พฤษภาคม 15, 2024, 07:37:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบของชาวบ้าน ใครนิสัยเหมือนผม / เชิญมาเล่ากัน  (อ่าน 6310 ครั้ง)
terdsak
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: ธันวาคม 10, 2011, 05:42:55 PM »

ถนนลาดพร้าว  มีซอยนึงที่เจริญสีวิลัย ทางลัดเยอะมากๆ 
มีร้านคอมพิวเตอร์  เปิด 24ชม.  สงสัยเสียให้  ตร.  ด้วย
ไม่งั้นเปิดไม่ได้   

ผมเองชอบไปเล่น  ในร้านเค้ามากๆ
เมียเค้าสวย สวยน่ารัก  ผมเอง  memory  เสมอ
เหมือนญี่ปุ่นขาว  หมวย คนจีนด้วย

ทุกวันถ้าผมไปนั่งจะไปคุย  กับสามีเค้าเสมอ  เมียเค้า  ผมเองชอบสุด
คุย  สนุก  ลุยนั่ง  สบาย  เป็นน้องผมกว่า 12 ปี  ได้
สาวสวยน่ารัก  ท่านนี้  ยังบอกเกริ่น กล่าว

ว่า  พี่ธรรมะ ทำโม  เห็นไปวันทุกวันอาทิตย์เสมอ
ไม่น่าเชื่อ จะชอบ  หนังเอวี  ขนาดนี้  เเซว ต่อน่าสามี

รุ่นหลานผมได้  เเต่เธอชอบนุ่งห่มสั้น  เห็นกางกางในเธอเสมอ 
เนื่องจาก  สีสรรของกางเกงใน  มัก โผล่ข้างหลัง  เเลบ  เสมอ 
ดูเเล้ว  ผมเอง เงี่ยนเสมอ
อยากจะเข้าไปจับ  เหลือเกิน

ใครมีประสบการณ์เล่าสู่กันฟังหน่อยครับ
sompoat
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2011, 06:09:21 PM »

ใจเย็นครับ ท่าน อาการเอ็นดูเด็ก นี่ผมก็เป็นครับ
หลายครั้งที่อยากให้เด็กมาดูเอ็น ....

แต่ผมมีกฏง่ายๆ อยู่ว่า มีผัวแล้ว ไม่แตะ
หลายอย่างครับ ใจเขาใจเรา กลัวปัญหาระยะยาว

บางที ก็กลัวเด็กมันเก็บแต้มเหมือนกัน

สู้เต๊าะไว้แบบเลี้ยงต้อยไม่ได้
หมาหยอกไก้ไปเรื่อย
เน้นมาดผู้ใหญ่ นิ่ง ลึก เงินถึง วางแผนยาวๆ รอดยากครับ

ส่วนของมีเจ้าของนี่ ก็ดูๆ ดมดม ไปเป็นพักๆ ....

แต่มันก็แรงนะ สาวบางคนยิ่งมีผัวแล้วนี่ ของยิ่งแรง
เราก็ต้องมีภูมิคุ้มกันครับ

ถนอมเนื้อถนอมตัวไว้ดีกว่า
อายุมากแล้ว ไม่น่าเสี่ยงในเรื่องไม่ควรเสี่ยง ....

ze7ez

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2011, 06:56:02 PM »

ระวังไม่สบาย ไอคุกๆๆ นะครับ 55
ยิ่งคนคุ้นเคยกันถ้าเกินเลยจะมองหน้ากันไม่ติดป่าวๆ

✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]
AV Distributor

อ๊ากกกกกกก

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2011, 07:02:12 PM »

เอาเป็นวาพอหอมปากหอมคอดีกว่าเนอะๆท่านๆ
BenzVam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2011, 12:59:10 AM »

ของมีเจ้าของอย่าไปเสี่ยงเลยท่าน

ผู้หญิงมีเยอะแยะครับ 

ถ้าควบคุมใจตัวเองยากให้คิดซะว่า

ถ้าได้เอาแล้วตาย ต่อให้นางในฝันผมก็ไม่เอา

ฮ่าๆ 

ปล.ประเด็นนี้เพื่อนผมเคยตั้งมาถามเล่นๆในวงเหล้าด้วย

ว่า ถ้าได้เอานางในฝันคนนึง แบบว่าคนนี้สุดๆในชีวิตละ  แต่พอเอาเสร็จ เราต้องตายทันที

ถามว่าจะเอามั้ย???    ฮ่าๆ  คุยในวงเหล้าได้ยาวเลยทีนี้
gugugu1016
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2011, 03:51:43 PM »

ระวังครับ ระวังลูกตะกัว

ต่อให้ผู้หญิงสมยอมก็เถิดนะ

เรื่องแบบนี้ผู้ชายเขาถือ ฆ่าได้หยามไม่ได้ครับ

ถ้าเลิกกันแล้วก็อีกเรื่อง

rafaelo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2011, 04:32:58 PM »

หวิว ๆ ก็มีบ้างครับ
บางครั้งมันเกิดจากความบังเอิญ
เขาไม่ได้ระวังการแต่งตัว  เราเองก็ไปอยู่ในจุดโฟกัส
แต่ต้องปรามใจตัวเองให้อยู่ครับ  แค่หวิว ๆ ก็ต้องพาตัวเองออกจากความเสี่ยง
หมางใจกันด้วยเรื่องแค่นี้ไม่คุ้มครับ  ลงคิดจะตีท้ายครัวเขา  สักวันเราเองก็คงไม่พ้นกรรมสนองครับ
Vice President AVC

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2011, 10:57:02 PM »

อย่าผลีผลาม

เอ็นดูได้แต่อย่าดูเอ็นเขาล่ะ
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
AV Dedicator (VIP)
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2011, 01:24:03 PM »

ดูๆเราเอา...แล้วจิตนการ พอ อย่าสานต่ออันตรายมาก

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
Ikusang
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2012, 02:14:19 PM »

เสี่ยงมากครับ เล่นที่เลิกกันเเล้วหรือไม่มีตัวตนดีกว่า
หน้า: [1] 2 พิมพ์