พฤษภาคม 06, 2024, 01:34:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมบอร์ดเราเงียบๆ  (อ่าน 8175 ครั้ง)
007
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2012, 11:00:42 PM »

ช่วงนี้ไม่ค่ิอยมีอะไร เลยเงียบๆบ้าง บางช่วง ดาราเลิกเยอะ ดาราAVอันเซ็น มีหนังออกใหม่ให้น่าพูดถึง ตอนนี้มันธรรมดา ไม่มีอะไร
✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]
AV Distributor

อ๊ากกกกกกก

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2012, 11:04:09 PM »

ห้องเอวี ครั้งตอนที่ยังไม่แยกห้อง ก็จะมีคนคอยมาบอกผมว่า กระทู้หน้าแรกตกเร็วไปประเด็นยังดีๆอยู่เลย

ส่วนในห้อง non-av พอมีคนโพสข่าวตามเน็ตแบบแปะมาโพสเยอะๆ ก็จะมีคนบ่นว่ากระทู้ตกเร็ว ทำเอาประเด็นดีๆที่สมาชิกพิมพ์เองเพื่อแลกเปลี่ยนทัศนะหายตกหน้าไปหมด

สรุปให้ผมทำยังไงครับ

การอยู่ในสังคมแล้ว มองจากมุมมองเดียวแล้ววิจารณ์ มันง่ายๆครับ

แต่การปกครองสังคมให้เป็นระเบียบและเอาใจคนทุกกลุ่มให้พอใจ นี่สิยากกว่าครับ

ยังไงผมก็ว่าที่ผมได้แยกห้องไปนั้นเหมาะสมแล้วครับ

ผมยอมโดนบ่นว่าเงียบ ดีกว่าโดนบ่นว่ากระทู้ตกเร็ว กระทู้ไม่เป็นหมวดหมู่ กระทู้ปั้มเยอะ กระทู้สาระหล่นหายไปหน้าอื่น

หวังว่าคงเข้าใจนะครับ

เข้าใจท่านประทานครับ....
yedkeman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2012, 11:36:58 PM »

รับทราบครับ ท่านประธาน เข้าใจและยอมรับครับ

เดี๋ยวกระทู้ตกเร็วจะโดนสมาชิกท่านอื่นบ่นอีก 55+

เป็นเจ้าของบ้านเนี่ย เหนื่อยใจจริงๆนะครับ
daywalker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 12:16:15 AM »

ออกความคิดเห็นน่ะดีแล้วละครับท่าน เผื่อท่านตัวเบิ้งๆเข้ามาเห็น เค้าอาจจะรับฟังก็ได้นะท่านครับ

ว่าแล้วตัวเบ้งๆที่ท่านว่าก็มาเองเลยครับ

อืมมม.......ก็น่าเห็นใจท่านประธานนะครับ....

อย่าคิดมากกันเลยครับ ถึงเวลาเดี๋ยวก็คงมากันอีก ก็คงมีบ้างที่จะมีเงียบเป็นพักๆ..
✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]
AV Distributor

อ๊ากกกกกกก

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 12:20:03 AM »

ออกความคิดเห็นน่ะดีแล้วละครับท่าน เผื่อท่านตัวเบิ้งๆเข้ามาเห็น เค้าอาจจะรับฟังก็ได้นะท่านครับ

ว่าแล้วตัวเบ้งๆที่ท่านว่าก็มาเองเลยครับ

อืมมม.......ก็น่าเห็นใจท่านประธานนะครับ....

อย่าคิดมากกันเลยครับ ถึงเวลาเดี๋ยวก็คงมากันอีก ก็คงมีบ้างที่จะมีเงียบเป็นพักๆ..

นั้นสินะครับ 
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 10:02:27 AM »

ท่านประธานคงเหนื่อยเหมือนกันนะครับ  Embarrassed
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 10:11:54 AM »

ก็ธรรมดาครับ เขาก็มาโหลดหนังกัน พอโหลดไม่ได้ก็มาขอ พอไม่รุ้ชื่อก็ถาม เเล้วเเต่ความสนใจของใครของมัน
ผมก็เหมือนกัน  ผมเบื่อๆสกายริมเเล้วผมจะรีวิวหนังสักเรื่องเเล้วกัน เอาเรื่องน้องไอรีไทร์เป็นไง  กำลังดูดอยู่เลย 555

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Fuck Star
Hard Fucker! Bitches n' Slut
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 11:12:12 AM »

ผมว่ามันก้อคงเงียบเป็นพักๆเเหละครับพอมีอะไรน่าสใจใหม่ๆบอร์ดเราก็น่าจะคึกคักกว่านี้
เเละที่สำคัญคนที่สมัครมาส่วนใหญ่ก็กะจะเข้ามาดูดอย่างเดียวเเต่ก็เป็นเรื่องที่เข้าใจได้นะครับเพราะเป้าหมายหลักๆของพวกเราก็คือโหลดหนังกันอยู่เเล้ว

petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 06:03:48 PM »

คิดถึงบอร์ดนะครับ  ไม่ได้เข้ามาเลยตั้งแต่ กรกฏา  2554  !!!!  กระทู้สุดท้าย
หน้า: 1 [2] พิมพ์