พฤษภาคม 16, 2024, 12:20:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอปรึกษาหน่อยครับ อยากมีแฟนและอยากเปิดซิง  (อ่าน 1725 ครั้ง)
pongkong001
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 05:24:38 PM »

สวัสดีครับพี่ๆ ชาว avc ผมสมาชิกใหม่นะครับ แต่ติดตามมาหลายปีแล้ว ไม่ได้สมัคร  Cheesy

ผมอัดอั้นตันใจมานานละ อยากจะขอคำปรึกษาหน่อยครับ   Lips Sealed

ผมอยู่จังหวัดเชียงใหม่นะครับ ตอนนี้ผมอายุ 22 ปีละ ยังไม่มีแฟนเป็นตัวเป็นตนสักทีเลย Undecided

จะมีก็แค่คุยกันไปกินข้าว ไปเที่ยวด้วยกัน แต่ไม่ได้ถึงกับว่าเรียกแฟนครับ  Huh?

และที่สำคัญผมอายุก็เลขสองละ ยังซิงอยู่เลย ไม่เคยมีประสบการ์ณเรื่องบนเตียงเลย

นอกจากดูหนัง AV แล้วชักว่าวไปวันๆ Grin

ผมจีบใครไม่เคยติดเลย คนที่ผมชอบผมปลื้มเขาก็ไปมีแฟนกันหมด

ผมสูง 170 นะครับ น้ำหนัก 65 ไม่อ้วนครับ ถามมีซิกแพคด้วย ดูแลตัวเองตลอดครับ

แต่ก็ไม่ได้เป็นกล้ามอะไรใหญ่โตเห็นแต่เส้นเลือดนะครับ รูปร่างถือว่าอยู่ในเกินหุ่นดี

แต่ติดตรงที่น่าตาผมครับ อยู่ในขั้นขี้เหร่เลย เพราะผมปากแหว่งครับ T_T

แต่ก็สัญกรรมมาสามครั้งแล้ว ตอนนี้เข้าที่แล้ว แต่ก็จะมีรอยเล็กๆตำหนิตรงปากครับ

จึงทำให้ผมขาดความมั่นใจเป็นอย่างอย่างมาก เวลาที่เห็นใครที่ถูกใจก็ไม่กล้าที่จะเข้าไปคุยด้วยเพราะอายครับ

ทำยังไงดีครับ อยากมีแฟนและอยากเปิดซิงมากๆเลย แต่ไม่อยากไปอ่างครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2015, 05:35:27 PM โดย pongkong001 » บันทึกการเข้า

xsundark
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 09:10:40 PM »

อยู่ที่ใจเลยครับของแบบนี้
ผู้หญิงเค้าไม่ได้ชอบผู้ชายที่หน้าตาอย่างเดียวครับ มันมีเสน่ห์อย่างอื่นที่ทำให้เค้าชอบได้ด้วย

ผมก็ไม่หล่อนะ ไม่มีซิ๊กแพ็คแถมลงพุงนิดๆแล้ว 55 ยังมีคนมาชอบเลยครับ
สู้ๆนะครับ
ahhhhhhhh
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2015, 05:07:40 AM »

ใจเย็นๆนะครับ เดี๋ยวปุ๊บปั๊บก็มีเอง ตอนนี้เก็บตังซื้อจิ๋มเทียมมาใช้ไปพลางๆก่อนก็ดีนะครับ
ผมก็เป็นคนเชียงใหม่เหมือนกัน ให้กำลังใจ จขกท อีกเสียงนะครับ
หน้า: [1] พิมพ์