พฤษภาคม 15, 2024, 11:11:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ### ทำยังไงให้ "น้ำเยอะ" และพุ่งแรงบ้างครับ  (อ่าน 8247 ครั้ง)
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: สิงหาคม 12, 2015, 06:29:17 PM »

เห็นในหนังพุ่งกันเป็นสาย พุ่งเป้นท่อประปาแตก ของเรานี่หยดแหมะลงที่สะดือ 555 ก็มีบ้างแหละที่พุ่งไกลถึงอก แต่ก็ต้องแบบเง ียนมากๆ ชักนานๆ แต่อยากพุ่งๆ เยอะๆ ตลอดเวลา มีเคล็ดลับยังไง กินอะไรกัน
น้องเจสไลออนฮาร์ท
แล้วพวกหร่อนจะต้องเสียใจที่ไล่ชั้นออก
สหายร่วมหื่น
*

นั่นจู๋จริงๆหรอคะ เจสตลกค่ะ

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2015, 12:15:21 PM »

จขกท.ต้องน้ำอดน้ำทนค่ะ ชักทุกวันถามว่าน้ำพุ่งไหม ตอบว่าพุ่งค่ะ เจสทำให้แฟนประจำ

เคล็ดลับน้ำพุ่งนั้นอยู่ที่พรีคัม(น้ำหล่อลื่นค่ะ) ยิ่งเยอะน้ำก็ยิ่งใส่และพุ่งไกล
มันเริ่มที่การช่วยตัวเองของ จขกท. ว่าต้องมีอารมณ์มากๆ แต่ก็ต้องชักและหยุดเหมือนใกล้จะออกแต่พักไว้
อย่างน้อยก็ 45 นาทีขึ้นไปล่ะค่ะ ทนไหวมั๊ยล่ะ แต่ 45 นาทีนี้ต้องทำให้เกือบเสร็จรอมร่อทุกครีั้งนะ

ส่วนจกท.บอกว่าไม่อยากชักนานใช่แมะ อืม อันนี้ก็ขึ้นอยู่กับร่างกายและปลายอวัยวะเพศนะคะ
ถ้าปลาย จขกท. หัวเปิดและมีรูปัสสาวะที่ชัดเจน (หมายถึงตรงปลายไม่ชนกันแต่เป็นรูกว้างๆ) น้ำก็จะพุ่งง่ายค่ะ
ส่วนที่หนังโป๊บางเรื่องออกมาเป็นแกลลอน เค้าใช้วิธี injection ค่ะ

คือหล่อลื่นที่ผสมคล้ายน้ำกามเทียมใส่เข็มฉีดยา(แต่ไม่ใส่ตัวเข็มแหลมๆนะ) จ่อที่รูปัสสาวะแล้วฉีดเข้าไป ( อันนี้ถ้าจู๋เล็กหมดสิทธิ์ค่ะ เสียใจด้วย ถ้าใหญ่และรู้กว้างมันเข้าไปง่าย แล้วในหนังเค้าจะให้นายแบบ "ฉี่" ออกมาค่ะ น้ำสีขาวที่ถูกฉีดเข้าไป เมื่ออกมาคนก็จะนึกว่าเป็นอสจิ แต่จริงๆไม่ใช่

อีกวิธีเพิ่มน้ำหล่อลื่น หรือพรีคัม อันนี้ก็ต้องใหญ่เหมือนกัน พวกผู้ชายจู๋เอียง เล็กเกินห้านิ้วทำไม่ได้นะคะ ไม่ต้องอ่านให้เสียเวลา
โชคดีของแฟนเจสใหญ่ตรงค่ะเลยทำได้ คือวิธี sounding หรือการสอดแท่งนั่นเอง คือมันจะมีเหล็กสำหรับสอดเลยค่ะ ถ้าไม่มีก็ตะเกียบพลาสติกแทน สอดทางไหน ทางรูฉี่นั่นแหละ ใส่หล่อลื่นด้วยนะคะไม่งั้นจะเจ็บ(แฟนเจสบอกว่าตรงคอหยักจะเจ็บมาก เจสต้องค่อยๆ ) พอสอดไปลึก ลึกมากๆมันจะไปกดจุดอะไรซักอย่างนี่แหละ จะทำให้รู้สึกหน่วงๆ อยากฉี่เบาๆ พอดึงตะเกียบออกมาปุ๊ป น้ำหล่อลื่นจะตามตะเกียบขึ้นมาฉ่ำเลยค่ะ แต่พอชักหลังจากนั้นก็ตู้ม เต็มหน้าเจสเลยค่ะ แต่ว่าคาวมาก แฟนเจสชอบให้ใช้ลิ้น เจสนี่อยากจะแหวะ

สวยม๊ากมาก และท่ายากก็เยอะ
bin1958
หลุด สาวสวย น่ารัก 18+
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2015, 08:00:51 PM »

จขกท.ต้องน้ำอดน้ำทนค่ะ ชักทุกวันถามว่าน้ำพุ่งไหม ตอบว่าพุ่งค่ะ เจสทำให้แฟนประจำ

เคล็ดลับน้ำพุ่งนั้นอยู่ที่พรีคัม(น้ำหล่อลื่นค่ะ) ยิ่งเยอะน้ำก็ยิ่งใส่และพุ่งไกล
มันเริ่มที่การช่วยตัวเองของ จขกท. ว่าต้องมีอารมณ์มากๆ แต่ก็ต้องชักและหยุดเหมือนใกล้จะออกแต่พักไว้
อย่างน้อยก็ 45 นาทีขึ้นไปล่ะค่ะ ทนไหวมั๊ยล่ะ แต่ 45 นาทีนี้ต้องทำให้เกือบเสร็จรอมร่อทุกครีั้งนะ

ส่วนจกท.บอกว่าไม่อยากชักนานใช่แมะ อืม อันนี้ก็ขึ้นอยู่กับร่างกายและปลายอวัยวะเพศนะคะ
ถ้าปลาย จขกท. หัวเปิดและมีรูปัสสาวะที่ชัดเจน (หมายถึงตรงปลายไม่ชนกันแต่เป็นรูกว้างๆ) น้ำก็จะพุ่งง่ายค่ะ
ส่วนที่หนังโป๊บางเรื่องออกมาเป็นแกลลอน เค้าใช้วิธี injection ค่ะ

คือหล่อลื่นที่ผสมคล้ายน้ำกามเทียมใส่เข็มฉีดยา(แต่ไม่ใส่ตัวเข็มแหลมๆนะ) จ่อที่รูปัสสาวะแล้วฉีดเข้าไป ( อันนี้ถ้าจู๋เล็กหมดสิทธิ์ค่ะ เสียใจด้วย ถ้าใหญ่และรู้กว้างมันเข้าไปง่าย แล้วในหนังเค้าจะให้นายแบบ "ฉี่" ออกมาค่ะ น้ำสีขาวที่ถูกฉีดเข้าไป เมื่ออกมาคนก็จะนึกว่าเป็นอสจิ แต่จริงๆไม่ใช่

อีกวิธีเพิ่มน้ำหล่อลื่น หรือพรีคัม อันนี้ก็ต้องใหญ่เหมือนกัน พวกผู้ชายจู๋เอียง เล็กเกินห้านิ้วทำไม่ได้นะคะ ไม่ต้องอ่านให้เสียเวลา
โชคดีของแฟนเจสใหญ่ตรงค่ะเลยทำได้ คือวิธี sounding หรือการสอดแท่งนั่นเอง คือมันจะมีเหล็กสำหรับสอดเลยค่ะ ถ้าไม่มีก็ตะเกียบพลาสติกแทน สอดทางไหน ทางรูฉี่นั่นแหละ ใส่หล่อลื่นด้วยนะคะไม่งั้นจะเจ็บ(แฟนเจสบอกว่าตรงคอหยักจะเจ็บมาก เจสต้องค่อยๆ ) พอสอดไปลึก ลึกมากๆมันจะไปกดจุดอะไรซักอย่างนี่แหละ จะทำให้รู้สึกหน่วงๆ อยากฉี่เบาๆ พอดึงตะเกียบออกมาปุ๊ป น้ำหล่อลื่นจะตามตะเกียบขึ้นมาฉ่ำเลยค่ะ แต่พอชักหลังจากนั้นก็ตู้ม เต็มหน้าเจสเลยค่ะ แต่ว่าคาวมาก แฟนเจสชอบให้ใช้ลิ้น เจสนี่อยากจะแหวะ

ความรู้ระดับ ดร.

รวมรูป สาวเซ็กซี่ หลุด พริตตี้ สาวสวย สาวน่ารัก สาวเกาหลี นักศึกษา นิตยสาร 18+
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2015, 09:05:27 PM »

ขอบคุณน้องเจสครับ ทฤษฎีแน่นสุดๆ อย่างกะเรียนวิชาเพศศึกษา 555

สุดท้ายจะเยอะจะน้อยคงอยู่ที่จวยแต่ละคน 555
tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2015, 10:31:49 AM »

ของผมเองช่วงที่ออกกำลังเช่นวิ่งเยอะจะน้ำพุ่งแรงกว่าช่วงไม่ออกกำลังนะครับ แต่ปริมาณนี่ขึ้นกับอั้นไว้กี่วันครับ
Soccer_No17
ปลิงควาย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2015, 05:22:45 PM »

อดไว้หลายๆวัน ผมเคยบวช14วันไม่ได้จับหำเลย พอสึกมาชักแบบจัดหนักเลยครับ น้ำพุ่งแรงและเยอะมากครับ(แอบตกใจ555)
NPONG
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2015, 04:51:43 PM »

ของผมก็ไม่พุ่งครับ
ถ้าจะให้พุ่งนี่ต้องว่าวนาน และเงี่ยนสุดๆ
แต่ไม่ว่าจะพุ่งหรือไม่พุ่ง น้ำผมแตกออกมาพรวดเดียว เองครับ
น้อยครั้งจะพรวดออกมาสองถึงสามปี๊ด
เห็นในหนัง พุ่งกันปี๊ดๆๆๆๆ ดูแล้วคงฟินหลายปี๊ดดี
Killua123
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2015, 07:44:23 PM »

ของผมต้องซอยนานๆ เลยครับ แบบจะแตกแล้วกลั้นไว้ จนสงบแล้วชักต่อไปเรื่อยๆ ครับจนรอบสุดท้ายที่อยากปล่อยก็ซอยให้สุดไปเลยครับ พุ่งปี๊ด
anonymous2551
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 01, 2015, 08:30:56 PM »

ผมเคยอั้นไว้สองอาทิตย์ แล้วค่อยมาชัก พุ่งมาถึงหน้าเลยครับ
jampaa
เหลือบไร
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 09, 2015, 09:54:04 PM »

ของผมไม่ได้ทำไรเลยนะ มันพุ่งเอง
หน้า: [1] 2 พิมพ์