พฤษภาคม 06, 2024, 03:47:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครรอเชียร์ เชลซี มั้ยคืนนี้  (อ่าน 5940 ครั้ง)
✖ Darkzønë ✖
♕ Otaku【AV】Idols™
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

I ❤ Noa Kasumi

« เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 01:36:05 AM »

ผมแฟนแมนยูนะ แต่วันนี้ว่าจะรอดูเชียร์เชลซีซักหน่อย

ถ้าเกมนี้เชลซีพลิกกลับมาเข้ารอบ ulc ได้ สปิริต ทีมน่าจะดีขึ้น

แต่นาโปลีก็น่ากลัวแฮะ ทั้ง คาวานี่ ลาเวสซี่ ฮัมซิก

I ❤ Scandal I ❤ Mami I ❤ Haruna I ❤ Tomomi I ❤ Rina I ❤ Scandal I ❤ Scandal I ❤ Noa Kasumi I ❤ Noa Kasumi BANZAI BANZAI !!!! ^^
namboat1
AV Devotor (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 01:42:56 AM »

ผมรอเชีย Chelsea Napoli CSKA Moscow Real Madrid ครับ

เอาง่ายๆเชียร์หมดเลย เพราะArsenal ผมตกรอบละ ก็เลยเชียร์หมดทุกทีเลย ^^"
AFool
AV Distinctive (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 01:44:18 AM »

มาเชียหอยเหมือนกันครับ พอดีกดไป 5555 Grin

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 01:57:12 AM »

ผมรอเชีย Chelsea Napoli CSKA Moscow Real Madrid ครับ

เอาง่ายๆเชียร์หมดเลย เพราะArsenal ผมตกรอบละ ก็เลยเชียร์หมดทุกทีเลย ^^"

น่าเสียมากอาเซน่อลนัดที่ชนะเอซีมิลาน 3-0 นัดนั้น ครึ่งแรกเล่นอย่างดี แต่พอครึ่งหลังเหมือนเหนื่อยๆ

แต่ก็ต้องยอมรับเลยว่า สู้สุดๆจริง เห็นแล้วปลื้มแทนแฟนๆอาเซน่อลมากๆเลยครับ RVP สุดยอดมาก

ผมว่ามาดริด ไม่น่าพลาด เล่นในบ้านด้วย แถมมี away goal ในมือ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 15, 2012, 01:58:57 AM โดย ✖ Darkzønë ✖ » บันทึกการเข้า

I ❤ Scandal I ❤ Mami I ❤ Haruna I ❤ Tomomi I ❤ Rina I ❤ Scandal I ❤ Scandal I ❤ Noa Kasumi I ❤ Noa Kasumi BANZAI BANZAI !!!! ^^

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 01:57:56 AM »

มาเชียหอยเหมือนกันครับ พอดีกดไป 5555 Grin

งั้นเราเอาใจช่วยนายด้วยล่ะกัน

pasta
AV Highness Merit

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 02:02:19 AM »

งั้นเราเอาใจช่วยนายด้วยล่ะกัน

ผมเป็นแฟนแมนยูเหมือนกันแต่วันนี้เชียร์เชลซีสุดตัวครับ โดยเฉพาะตอเรสผมเอาใจช่วยสุดๆ
อยากจะเห็นเค้ากับมาคมเหมือนเดิม น่าจะมีกระทู้เชียร์สดๆที่ chat box นะครับ Smiley

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 02:11:40 AM »

วันนี้เชียร์เชลซี พรุ่งนี้ต้องเชีบร์แมนยูแบบ ฉี้เล็ดแน่ๆ

เห็นว่าเอาเด็กลงซะด้วย แถมไปเยือนซะด้วย

ปล.ปีนี้แมนยูเล่นในบ้านไม่ค่อยดีเลยแฮะ

darthnept
ผมรักเด็ก *0*
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 03:44:56 AM »

ตอนนี้ผมสนใจแต่การเชียร์ให้ทีมรักมุ่งมั่นคว้าดับเบิ้ลแชมป์บอลถ้วยในฤดูกาลนี้ให้ได้มากกว่าครับ   

ป.ล.แต่สำหรับชปล.ฤดูกาลนี้ ก็คงมีแต่มิลานทีมเดียวที่ผมเอาใจช่วยอยู่(แต่ไม่ได้เชียร์จริงจังมาก)  >>   คือผมจะเชียร์เฉพาะทีมที่ชอบครับ(และขอเน้นว่าแค่"เชียร์"อย่างเดียว แต่"ไม่แทง"ครับ) สำหรับทีมที่ไม่ได้ชอบ อย่างมากก็แค่ดูเพื่อความเพลิดเพลินอย่างเดียวไปแบบนั้น 

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 04:38:32 AM »

ต่อเวลา ได้นอนดึกแล้วตู งานนี้ 

ไหนๆก็ต่อแล้ว ดูยันดวลจุดโทษเลยล่ะกัน

pasta
AV Highness Merit

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 15, 2012, 04:39:33 AM »

ต่อเวลา ได้นอนดึกแล้วตู งานนี้ 

ไหนๆก็ต่อแล้ว ดูยันดวลจุดโทษเลยล่ะกัน

อย่าให้ถึงลูกโทษเลยท่าน ให้ชนะในเวลาพิเศษนะครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์