พฤษภาคม 09, 2024, 02:18:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านเคยคิดอยากจะลดการเสพ av ของท่านบ้างมั้ย?  (อ่าน 8982 ครั้ง)
music lover
AV Donator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 11:38:25 PM »

ตั้งแต่รู้จักกับ bittorent เมื่อ 7 ปีที่แล้ว ชีวิตผมก็เปลี่ยนไปเลย
โหลดกระจาย ไม่หลับไม่นอน โหลดมาก็ไม่มีเวลาดูนั่นแหละ ไรท์ใส่แผ่นให้ฝุ่นมันจับ
จนมาวันนึงผมคิดว่า เออ เราหมดเวลาไปกับมันมากทีเดียว จนภารกิจในชีวิตที่ควรจะทำมันไม่ค่อยจะสมบูรณ์
ฝรั่งเขามีสำนวน ให้ work hard, play hard
ผมนี่ play hard อย่างเดียว จนคิดว่าจะเป็นผลเีสียกับชีวิตแล้ว
แต่ให้เลิกคงไม่ เพราะมันสนุกทุกครั้งที่ได้หาหนัง

เล่าสู่กันฟังครับ

lool
AV DecadonoR++ (VIP)
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2012, 11:54:10 PM »

จริงอย่างท่านว่า แม้จะโหลดมาเยอะ แต่ก็ยังต้องติดตามเรื่อยๆ555 รุสึกเสียดายเวลาบ้างบางที แต่ก้อับเดทไหม่ตลอด
BigCola
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2012, 12:39:30 AM »

ผมโหลดบิท เซ็ตเรียบร้อย
ก็เปิดเครื่องโหลดไปเรื่อยๆ นอนบ้าง เล่นเกมส์ ไปตลาดบ้าง ก็ OK นะ กลับมาก็ได้หนังดูแล้ว Smiley
Whiteyorks
มันแย่มาก หากลองนึก...ถึง
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

อยากจะหลับใหลอยู่ที่นี่

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2012, 01:37:35 AM »

ยิ่งหายาก ยิ่งสนุก ยิ่งท้าทาย เป็นเหมือนกัน Grin

ลองมามองที่ใจผมสิ
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2012, 09:16:17 AM »

ตั้งแต่รู้จักกับ bittorent เมื่อ 7 ปีที่แล้ว ชีวิตผมก็เปลี่ยนไปเลย
โหลดกระจาย ไม่หลับไม่นอน โหลดมาก็ไม่มีเวลาดูนั่นแหละ ไรท์ใส่แผ่นให้ฝุ่นมันจับ
จนมาวันนึงผมคิดว่า เออ เราหมดเวลาไปกับมันมากทีเดียว จนภารกิจในชีวิตที่ควรจะทำมันไม่ค่อยจะสมบูรณ์
ฝรั่งเขามีสำนวน ให้ work hard, play hard
ผมนี่ play hard อย่างเดียว จนคิดว่าจะเป็นผลเีสียกับชีวิตแล้ว
แต่ให้เลิกคงไม่ เพราะมันสนุกทุกครั้งที่ได้หาหนัง

เล่าสู่กันฟังครับ

คุณจขกท. อย่างคิดมากครับ

การที่เราชอบ ก็คือความสุขของเราเเม้เราจะชักธง  ช่วยเหลือตัว  หรือ  ดูกับเเฟน  ก็ไม่ได้  ทำให้คนอื่นๆ  เดือดร้อน
ไม่สร้างปัญหาสังคม  ทำไปเถอะครับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2012, 09:39:56 AM »

โหลดยังไงถึงไม่หลับไม่นอนครับ  ผมมีเเต่โหลดเเล้วไม่ดู หรือดู5นาที

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]
AV Distributor

อ๊ากกกกกกก

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2012, 10:41:39 AM »

ไม่ลดที่คิดว่าทำอยู่ก็พอประมาณไม่มากไม่เยอะ
Tylervgb
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2012, 10:58:03 AM »

มันสนุกตรงที่ได้ค้นหาเนี่ยแหล่ะครับ
sub1987
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2012, 11:10:21 AM »

ผมไม่ได้ติด AV นะแต่เวลาเข้าเวบบิท ได้เห็นปก - ดาราแล้วมันอยากโหลดมาดูซะงั้น  Grin
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2012, 11:25:16 AM »

ความบันเทิงมันคนละมุมกัน

อย่างผมนี่ก็สนุกตรงที่เวลาโหลด เวลาสะสม เวลาเก็บปก  .. ตอนโหลดเสร็จแล้วรู้สึกดี

แต่มีไม่กี่เรื่องที่หยิบมาดูตั้งแต่ต้นจนจบ

อุปมาเหมือนกันเราสะสมแสตมป์  แต่ไม่เอาแสตมป์พวกนั้นมาแปะจดหมาย .. นั่นแหละ

Mayu Okamoto    NNPJ-318
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์