พฤษภาคม 09, 2024, 06:27:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทุกท่านคิดว่านักแสดงคนไหนที่อายุเลย30แล้วยังถูกใจท่านอยู่บ้างครับ??  (อ่าน 38244 ครั้ง)
yukimurazaba
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2015, 09:19:21 AM »

Aizawa Haruka ปัจจุบันอายุ 43 เจ๊แกยิ่งแก่ยิ่งอร่อย

ล่าสุดเจ๊แกปัยงัดดั่งมาใหม่อีกละ ดูแปลกตาไปเลย

ติดตาม twitter และ Blog ส่วนตัวเธอได้

https://twitter.com/haruka_aizawa/media

http://blog.livedoor.jp/haruka_aizawa/archives/1042722061.html

โอ้ยย คนนี้สุดยอดมากเลยครับ โหลดมาเต็มเลย อันเซ็นก็สุดยอดดด <3

โดยเฉพาะจมูกที่ทำมาใหม่นะ อยากเอาk ไปถูไถ่จริงๆเชียว
MR.Bigzz
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2015, 12:09:22 PM »

Reiko Nakamori..ครับ

man4
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2016, 01:53:28 PM »

คนนี้เลยครับ Yu Kawakami ผมว่าน่าจะเลย 30 แระนะ ใครชอบเหมือนผมมั่ง  Grin
หนังที่เล่นไว้เยอะมาก เก็บกันไม่หวาดไม่ไหว

เห็นด้วยครับ ชอบมากๆ
anonyuser
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 02, 2017, 02:02:22 AM »

โห!!! Yuna Hayshi แจ่มมากคับ  ผมยังไม่มีเลย...ขอตามเก็บแปบ
ส่วน Jun Nada เรื่องที่ Uncen นี่หายากมากเลยอ่ะ

ผมชอบแนว 30+ มากๆเลยครัช ดูแบบเป็นงาน แถมรุก-รับ ได้ทุกแนว ไม่ต้องแอ๊บใส
เจ๊ๆแต่ละนางที่สวยๆ ลีลาเด็ดๆ หุ่นยังเฉียบอยู่มีหลายคนเลยแจ้

แต่ที่ผมกำลังตามเก็บตอนนี้ก็มี Kimika Ichijo(เค้าว่าอายุ 39) กับ Yuko Shiraki (ไม่รู้เลยอายุ 30 ยัง...แต่ได้อารมณ์เจ๊มากๆ) สองคนนี้เล่นหลายเรื่องแล้ว แต่ผมพึ่งเจอเลยตามเก็บเรื่อยๆคับ

Hasegawa Shiori คนนี้สวยสุดจริงคับ...แต่เล่นแค่ 4 เรื่องเองอ่ะ...น่าจะ Uncen ให้เป็นบุญตาสักเรื่องก่อนจาก 

Kimika Ichijo ห้าสิบแล้วน่ะท่าน แต่ผมดูอายุตามปก
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์