พฤษภาคม 03, 2024, 09:52:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 32 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: mion av debut  (อ่าน 259382 ครั้ง)
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2015, 08:15:24 AM »

Kiboom7
*

I love Bukkake

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2015, 12:01:50 PM »

โอวว มาแล้วว  Grin Grin
jakkajee
*

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2015, 10:29:42 AM »

ตกลงน่าเสียดายมากว่า แผ่น Mion ของ S1 ที่ท่าน Pan กรุณาเอามาให้ผมชมนั้น rip ไม่ได้ครับ rip ไม่ได้ ก๊อปก็ไม่ได้ สร้างอิมเมจไฟล์ก็ไม่ได้ ดูได้แต่ตาอย่างเดียว..
.. และไม่ได้นี่ ไม่ได้ทั้งแผ่นแรกและแผ่นสองเลย (แผ่นนี้มีสองแผ่น) แสดงว่าแผ่นไม่ได้เสีย เพราะผมก็ดูจบแล้ว ไม่เห็นตรงไหนเสีย แปลได้อย่างเดียว ว่าแผ่น S1 นั้นป้องกันแน่นหนา โปรแกรมแครกไม่ได้

น่าเสียดายมาก เพราะว่าเธอน่ารักจริงๆ ดูดีวีดีแล้วอยากซื้อบลูเรย์เลย โดยเฉพาะแผ่นสองที่เป็นอินเตอร์วิวอย่างเดียวนั้น น่ารักฝุดๆ..  Tongue
แต่แผ่นป้องกันดีอย่างนี้ไม่ไหวครับ ไม่กล้าซื้อ..

Kiboom7
*

« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2015, 10:42:35 AM »

ตกลงน่าเสียดายมากว่า แผ่น Mion ของ S1 ที่ท่าน Pan กรุณาเอามาให้ผมชมนั้น rip ไม่ได้ครับ rip ไม่ได้ ก๊อปก็ไม่ได้ สร้างอิมเมจไฟล์ก็ไม่ได้ ดูได้แต่ตาอย่างเดียว..
.. และไม่ได้นี่ ไม่ได้ทั้งแผ่นแรกและแผ่นสองเลย (แผ่นนี้มีสองแผ่น) แสดงว่าแผ่นไม่ได้เสีย เพราะผมก็ดูจบแล้ว ไม่เห็นตรงไหนเสีย แปลได้อย่างเดียว ว่าแผ่น S1 นั้นป้องกันแน่นหนา โปรแกรมแครกไม่ได้

น่าเสียดายมาก เพราะว่าเธอน่ารักจริงๆ ดูดีวีดีแล้วอยากซื้อบลูเรย์เลย โดยเฉพาะแผ่นสองที่เป็นอินเตอร์วิวอย่างเดียวนั้น น่ารักฝุดๆ..  Tongue
แต่แผ่นป้องกันดีอย่างนี้ไม่ไหวครับ ไม่กล้าซื้อ..

นั่นหมายความว่าลากใส่ในตัวเครื่องไม่ได้เลยใช่มั้ยครับ  Cry Cry
azzuriblu
AV Dedicator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2015, 10:46:35 AM »

ออกวันไหนครับเนี้ย
jakkajee
*

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2015, 11:09:08 AM »

นั่นหมายความว่าลากใส่ในตัวเครื่องไม่ได้เลยใช่มั้ยครับ  Cry Cry

ไม่ได้ครับ ลากแล้วจะได้แต่โฟลเดอร์เปล่าๆ ไม่ได้ไฟล์มา
ถ้า rip จะไปติดอยู่ตรงที่ 400 MB. กว่าๆประจำ ไม่ไปอีก..

Kiboom7
*

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2015, 12:45:19 PM »

ไม่ได้ครับ ลากแล้วจะได้แต่โฟลเดอร์เปล่าๆ ไม่ได้ไฟล์มา
ถ้า rip จะไปติดอยู่ตรงที่ 400 MB. กว่าๆประจำ ไม่ไปอีก..

แคปหน้าจอได้มั้ยครับ ใช้ ocam แคปเอา อยากได้ตัว Interview มาก T_T
jakkajee
*

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2015, 01:36:04 PM »

แคปหน้าจอได้มั้ยครับ ใช้ ocam แคปเอา อยากได้ตัว Interview มาก T_T

แคปหน้าจอได้อยู่แล้วครับ แต่ quality จะตกไปเยอะ เสียงก็จะไม่ดีเพราะต้องอัดผ่านลำโพงคอมอีกที

ออกวันไหนครับเนี้ย

ออกอาทิตย์แรกของเดือนหน้าครับ เรื่องนี้เธอโดนโนบิตะจัด กับชายอื่นๆอีกหลายคน รวม 4 ฉาก 5 ชาย ดุ้นหญ่ายๆท้างน้าน.. เห็นตัวอย่างแล้วสะเทือนครับ

ฉากสุดท้าย โดนจนตาละห้อยเลยครับ  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2015, 01:41:40 PM โดย jakkajee » บันทึกการเข้า

Kiboom7
*

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2015, 11:59:15 AM »

ตาลอยกันเลยทีเดียว  Grin Grin
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2015, 12:24:46 PM »

มีใครรู้วิธีดูคลิปตัวอย่างมั้ยครับ
ผมกดเล่นแล้วมันบังคับเด้งไป R18.com

Mayu Okamoto    NNPJ-318
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 32 พิมพ์