พฤษภาคม 13, 2024, 11:48:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: วอลเลย์บอลหญิงไทยใน World Cup 2010  (อ่าน 5476 ครั้ง)
Ahrimann
AV Elite
นักสะสมเอวี

اورمزد/ارمزد

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 01:35:58 AM »

ดีใจจังที่มาคอเดียวกันมาเปิดประเด็น
วอลเล่ย์บอล เป็นกีฬามีนักกีฬาสวยระดับต้นๆในกีฬาทั้งหมดเลยนะครับ
แถมแต่ละคน ได้คอนเซ็ปต์ สูง เพรียว แขนขายาว กันถ้วนหน้า
จากแรงขับเรื่องหื่นๆ ก็เลยเลือกที่จะเป็นสาววอลเล่ย์บอล (หญิง) มากกว่า สาวกบาส หรือ กีฬาหญิงอื่นๆ

อ่อ ส่วนทีมชาย ดูผลอย่างเดียว ไม่ค่อยดูแข่ง อิอิ
ที่ท่าน pasta บอกไว้ ก็คงเป็น เฮียโจ้ อภิศักดิ์ รักชาติยิ่งชีพ (นามสกุลสุดยอด) คนนี้ไปเป็นโค้ชทีมเด็ก 17 ปีแล้วครับ

ไว้จะเอารูปนักวอลเล่ย์บอลสาวๆ มาให้โหวตกันครับ หึหึ
astrife
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 01:48:23 AM »

ทีมชัยภูมิ นี่ น้อง แก้ม miss thailand universe ป่าวคับ
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 01:49:31 AM »

มีสวยงี้ด้วยเหรอท่าน ทีมชัยภูมิ โอ้ว...หลงเสน่ห์สาวชัยภูมิอีกแล้วครับ ต้องหาโอกาสไปเชียร์ทีมนี้บ้างแล้ว ทีมชาติไอ้ทอมผมสั้นๆ สวยแค่ไหนผมก็ไม่สนครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
Ahrimann
AV Elite
นักสะสมเอวี

اورمزد/ارمزد

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 02:59:54 AM »

ชัยภูมิ มีสวยขนาดนางงาม 1 นาง สวยระดับดารา 1 นาง และสวยนางแบบอีก 2  Grin
เกรียน เอ๊ย กะเรียนผยอง มีดีที่วอลเล่ย์ (หญิง) ไม่ใช่ฟุตบอลนะ
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2010, 10:21:43 AM »

มีสวยงี้ด้วยเหรอท่าน ทีมชัยภูมิ โอ้ว...หลงเสน่ห์สาวชัยภูมิอีกแล้วครับ ต้องหาโอกาสไปเชียร์ทีมนี้บ้างแล้ว ทีมชาติไอ้ทอมผมสั้นๆ สวยแค่ไหนผมก็ไม่สนครับ

ท่านประธานไม่ชอบทอมเหมือนผมเลย เจอผู้ชายด้วยกันมาเป็นคู่แข่งก็แย่แล้วนี้มันเป็นหญิงยังจะมาเป็นคู่แข่งเราอีก

ผมเคยถามเพื่อนผู้หญิงที่สนิทๆ..ที่มีแฟนเป็นทอม ถามว่าทำไมผู้ชายไม่เอาถึงคิดสั้นไปเอาทอมว่ะ..มันตอบว่าไงรู้ใหมครับ

แม่งผู้ชายทีเดียวจอด..หลับเป็นตาย  ทอมนี้สิโว้ยยอด..กว่า..มันซอยได้ทั้งคืน แตกแล้วแตกอีก  (มันใช้เข็มขัดติดจู๋เทียม)

ผมเลยถึงบางอ้อ....แม่งใช้เครื่องทุนแรงนี้ว่า...แน่จริงมึงใช้นิ้วอย่างเดียว....ซิว่ะ   

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
หน้า: 1 [2] พิมพ์