พฤษภาคม 09, 2024, 04:04:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กลับเข้ามาบอร์ดอีกครั้งนึง ไหงมีแต่กระทู้เกี่ยวกับ rola เต็มไปหมด  (อ่าน 6276 ครั้ง)
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 03:50:56 PM »

ปั่นกระแสกันทั้งนั้น .. น่ารำคาญ

A PinK
jak_homo
Lolicon Obscene
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2012, 10:06:31 PM »

ผมเองก็ผิดหวังเหมือนกันครับที่หนังทำออกมาได้แค่นี้ ตัวนักแสดงเองผมไม่ติดปัญหาอะไรครับ แต่เนื้อเรื่องกับมุมกล้องต้องปรับปรุงแก้ไขอย่างแรงที่สามารถทำให้ดาราระดับน้องลอร่าทำให้ผมไร้อารมณ์ได้สนิทจริงๆ ทั้งๆ ที่ก่อนหน้านี้แค่เห็นหน้าเธอ ผมก็แข็งแล้วอ่ะครับท่าน
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 02:22:29 AM »

จะไปโทษว่าค่ายนู้น ค่ายนี้ไม่ดีก็ไม่ถูกน่ะคับ

Prestiges ทำออกมาแล้วดีๆก็มีเยอะอยู่

ที่ผิดหวังกันเยอะๆ มากๆ เพราะ เราอาจจะคาดหวัง วาดฝันกันมากเกินไป  ก็ได้

อาจจะด้วยว่า ถูกใจนางเอก  ความเปงลูกครึ่งที่ชัดเจน และอีกหลายๆอย่าง

โดยส่วนตัวตัวหนังผมว่าก็เฉยๆ ส่วนนางเอกได้แค่ความใหม่อย่างเดียว หุ่นรวมๆยังไม่เป๊ะมากนัก

และที่หลายๆท่านอาจจจะสังเกตเหง คือ ฟัน  ถึงแม้จะไม่เท่า Erina แต่ช่วยไปทำให้สวยที

Aum

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 03:19:08 AM »

ค่ายPrestiges   คนที่ตามจริงๆก็จะชินนะครับว่า ก็แพทเทิร์นนี้ล่ะ พาไปเที่ยวแล้วก็โจ๊ะกันสักสองฉาก   ส่วนตัวนัดแสดงไม่ผิดหวังเลยโรล่า เธอใสและโดนผมจริง
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 11:15:24 AM »

ผมขอแสดงความคิดเห็นอีกมุมเล็กๆมุมหนึ่งเรื่อง "หุ่น"
ผมเข้าทุกกระทู้ที่เกี่ยวกับน้องrola สังเกตุหลายท่านที่เฉยๆกับน้องหรือไม่ชอบไม่เป๊กน้องคือเรื่อง"หุ่น"
อันนี้เสมอกันทุกฝ่ายครับ ผมว่ามันเป็นเรื่องของ รสนิยม นะ  หลายท่านเหลือเกินที่บอกว่าน้องเค้าหุ่นไม่แจ่ม
นมยังไม่ใหญ่พอ  เป็นฝรั่งทำไมมีน้อยจัง  ส่วนตัวผมจะบอกว่า ถ้าน้องอวบหนา นมโตๆ ผมจะเบื่อและไม่สนด้วยซ้ำ
เพราะด้วยคาแรกเตอร์ที่เห็นในยูทูป ผมเชื่อนะว่า ฝั่งคนที่ชอบน้องrolaเช่นผมเนี่ย "ส่วนหนึ่ง"น่าจะชอบเพราะ
ติดใจในความเป็น "นามธรรม" ของเธอด้วย  คือ จริตจก้าน ท่าทางที่น่ารัก มันสวยน่ารักแบบไม่ค่อยเป็นสาวเอวีซักเท่าไหร่
เหมือนดารามากกว่า ดาราวัยรุ่นน่ารักๆอะไรทำนองนั้น พวกเรา"บางส่วน"จึงหลงเสน่ห์เพราะว่ามันแปลกใหม่
มันน่ารัก  ผมก็ไม่รู้จะพูดยังไง มันไม่ใช่โผล่มาแล้วแบบ  ลุ๊กนางเอกเอวีจ๋าามาเลย อะไรอย่างงี้

สรุป  นมเท่านี้  เอวบางๆ  หน้าตาน่ารักแค่นี้  ผิวแบบนี้  มันไม่เป๊ก สำหรับหลายๆท่าน
แต่ผมมั่นใจว่า มันเป๊ก สำหรับอีกหลายๆท่าน ผมก็เป็นหนึ่งในนั้นครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2012, 11:17:19 AM โดย กัปตันซึบาสะ » บันทึกการเข้า

A PinK
scozember
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 05:43:53 PM »

ผมชอบนะ ไม่ผิดหวัง ผมเป็นแฟนค่ายนี้เลยละ มีหนังค่ายนี้เยอะสุดแล้ว

ส่วนตัวชอบ sex แบบนี้ ไปเที่ยวกันอะไรกันแล้วก็เอากัน

อีกแนวที่จะมีเยอะหน่อยก็แนวเนื้อเรื่องอย่าง hunter

ส่วน Tokyo hot ปมไม่มีเลยสักเรื่องครับ รุนแรงไปไม่ชอบอ่ะ

ลางเนื้อชอบลางยาครับ
JUSTDROPDEAD
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 06:26:01 PM »

เรื่องหน้าตาเรื่องหุ่นผมว่าสำหรับผมเธอก็คืออันดับต้นๆ เลยหละ แต่สำหรับผมแนวหนังมันไม่ใช่อะ
ผมชอบนักแสดงคนใหนก็ไม่ใช่ว่าผมจะชอบดูหนังทุกเรื่องของเธอหรอกครับ
ค้องคอยดูเรื่องต่อๆ ไป เนื้อเรื่องโดนใจผมก็ดู และ ก็เก็บไว้  Grin
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 08:38:47 PM »

ผมเป็นแฟนหนังของค่ายนี้ครับ ส่วนตัวชอบซีรี่ส์ Water Poll เป็นพิเศษ ส่วนซีรี่ส์อื่นๆก็ติดตามดูเหมือนกันครับ

หนังเดบิวของโรระเรื่องนี้เป็นซีรี่ส์ 一泊二日、美少女完全予約制 บวกกับใช้การถ่ายทำแบบ POV เหมือนมีกิจกรรมไปถ่ายไป ประมาณว่าผู้ชายเป็นคนถ่ายครับ มุมกล้องที่ออกมาผมคิดว่ายังไงมันก็ไม่ดีอยู่แล้วล่ะครับ ขึ้นอยู่กับความชอบของแต่ละคนว่าชอบแนว POV หรือเปล่า

ส่วนตัวผมก็ไม่ค่อยชอบซีรี่ส์นี้เหมือนกันครับ มันเหมือนไม่ค่อยมีอะไรให้ดูยังไงไม่ทราบสิครับ เหอๆ แม้แต่หนังซีรี่ส์ของคิราระเองผมก็ไม่ชอบเหมือนกันครับ หนังแนว POV ผมเองก็ไม่ชอบเหมือนกันครับ มันดูแล้วเวียนหัว แล้วได้ภาพที่ไม่ค่อยสวยเหมือนมีตากล้องถ่ายต่างหากด้วย

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
darthvader
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2012, 09:16:32 PM »

สำหรับผมโหลดมาดูแล้วก็โอเคนะครับ

ผมว่าแต่ละท่านรสนิยมก็ต่างกันไป

ไม่งั้นทุกค่ายก็ต้องทำหนังเนื้อเรื่องเหมือนกันหมด นางเอกผิวสี หุ่นเหมือนกันหมด

ถ้าไม่ชอบ ผมว่าก็อยากถึงขนาดตำหนิรุนแรงเลย

คอมเม้นต์กันพอหอมปาก หอมคอ ดีกว่าครับ
หน้า: 1 [2] พิมพ์