พฤษภาคม 09, 2024, 04:36:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ซับไทย Meari แอบรักสาวฝึกงาน DVAJ-598  (อ่าน 428 ครั้ง)
KATHI-TH
สัตว์เซลล์เดียว
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2024, 01:05:28 PM »

สวัสดีครับทุกท่าน...
  ผมได้จัดทำซับหนังเรื่องนี้เป็นเรื่องแรกของผม ช่วยติชม-ให้คำแนะนำได้นะครับ! ไม่รู้มีคนชอบแนวนี้รึป่าว ยังไงทำเสร็จแล้วผมจะรีบลงให้ครับ อนาคตผมจะอัปเดตลงเรื่อยๆ ขอบคุณครับ 

งานแปลนี้ เป็นงานที่ผมเพิ่งหัดทำและตั้งใจทำอย่างมาก หวังว่าทุกท่านจะชื่นชอบนะครับ

https://drive.google.com/file/d/1UA3rBOY_lnDfG1lC39b9UKtjWlw8Kl3S/view?usp=sharing

มีเรื่องอะไรอยากให้แปล แนะนำได้นะครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันนี้ เวลา 04:32:30 AM โดย KATHI-TH » บันทึกการเข้า
pumpuikp
เหลือบไร
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2024, 02:11:08 PM »

เป็นกำลังใจให้ครับ รอผลงาน Grin
Samurai Berger
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2024, 02:22:25 PM »

Wink Wink Wink รอชมผลงานครับ Wink Wink Wink
หน้า: [1] พิมพ์