พฤษภาคม 10, 2024, 02:55:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทุกท่านคิดว่านักแสดงคนไหนที่อายุเลย30แล้วยังถูกใจท่านอยู่บ้างครับ??  (อ่าน 38246 ครั้ง)
CrazyBear
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 04:24:12 AM »

โห!!! Yuna Hayshi แจ่มมากคับ  ผมยังไม่มีเลย...ขอตามเก็บแปบ
ส่วน Jun Nada เรื่องที่ Uncen นี่หายากมากเลยอ่ะ

ผมชอบแนว 30+ มากๆเลยครัช ดูแบบเป็นงาน แถมรุก-รับ ได้ทุกแนว ไม่ต้องแอ๊บใส
เจ๊ๆแต่ละนางที่สวยๆ ลีลาเด็ดๆ หุ่นยังเฉียบอยู่มีหลายคนเลยแจ้

แต่ที่ผมกำลังตามเก็บตอนนี้ก็มี Kimika Ichijo(เค้าว่าอายุ 39) กับ Yuko Shiraki (ไม่รู้เลยอายุ 30 ยัง...แต่ได้อารมณ์เจ๊มากๆ) สองคนนี้เล่นหลายเรื่องแล้ว แต่ผมพึ่งเจอเลยตามเก็บเรื่อยๆคับ

Hasegawa Shiori คนนี้สวยสุดจริงคับ...แต่เล่นแค่ 4 เรื่องเองอ่ะ...น่าจะ Uncen ให้เป็นบุญตาสักเรื่องก่อนจาก 

KeneMoko
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 09:31:43 AM »

SGA-023 นี่สุด ๆ เลยครับ
นางเอกชื่อ Nami Miyanaga ผิวขาว ยิ้มสวย นมคัพ F
เล่นมันด้วย ฉากสองมีการไปเอากันในบ้านเธอเลย แฟนเธอนอนอยู่ในบ้านด้วย
กำลังลุ้นเรื่องต่อ ๆ ไปของเธออยู่
หรือไม่ก็อาจจะมีเรื่องเดียวจบปิ๊งไปเลย

Tamami Yumoto : SGA-033
เพิ่งเดบิ้วท์ใหม่ น่ารักอิ๊งอ๊างมาก โดนน้าเห็ดเข้าไปล้วงถึงในห้องน้ำ
แล้วอุ้มมาจัดเกือบ ชม. อิ่มไปเลย

Ryoko Nagase : SDNM-005
ถึงจะไม่สวยมาก แต่หน้าได้รูปของความเป็นสาวไฟแรงจริงๆ
โดยเฉพาะเรื่องนี้ เธออยู่ในห้องพร้อมกับดาราชายอีก 3-4 คน
ขณะที่โดนลงแขกอยู่ แฟนเธอก็โทรหาเป็นระยะ ๆ
เธอก็กัดฟันข่มเสียว คุยกับแฟนเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น (ฮา)

ปล. Shiori Hasegawa มีห้าเรื่องนะครับ จบสมบูรณ์ตั้งแต่เดบิ้วท์จนรีไทร์
เธอทำมาดีจริง ๆ ทั้งโปรไฟล์ทั้งเนื้อในตัวหนัง  เป็นดาราไม่แก่คนที่จบสวยไม่อยากให้กลับมาเล่นหนังอีก

Mayu Okamoto    NNPJ-318
ReamReaReaRai
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 09:50:33 AM »

ํีYuna Hayashi ผมเองก็ชอบครับ มีหลายเรื่องเหมือนกัน (เก็บเฉพาะ HD)
ไม่คิดว่าอายุจะ 38 แล้ว เนื้อตัวดีมากๆ
ผมว่าเธอมีอารมณ์การแสดงที่สุดยอดอีกคนนึงเลย

คนนี้เลยครับ Yu Kawakami ผมว่าน่าจะเลย 30 แระนะ ใครชอบเหมือนผมมั่ง  Grin
หนังที่เล่นไว้เยอะมาก เก็บกันไม่หวาดไม่ไหว

คนนี้ผมก็ชอบมากครับ หลอดไฟสวยมากๆ ชมพู๊ชมพู

แต่ผมมีหนังเธอไม่มาก เพราะไม่ค่อยมี HD
flavoredd
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 01:38:05 PM »

Yuna Hayashi  อายุขนาดนี้ เดบิวใหม่บางคนแพ้เลย

แนะนำ TPPN-038  กระตุกแบบแพ้ แพ้หลายรอบ ไม่รู้ว่าแสดงรึป่าว แต่กระตุกได้แบบถ้าผมเป็นพระเอกคงลั่นไปหลายรอบกว่าจะถ่ายจบ  สังเกตพระเอกต้องเบือนสายตาไปทางอื่นเพื่อปรับอารมณ์ให้กินเวลาให้นานเท่าที่จะทำได้ก่อนจบท่าสุดท้าย

TPPN-038 ปกคงถูกใจคนที่ชอบตัวเปียกๆ แน่นอน 
yukimurazaba

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 02:46:18 PM »

สำหรับผมต้อง Asami Seri เลยครับ

คนนี้รักมากก  Kiss
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 02:54:36 PM »

ผมชอบ .. Yuna Hayashi

ตอนนี้ ผมติดเธอมากๆ พยามไล่ตามเก็บหนังของเธออยู่ครับ

silentblue
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 05:09:05 PM »

ผมชอบ reiko sawamura กับ eriko miura ไม่รู้มีคนคอเดียวกันไหม Grin
sai-e
โอตาคุเอวี

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 05:42:53 PM »

Asami Oagawa 
Satomi Yuria

ครับ   Grin Grin Grin Grin
Noyaku
AV Donator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2015, 06:16:04 PM »

Nanako Mori ครับ ตามเก็บมาตั้งแต่ปี 2009 ปีนี้เธอก็อายุครบ 30 ปีพอดี Grin

เธอยังแจ่มอยู่มาก ยิ่งถ้าอายุ 35 อัพนี่ ผมว่าถ้าเธอเล่นแนวสาวใหญคงน่าดูนะ
boremons
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2015, 10:17:23 PM »

Shiina Yuna มั้งฮะ เอ่อนางเข้าเกณฑ์ยัง?

เข้ามาเสพ แล้วก็จาก
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์