พฤษภาคม 09, 2024, 01:48:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กลับเข้ามาบอร์ดอีกครั้งนึง ไหงมีแต่กระทู้เกี่ยวกับ rola เต็มไปหมด  (อ่าน 6270 ครั้ง)
music lover
AV Donator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2012, 11:56:04 PM »

แถมดูท่าว่าจะผิดหวังกันซะส่วนใหญ่เสียด้วยนะ  Grin
✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อ๊ากกกกกกก

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 12:08:49 AM »

สำหรับผมไม่ได้กระแสอะไรมากมายเลยไม่ค่อยจะผิดหวังเท่าไหร่ครับ
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 01:14:18 AM »

ผิดหวังหนังที่ debut ครับส่วนมาก

ในแง่ตัวบุคคลผมว่าเธอเปรี้ยงปร้างกว่าใครๆในช่วงนี้เลยนะผมว่า

A PinK
hamii
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 01:49:50 AM »

ผิดค่ายไปหน่อยละมั้ง
 Cry
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 07:08:49 AM »

ผมไปดูในเวบบิท เห็นมีกระทู้เเจกหนังเรื่องนี้เจ็ดเเปดกระทู้  มันก็น่าเห็นใจสำหรับคนไม่เคยดูหนัง prestiage ครับ  ส่วนมากจะดู acttacker  tokyo-hot กัน  คนละกลุ่มเเป้าหมายชัดๆ ก็เลยเป็นอย่างที่เห็น  คนเเสดงเขาคงได้ประโยชน์อะไรบ้างละ ถึงเลือกเซ็นสัญญากับค่ายนี้  ไม่ไปเซ็นกับโตเกียวฮอต หรือ s1 หน้าตาอย่างเธอ ใครมันก็อยากได้   ผมก็ดูเเล้ว ก็เห็นว่ามันเป็นหนังธรรมดาเรืองนึงเเค่นั้นเอง   ไม่ชอบก็อย่าไปดูของเขา   ค่ายเขามีตลาดของเขาอยู่เเล้ว  คนที่เขาชอบค่ายนี้ ดูเรื่องนี้เเล้วชอบก็เยอะ   
เขาจะรู้สึกยังไงเล้วเปิดกระทู้มาเจอเเต่คำว่าห่วย  กาก  ลองอ่านที่ตัวเองเขียนกันบ้าง เมื่อก่อนก็ว่ากรุณาอย่าโพสทำร้ายจิตใจกัน คนชอบของใครของมัน เเล้วตกลงนี่มันยังไง ?

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 07:28:43 AM »

ผมไปดูในเวบบิท เห็นมีกระทู้เเจกหนังเรื่องนี้เจ็ดเเปดกระทู้  มันก็น่าเห็นใจสำหรับคนไม่เคยดูหนัง prestiage ครับ  ส่วนมากจะดู acttacker  tokyo-hot กัน  คนละกลุ่มเเป้าหมายชัดๆ ก็เลยเป็นอย่างที่เห็น  คนเเสดงเขาคงได้ประโยชน์อะไรบ้างละ ถึงเลือกเซ็นสัญญากับค่ายนี้  ไม่ไปเซ็นกับโตเกียวฮอต หรือ s1 หน้าตาอย่างเธอ ใครมันก็อยากได้   ผมก็ดูเเล้ว ก็เห็นว่ามันเป็นหนังธรรมดาเรืองนึงเเค่นั้นเอง   ไม่ชอบก็อย่าไปดูของเขา   ค่ายเขามีตลาดของเขาอยู่เเล้ว  คนที่เขาชอบค่ายนี้ ดูเรื่องนี้เเล้วชอบก็เยอะ   
เขาจะรู้สึกยังไงเล้วเปิดกระทู้มาเจอเเต่คำว่าห่วย  กาก  ลองอ่านที่ตัวเองเขียนกันบ้าง เมื่อก่อนก็ว่ากรุณาอย่าโพสทำร้ายจิตใจกัน คนชอบของใครของมัน เเล้วตกลงนี่มันยังไง ?

ใจเย็นๆครับ ผมเป็นอีกคนที่ชอบมาก เตรียมเก็บเป็น collection ในฮาร์ดิสค์สเปเชียลส่วนตัวของผม

รอโหลดเรื่องต่อไปอย่างแน่นอน

ส่วนใครที่ว่ากาก ก็อย่าให้รู้ว่าโหลดมาดูอีกแล้วกัน  Wink
rafaelo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 08:21:12 AM »

ผมดูหนังของ prestiage มาพอสมควร
คิดว่าค่ายนี้ทำหนังไม่เลวครับ  เรื่องดี ๆ ที่สร้างความฮือฮาก็มี
ยิ่งแนวฉุดสาวออฟฟิศนี่เทคะแนนให้เลย  ตัวดัง ๆ เล่นค่ายนี้ก็ไม่ใช่น้อยครับ

ส่วนหนังของ โรล่า ผมว่าโอเคนะ
คือเราดูตัวอย่างมาแล้ว  เรารู้ว่ามันก็ประมาณหนึ่ง
ผมไม่ได้คาดหวังว่าจะสุดยอดเพราะแนวนี้ก็ไม่ใช่แนวผม  มันมีน้อยมาก ๆ ที่เดบิวแล้วเปรี้ยงเลยครับ
น้องหมาของพาพลอฟ
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 09:46:16 AM »

หนังก็ไม่ได้แย่นะครับ มันเป็นเรื่องของสไตล์หนังของเขาเป็นแบบนี้ แต่คนเรามันคาดหวังกันไปอีกอย่าง แบบ จัดหนัก อะไรเทือกนั้น ซึ่งถ้าคนที่ดูหนังเอวีมีประสบกามมาก ๆ จะบอกว่า ไอที่เขาว่ากันว่า จัดหนัก จัดหนัก (พูดกันจนเกลื่อน ) ภาษาหนังเอวีจะไปทาง ซาดิสม์ ไปโน่นแล้วครับ ไม่ใช่ระดับกลางค่อนซาดิสม์แบบ Tokyo hot (จริง ๆ มันก็ซาดิสม์บ้างในบางตอน ) หรือหมายถึงหนังแบบค่าย DasDas Dogma อะไรแบบนั้นหรือเกินนั้นกันไปเลย

ซึ่งพอหนังน้องเขาออกแนว Debut ซึ่งก็แน่นอนอยู่แล้วว่าแนวนี้บ้าน ๆ เน้น น่ารักสวยงาม ไม่ใช่กระทุ้งแหลกแบบที่คาดหวัง แถม หุ้นทรงน้องก็ไม่ค่อยอึ๋ม อย่างที่คาด ก็เลยผิดหวังกัน

เพราะ ปั่นกระแสกันจนแรงเกินไป ส่วนผมเฉย ๆ ฮะ ออกจะชอบด้วย น้องเขาน่ารักดีนะ

"กิเลสไร้จุดหมาย"
manamiyo
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 11:23:16 AM »

ผิดหวังเล็กน้อยหลังจากได้ดูแล้ว ค่ายจัดมาไม่ค่อยสะใจ พระเอกคนเดียว ไม่หนักหน่วง นางเอกผอมไปนิด แต่เหมือนมีประสบการ์ณมากเลย ขอบคุณที่ให้เปิดโอกาสแฉะ
KeneMoko

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 12:42:14 PM »

ปั่นกระแสกันทั้งนั้น .. น่ารำคาญ

Mayu Okamoto    NNPJ-318
หน้า: [1] 2 พิมพ์