พฤษภาคม 15, 2024, 08:43:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ### เรื่องจริงของเอวีสยองขวัญ ! ถูกแทงและถุกฆ่าเผาตายคารถ !  (อ่าน 11074 ครั้ง)
kongav
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 03:37:32 PM »

โหดสุดๆเล่นเผากันเลย
Fuck Star
Hard Fucker! Bitches n' Slut
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 06, 2012, 09:12:30 PM »

สยอง

mackybaa
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 05:11:37 AM »

เรื่องจริงหรือเปล่าเนี้ย
westlife
AV Donator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 08, 2012, 05:52:55 AM »

สมัยนี้ ยากูซ่า ยังมี และ ยังยิ่งใหญ่อยู่ไหมครับ พวกนี้กำจัดไปให้หมดโลกจัง

Thrasher
ปลิงควาย
*

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 08, 2012, 09:14:44 AM »

ยากูซ่า อยู่คู่ญี่ปุ่น มา เป็น ร้อยๆปีแล้วนะครับ  ที่ไหนมีผลประโยชน์ก็ต้องมีเอี่ยวด้วยละครับ มีแทรกซึมอยู่ทุกวงการ โดยเฉพาะวงการ Av นี่เบื้องหลัง นายทุนผู้สร้างก็ยากูซ่าทั้งนั้นละครับ แต่ผมว่าระดับความรุนแรงในการก่ออาชญากรรม นี่ต่ำมากๆ ถ้าเทียบกับบ้านเรา นี่ เด็กๆ ไปเลย แต่ก็อยางว่าละครับ ประเทศเค้า เรื่องอาวุธปืนนี่เข้มงวดมาก พวกปืนพกนี่ห้ามมีในครอบครองเด็ดขาด แต่ก็ยังมีลักลอบเข้าไปบ้าง ส่วนใหญ่เหตุฆาตกรรม ก็จะเป็นแบบเคสนี้ละครับ ทำให้เหมือนกับฆ่าตัวตาย หรือ อุบัติเหตุ ที่เรียกว่า ฆาตกรรมอำพราง นะ่ครับ ตำรวจก็จับมือใครดมไม่ได้ เพราะพวกนี้เค้าเส้นใหญ!! ครับ  โดยเฉพาะพวกตำรวจระดับบิ๊กๆนี่ตัวดีเลย คนของยากูซ่า ทั้งนั้นครับ
noobsaibot
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

Soft On Demand is the best.

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 08, 2012, 07:25:40 PM »

อยากรู้ว่าขัดผลประโยชน์เรื่องอะไรกันกับยากูซ่า ถึงขนาดฆ่าโหด (เหมือนเป็นการเชือดไก่คนอื่นๆในวงการดูด้วย)
เพราะเท่าที่รู้มา ยากูซ่า ไม่ได้ฆ่าคนที่ไม่ใช่แก๊งคู่อริพร่ำเพรื่อ จะต้องมีการขัดผลประโยชน์มากๆจริงๆ ถึงฆ่ายัดถังถ่วงอ่าวโตเกียว
ใครพอมีข้อมูลมั่่งมะครับ เรื่องนี้

Sex may seem immoral, but censorship is damm evil.
yedkeman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 08, 2012, 07:59:19 PM »

โห.. ใครไม่รู้ก็นึกว่าคนประเทศญี่ปุ่นนั้นชีวิตจะสงบสุข แสนสบาย
ลึกๆก็อยู่ภายใต้ความหวาดกลัวเหมือนกัน

ผมนึกสงสัยอยู่ว่า สาวเอวีสวยๆน่ารักๆ ทำไมต้องมาเล่นหนังโป๊
ไม่แน่ บางคนอาจจะโดนยากูซ่าบังคับให้ทำ ทั้งๆที่พวกเธอไม่เต็มใจก็ได้

ถ้าบ้านไหนมีลูกสาวหน้าตาสวยๆนี่ ยิ่งน่าเป็นห่วงเลยนะครับ
เกิดวันดีคืนดี มียากูซ่ามาข่มขู่บังคับให้ลูกสาวบ้านนั้นไปบำเรอกามหรือถ่ายหนังโป๊
มันเหมือนนรกฝันร้ายของคนเป็นพ่อแม่ชัดๆ  หมดสิทธิ์ช่วยเหลือลูกสาวของตัวเองโดยสิ้นเชิง

เพราะกฏหมายก็ทำอะไรยากูซ่าพวกนี้ไม่ได้เลย
noobsaibot
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

Soft On Demand is the best.

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 08, 2012, 08:02:17 PM »

http://www.youtube.com/watch?v=CB4BkouWP8M&feature=watch-now-button&wide=1

สารคดีเกี่ยวกับ ยากูซ่า ครับ เผื่อทำความเข้าใจยากูซ่าได้มากขึ้น
และในสารคดีเอง ระบุไว้ว่า ยากูซ่า มีสิทธิติดคุกนะครับ ถ้าโดนจับและโดนตัดสินว่าผิด
มียากูซ่าคนนึงติดคุก 30 ปี ออกมาบวชเป็นพระไปเลย

แต่ที่น่ารังเกียจมาก คือ ยากูซ่าบางกลุ่มหากินกับหนังโป๊เด็ก
คือ เอาเด็ก 4-5 ขวบมาแสดง Undecided

Sex may seem immoral, but censorship is damm evil.
JJF2Z41018
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 08, 2012, 09:24:15 PM »

ผมเคยดูจากสารคดี เงินในตลาดหุ่นญี่ปุ่น ส่วนหนึ่ง เป็นเงินของยากูซ่า

หนังของเธอคนนี้ผมก็เคยดูนะ ตอนสกดจิต รู้สึกจะเป็นUNCENด้วย  Cry Cry

หน้า: 1 [2] พิมพ์