พฤษภาคม 16, 2024, 04:41:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: !!! Nana Ogura Uncensore Clips แถม Rio Hamasaki Uncensored สั้นๆด้วย  (อ่าน 64708 ครั้ง)
หมูดำรำพัน
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 10:19:10 AM »

เมื่อคืนเข้า JAVJunkies หาหนังมาโหลดอะไรไปตามเรื่อง เจอของดีเข้าให้ เป็นน้อง Rio Hamasaki ที่ปกติ ผมก็โหลดมั่ง ไม่โหลดมั่งแล้วแต่หน้าหนัง
เพราะน้องเค้าเล่นเยอะ มากๆๆ จริงๆหน้าไม่โดนเท่าไหร่ หุ่นก็โอ แต่ติดใจลีลาเป็นบางเรื่อง

เห็นมี File มาปล่อยบอกว่า uncen เออดีลองดูสิ ไฟล์ไม่ใหญ่เท่าไหร่

หน้าหนัง

Capture

จริงๆก็ไม่ค่อย Surprise มากนักเพราะว่าคงถึงเวลาของน้องเค้าละ ไม่แน่ใจว่าหนังถ่ายไว้นานหรือยังเหมือนเป็นแค่ Clip สั้นๆ

เช้าตื่นมา Check Javjunkies ก่อนไปทำงานเหมือนทุกๆวัน เจอดีเข้าให้
ตอนแรกเห็นรูปก็นึกว่า อ่อ ก็คงเป็น Gravure Video มั้ง เพราะที่รูปเหมือนมาจาก Graphis อืมร้อยกว่า meg ยังไง ผมเก็บอยู่แล้ว ก็โหลดไป

รูป

** ไม่น่าจะเกี่ยวกะตัว Clip นะครับ มีมัดมือด้วย..
Capture

จะๆ ของใครเอ่ย

ของหนูเองค่า..

แป๊บเดียวก็เสร็จ ก็ลองเปิดๆดู อ่อเป็น Clip ถ่ายตัวเองเนอะ หลังๆมีตัวสั่นช่วยด้วย ถ่ายงั้นๆ ก็โอเก็บๆไว้ให้ครบๆ แต่อ๊ะมันไม่มี Mosaic นี่หว่า..
เลยขยายเต็มจอดูแล้วเลื่อนไปตรงกลางๆ Clip เฮ้ย น้องมาแหกกันชัดๆเลยนี่หว่า จ๊าาาค นางฟ้าของกรู ไหงมาเล่นงี้ละ 5555

แต่เหมือนถ่ายเองเล่นเอง ไม่รู้ปล่อยเองด้วยหรือเปล่า ใจกล้างี้เจอกันตอน Uncen เต็มๆเรื่องนะจ้ะ.. นาน่าจัง

ก็เลยรีบมาเสนอพี่น้อง ผองเพื่อนให้มาเสพกันต่อครับ
ผมฝาก File Bit ไว้ที่นี่และที่ห้อง Bit ด้วยนะครับ เดี๋ยวใครจะหากันไม่เจออีก

Enjoy ครับ !!

Bit Files

Rio Hamasaki
psoke@18p2p@hamasaki_rio-uncensored.wmv.torrent

Nana Ogura
小倉奈々無碼短片.torrent

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2011, 12:38:31 PM โดย หมูดำรำพัน » บันทึกการเข้า

Barely_SoFar
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 10:36:23 AM »

surpirese มากครับ ไม่มาบอกไม่รู้ครับ THX~ ดังๆ

ทุกสิ่งอยู่ที่ทัศนคติและมุมมอง
Triton
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 11:35:37 AM »

ขอบคุณมากๆๆครับ
viva
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 12:02:27 PM »

thank จ้า
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 12:46:15 PM »

ขอ Rio ตัวนี้น่าจะนานแล้วคับ เหมือนจะเคยเหง  เกิดหน้าที่น้องเค้าจะโด่งดัง  ก็เปิดตัวด้วย Uncen มาก่อนคับ  ฉะนั้นตัวนี้จึงไม่แปลกเท่ารายนัก

แต่น้อง Nana นี้อึ้งเลย สั้นๆคำเดียว Grin

anoya
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 03:30:07 PM »

มีเปน link ให้ download ไหมครับ อยากได้มากมายครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
หมูดำรำพัน

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 04:59:17 PM »

มีเปน link ให้ download ไหมครับ อยากได้มากมายครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ผมแปะ Link ไฟล์ Bittorrent ให้แล้วนะครับ ถ้าไม่เข้าใจเรื่อง Bit ลองศึกษาดูที่ห้อง Bittorrent นะครับ ขอให้โชคดี

micromice
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 06:07:46 PM »

ยอดเยี่ยม น่าสนใจมาก
ขอบคุณหลายๆที่สรรหาของดีมาให้ครับ
play2
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 06:38:46 PM »

ดู Unsen แล้ว หมดลมคับต้องถามตัวเองอีกใช้คนเดียวกันหรือเปล่า ก่อนเข้าวงการ ราศีไม่มีจับเลย แต่ผมชอบน้องเค้าแบบ cen มากกว่าคับ ดูดีกว่าตอน unsen มาก
janenero
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 06:58:44 PM »

สวดยอด ครับท่าน Grin
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์