พฤษภาคม 15, 2024, 02:39:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีเซ็กซ์กับสาวบริสุทธิ์ครั้งแรก เลือดออกและฟิตมากไหม?  (อ่าน 94190 ครั้ง)
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2013, 11:27:01 PM »

เค้าบอกว่ากิจกรรมบางอย่างอาจทำให้เยื่อพรหมจรรย์ขาดได้ เช่น การปั่นจักรยาน การหกล้มและการเกิดอุบัติเหตุต่างๆครับ

ล่าสุดผมมีเซ็กส์กับรุ่นน้องคนนึง ก่อนหน้านี้เธอเป็นเลสเบี้ยนครับ เคยทำอะไรกับสาวๆมั้ยนั้นไม่ทราบครับ แต่จากการสังเกตผมคิดว่าเธอไม่ค่อยชอบเรื่องเซ็กส์เท่าไหร่ แต่จนแล้วจนรอดผมก็ทำสำเร็จครับ เหอๆ ผมเล้าโลมอยู่พักใหญ่ เลียแล้วเลียอีกก็ไม่ค่อยแฉะ ผมเลยต้องใช้น้ำลายผมแทน จิมิฟิตครับ อาจเป็นเพราะเธอตัวเล็กด้วยและอาจจะไม่เคยทำอะไรกับจิมิด้วย เข้ายากครับ เธอเจ็บด้วย พอยัดจนสุดก็จุกอีก

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
bluecat16
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 06:24:43 PM »

ของผมเรียนมหาลัยละ แต่ ได้ แฟน ม.ปลาย เอาครั้งแรก ไม่รู้ใครเป็นมั้ง

แฟน ชี่ราดเลย 555
ริว จิตสำส่อน

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2013, 11:10:34 PM »

หนังAV UNCEN จะมีอยู่แนวเปิดซิง

เคยดูอยู่เรื่องนึง ครั้งแรกเอาไม่เข้าด้วย ต้องดันนานอยู่ถึงสำเร็จ

เรื่องไหนเนี่ย

huadoor2
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2013, 02:27:31 AM »

ผมหมายถึงที่เดินๆทั่วไปตามตลาดต่างหาก จะรุ็ได้ไงว่าใครซิง
ถามแบบนี้แสดงว่าท่านไม่เคยล่อผู้หญิง หรือ ชีวิตนี้ได้ Yet ผู้หญิงมาน้อยมากนั่นเอง

ผู้หญิงทั่วไปตามท้องถนน ตามที่ทำงาน ตามห้างสรรพสินค้านั้น ไม่มีใครรู้หรอกว่าผู้หญิง
คนนั้นซิงหรือไม่ซิง จะรู้ได้ก็ต่อเมื่อเราพาผู้หญิงคนนั้นขึ้นไปโขยกกันบนเตียงนั่นแหล่ะครับ
"ถ้าผู้หญิงคนนั้นซิง จะมีเยื่อพรหมจรรย์ครับ อากัปกิริยาจะออกอาการตื่นกลัว (ก็เค้าไม่ -
เคยนี่) สั่นอย่างกับจ้าวเข้า ที่สำคัญเวลาสอดใส่ไอ้จ้อนเข้าไปนั้นจะยากมาก ดันยังไงก็
ไม่เข้าครับ ประสบการณ์ตรงเลย และบางครั้งต้องเก็บไปเอาวันหลังอ่ะ เพราะเธอเจ็บมาก
จนน้ำตาไหลเลยล่ะครับ......ชัดเจนทุกช๊อต ทุกเม็ดมั้ยครับท่าน  Grin

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
Henry_lar
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 05:34:54 PM »

เค้าบอกว่ากิจกรรมบางอย่างอาจทำให้เยื่อพรหมจรรย์ขาดได้ เช่น การปั่นจักรยาน การหกล้มและการเกิดอุบัติเหตุต่างๆครับ

ล่าสุดผมมีเซ็กส์กับรุ่นน้องคนนึง ก่อนหน้านี้เธอเป็นเลสเบี้ยนครับ เคยทำอะไรกับสาวๆมั้ยนั้นไม่ทราบครับ แต่จากการสังเกตผมคิดว่าเธอไม่ค่อยชอบเรื่องเซ็กส์เท่าไหร่ แต่จนแล้วจนรอดผมก็ทำสำเร็จครับ เหอๆ ผมเล้าโลมอยู่พักใหญ่ เลียแล้วเลียอีกก็ไม่ค่อยแฉะ ผมเลยต้องใช้น้ำลายผมแทน จิมิฟิตครับ อาจเป็นเพราะเธอตัวเล็กด้วยและอาจจะไม่เคยทำอะไรกับจิมิด้วย เข้ายากครับ เธอเจ็บด้วย พอยัดจนสุดก็จุกอีก

ผมอ่านทู้นี้
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=169823.0

เลยรู้สึกว่าเป็นไปได้น้อยมากที่แค่การขี่จักรยานจะขาดคับ

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
ริว จิตสำส่อน

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2013, 08:36:54 PM »

ผมอ่านทู้นี้
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=169823.0

เลยรู้สึกว่าเป็นไปได้น้อยมากที่แค่การขี่จักรยานจะขาดคับ

เพิ่ม เครดิตร ผมเองครับ

juneyeb
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2013, 07:50:38 PM »

เคยครับต้องแหกดูครับอดีตแฟนผม Hymen เป็นแบบ bifenestratus hymen เลยโชคดี เห็นง่าย
ตอนเอาก็ปกตินะ มีเลือดติดมาที่โคนจู๋แต่ก็ไม่เยอะมาก
bestman112
..เจอเธอทีไร อสุจิฉันพรั่งพรู..
หื่นมีศิลปะ
*

..พ่อมหาจำเริญ..

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2013, 12:03:27 AM »

ไม่เสมอไปครับ ผมเคยได้กิ๊กแบบ ไม่เคยผ่านมือชายใดมาเลย 2 คน ในสัญชาตญาณผู้ชายรู้ครับว่าคนไหนเคยไม่เคย ไม่ได้วัดตอนสอดใส่หรอกครับ ดูท่าทาง นิสัยใจคอ ตอนคุยเรื่องบนเตียง ตอนสัมผัส จากนิสัยใจคอทั่วๆไปขณะที่คบกันก็ทำให้รู้ครับ

ดูอย่างคนแรก เธอค่อนข้างเป็นสาวร่างใหญ่ โคกใหญ่ ซั่มครั้งแรกก็สอดเข้าแล้วครับ แต่หมายถึงมีอารมณ์ร่วมนะครับ ถ้าผู้หญิงเกรงและกลัว ทำให้อารมณ์ไม่ปลดปล่อยหลายๆคนสอดยาก เพราะน้ำน้อย เลือดมีปนๆออกมาเพราะผมแตกใน ก็ไม่มากนะครับ

คนที่สองนี่ยอมรับว่าฟิตมากรัดตอดของเรามากมาย ดูจากอวัยวะด้วยครับ ช่วงรูปร่างคนฟิตยังไงก็ฟิตครับ เย็ดกี่ครั้งก็ฟิตครับ.. แต่ถ้าผ่านการมีบุตรอันนี้ยืนยันว่ากลับมาฟิตแบบเดิมนั้นยากครับ..

..คุยกันแบบเปิดอก มีไรบอกกันตรงๆ..
Henry_lar

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 05:27:42 PM »

เคยครับต้องแหกดูครับอดีตแฟนผม Hymen เป็นแบบ bifenestratus hymen เลยโชคดี เห็นง่าย
ตอนเอาก็ปกตินะ มีเลือดติดมาที่โคนจู๋แต่ก็ไม่เยอะมาก

ขอบคุณที่มาแชร์คับ

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
Henry_lar

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2013, 05:28:26 PM »

ไม่เสมอไปครับ ผมเคยได้กิ๊กแบบ ไม่เคยผ่านมือชายใดมาเลย 2 คน ในสัญชาตญาณผู้ชายรู้ครับว่าคนไหนเคยไม่เคย ไม่ได้วัดตอนสอดใส่หรอกครับ ดูท่าทาง นิสัยใจคอ ตอนคุยเรื่องบนเตียง ตอนสัมผัส จากนิสัยใจคอทั่วๆไปขณะที่คบกันก็ทำให้รู้ครับ

ดูอย่างคนแรก เธอค่อนข้างเป็นสาวร่างใหญ่ โคกใหญ่ ซั่มครั้งแรกก็สอดเข้าแล้วครับ แต่หมายถึงมีอารมณ์ร่วมนะครับ ถ้าผู้หญิงเกรงและกลัว ทำให้อารมณ์ไม่ปลดปล่อยหลายๆคนสอดยาก เพราะน้ำน้อย เลือดมีปนๆออกมาเพราะผมแตกใน ก็ไม่มากนะครับ

คนที่สองนี่ยอมรับว่าฟิตมากรัดตอดของเรามากมาย ดูจากอวัยวะด้วยครับ ช่วงรูปร่างคนฟิตยังไงก็ฟิตครับ xxxกี่ครั้งก็ฟิตครับ.. แต่ถ้าผ่านการมีบุตรอันนี้ยืนยันว่ากลับมาฟิตแบบเดิมนั้นยากครับ..

ขอบคุณที่มาแชร์คับ

หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์