนะครับ)
คนแรก ฟิตแน่น เอาเข้ายากมากๆ ผมเห็นแฟนผมเจ็บมากเห็นแล้วสงสารเลย แต่ก็เอาเข้าได้ ไม่มีเลือดออก
คนสอง ฟิตแน่น แต่ผมมีประสบการณ์จากคนแรกแล้วจึงรู้วิธี ก็เอาเข้าแบบสดๆเลย แต่ไม่ได้แตกใน แล้วกินยาคุมฉุกเฉินเอา
          แต่คนที่สองมีเลือดออก แต่ก็เอาเข้ายากมาก ฟิตสุดๆ ก็ยังมันถึงทุกวันนี้

ส่วนคนที่เคยแล้ว เช่นผู้หญิงขายบริการ เล้าโลมนิดๆ พอเสียบปุดก็ ลื่นปั๊ปเลย คล่องไม่ตอด เหมือนของใหม่ๆ อารมณ์ต่างกันเยอะ

สุดท้ายนะครับ อย่าไปชีเรียด ว่าเคยหรือไม่เคยเลยนะครับ ขอให้เป็นที่เรารักก็พอ อดีตเขาจะผ่านมายังไงเราก็อย่าไปสน
ขอแค่อยู่กับปัจจุบัน ก็พอนะครับ Wink
sexpistols

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 10:35:39 AM »

ผมเคยมาสองคนครับ (ตอบแบบตามตรงเลยนะครับ)
คนแรก ฟิตแน่น เอาเข้ายากมากๆ ผมเห็นแฟนผมเจ็บมากเห็นแล้วสงสารเลย แต่ก็เอาเข้าได้ ไม่มีเลือดออก
คนสอง ฟิตแน่น แต่ผมมีประสบการณ์จากคนแรกแล้วจึงรู้วิธี ก็เอาเข้าแบบสดๆเลย แต่ไม่ได้แตกใน แล้วกินยาคุมฉุกเฉินเอา
     แต่คนที่สองมีเลือดออก แต่ก็เอาเข้ายากมาก ฟิตสุดๆ ก็ยังมันถึงทุกวันนี้

ส่วนคนที่เคยแล้ว เช่นผู้หญิงขายบริการ เล้าโลมนิดๆ พอเสียบปุดก็ ลื่นปั๊ปเลย คล่องไม่ตอด เหมือนของใหม่ๆ อารมณ์ต่างกันเยอะ

สุดท้ายนะครับ อย่าไปชีเรียด ว่าเคยหรือไม่เคยเลยนะครับ ขอให้เป็นที่เรารักก็พอ อดีตเขาจะผ่านมายังไงเราก็อย่าไปสน
ขอแค่อยู่กับปัจจุบัน ก็พอนะครับ Wink

+Like
Henry_lar

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 12:51:10 PM »

@Lumia
ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ
แต่ผมไม่ได้สนใจตรงจุดนั้นว่าแฟยจะซิงไม่ซิงครับ
ขอให้เป็นคนที่รักโอเค แต่อยากรู้ความแตกต่างเฉยๆ
เพราะยังไม่เคยมีไรกับคนที่ได้ขึ้นชื่อว่าแฟน โสดครับ

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 03:07:53 PM »

รู้ด้วยเหรอว่าใครซิงไม่ซิง

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Henry_lar

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 11:58:46 PM »

รู้ด้วยเหรอว่าใครซิงไม่ซิง

ก็แหม่ สาวอ่างคงซิงมั้งคับผม

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 04:43:24 PM »

ผมหมายถึงที่เดินๆทั่วไปตามตลาดต่างหาก จะรุ็ได้ไงว่าใครซิง

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
gyro1
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 05:29:57 PM »

หนังAV UNCEN จะมีอยู่แนวเปิดซิง

เคยดูอยู่เรื่องนึง ครั้งแรกเอาไม่เข้าด้วย ต้องดันนานอยู่ถึงสำเร็จ

M-killswitch

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2013, 06:03:55 PM »

ผมไม่เคยเปิดซิง แต่จริงอย่างว่า มันไม่ได้อยู่ที่เรื่องเซ็กซ์อย่างเดียว
อีกอย่างผมกลัวเลือดตรงนั้นด้วยอ่ะ ไม่รู้ทำไม 
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์