พฤษภาคม 04, 2024, 07:59:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Kuruki Rei ใน FOCS-035 ทำไมฉากสุดท้าย จิมิเธอดูมีอะไรคล้ายรอยแผลเป็นแปลกๆ ?  (อ่าน 10178 ครั้ง)
Samantan
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2021, 08:47:44 AM »

น้องคนนี้น่ารักนะผมว่า ถึงแม้น้องจะผ่านศึกมาหนักแค่ไหน แต่ก็ไม่ได้ทำให้ความน่ารักด้อยลงเลย
เสียดายที่วงการบันเทิงญี่ปุ่นไม่รุ่งแบบเกาหลี ไม่งั้นน้องอาจได้เป็นนางเอกหนังหรือซีรี่ย์ดังๆได้เลย
เพราะทุกครั้งที่ดูผลงานน้อง ชอบนึกภาพว่าถ้าน้องได้แสดงซีรี่ย์จะน่าดูแค่ไหน

ผมว่าท่านมองวงการบันเทิงญี่ปุ่นน้อยไปหน่อยนะครับ ไม่ใช่ว่าใครที่แค่หน้าตาดีก็จะเข้าไปได้เลย แล้วจริงๆน้องKuruki ถ้าเทียบกับดาราในวงการบันเทิง ผมว่ายังห่างเลยนะ ทั้งหุ่น หน้าตา และผิวพรรณ ขนาดตัวท๊อปสายกราเวียร์ที่เราๆท่านๆชื่นชอบ ยังเป็นได้แค่ตัวประกอบในซี่รี่ส์ หรือภาพยนต์เลย

อีกอย่างวงการบันเทิงญี่ปุ่นเขาเน้นแค่ในประเทศ ไม่ได้ส่งออกแบบเกาหลี เลยดูไม่แมสเท่า ยิ่งถ้าเขาส่งออกเน้นการตลาดให้รุ่งแบบเกาหลี ตัวประกอบแบบดาวโป๊ หรือเซ็กซี่ยิ่งเกิดยาก เพราะต้องคุมคุณภาพมากขึ้น แล้วญี่ปุ่นไม่จำเป็นต้องไปออกสายหนังอาร์แบบเกาหลี เพราะเขาผลิดหนังโป๊ได้ตามกฏหมายเลย ขนาดเกาหลีที่ว่าป๊อบๆ ดาราสายเซ็กซี่ยังมีน้อยมากที่จะขึ้นเป็นดาราเบอร์ต้นๆ หรือได้แสดงนำในซี่รี่ส์ดังๆ แทบจะนับคนได้เลย

บอกตรงๆว่าวงการเอวี ยังอยู่ต่ำกว่าวงการบันเทิงเยอะ  จะอวยก็อวยในวงการเรา อย่าเอาไปเทียบรุ่นกับวงการบันเทิงเลยครับ

ใช่ครับวงการบันเทิงญี่ปุ่นกว้างและแข่งขันกันสูงด้วย  บางคนสวยหุ่นดีแต่ไม่ดังมากในวงการบันเทิงก็มีเยอะ
อย่างกราเวียร์แจ่มๆ ที่ไม่ได้มาavก็ยังมีอีกมากมาย 

ง่ายๆ เลยวงการบันเทิงของทุกประเทศเลย มันไม่ได้วัดกันที่หน้าตาอย่างเดียวน่ะครับ ฝีมือการแสดง , โอกาส , โชควาสนา , คาแรกเตอร์ มีผลเยอะครับกับวงการนี้ วงการบ้านเราก็เห็นชัดๆ ครับ นางร้ายบางคน สวยกว่านางเอกหลายๆ คนอีก ..... แต่นางร้ายก็คือนางร้ายล่ะครับ หรือว่าพวกหนังต่างประเทศ(โดยเฉพาะหนังญี่ปุ่นนี่ล่ะ) เราจะเห็นว่า พระเอกบางคนแม่มไม่เห็นหล่อเลย ทำไมมันดังจังฟระ (ฮา) แต่ก็นั่นล่ะครับ เรื่องฝีมือการแสดง,คาแรกเตอร์ เขามันโดดเด่นก็เลยเป็นอย่างที่เห็นล่ะครับ

เห็นบ่อยๆ เลยครับ ดารา AV หลายๆ คนที่ต้องเล่นบทดราม่า (ที่มีเนื้อเรื่องอ่ะนะ) บางคนยังหลุดขำ ยังหลุดยิ้มก็มีให้เห็นบ่อยๆ เลยครับ ...... แต่เราก็ให้อภัยล่ะเนอะ  จุดขายมันไม่ได้อยู่ตรงนั้นอยู่แล้ว 55555+

007
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2021, 09:46:19 AM »

ไอ้เรื่องหลุดขำ ผมว่าเขาขี้เกียจถ่ายใหม่เฉยๆมั้ง ปล่อยผ่านไปเลย ถ้าดูเบื้องหลังพวกหนังธรรมดา หรือขนาดหนังใหญ่ระดับ Hollywood พวกดาราดังๆมันก็หลุดขำจนต้องเทคเป็นปรกติป่ะ แต่เราไม่เห็นในหนัง เพราะมันปล่อยผ่านไม่ได้ไง หนังโป๊มันปล่อยผ่านได้ไม่เป็นไร ไม่รู้ผู้กำกับมันกำกับหนังเดือนละกี่ร้อยเรื่อง ไม่ต้องเป๊ะก็ได้ ฮา
Lightning_wing
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2021, 07:16:03 PM »

555 ไม่ถึงกับจิตตกหรอกครับแค่คิดสงสัยครับ ช่วงนี้งานน้องน้อยลงด้วย ปกติเดือนนึงนี้ตามโหลดไม่หวัดไม่ไหวเลยครับ
แต่ถ้าให้นึกถึงด้านมืดในช่วงยุคทุนนิยมแบบนี้...แค่อำนาจเงินก็ทำอะไรได้มากมายแล้วครับ

เดือนนี้เล่นไป 6 เรื่อง ก็ไม่น้อยนะครับ ถ้าเทียบกับช่วงที่เล่นเดือนละหลักสิบเรื่องอาจจะน้อย แต่นางก็ไม่ได้รับงานเยอะติดกันทุกเดือนนะครับ มีช่วงเยอะบ้างน้อยบ้างสลับกันไป แต่อย่าเอาเรื่องรับงานน้อยลงกับรอยด่างมาเกี่ยวข้องกับด้านมืด AV เลยครับ มันไม่ได้เกี่ยวกันเลย

ครับ...เรื่องงานนี้เป็นช่วงๆ สินะครับ ถ้าอย่างช่วงประมาณว่าอยู่ค่ายหลักนานๆ แล้วออกมาก็จะมีผลงานอัดต่อกันเยอะสินะครับ อย่างในเวลานี้ก็ตัวอย่างเช่น Hatsukawa Minami ช่วงเดือนแรกที่ออกมานี้มีหนังหลายเรื่องเลยครับ
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2021, 07:18:41 PM »

ใจเย็นก่อนครับท่านทั้งหลาย จากที่ดูแล้ว น่าจะเป็น เซ็บเดิร์ม ครับ ว่าง่ายๆก็ผิวหนังลอกเป็นสะเก็ด เลยเกิดรอยแดงจากการผลัดเซลล์ผิวหนังครับ เกิดได้ทุกที่ตามร่างกาย หรือที่คุ้นเคยกันดีก็แบบรังแคบนหัวเราครับ ถ้าใครอาการหนักมากๆก็เป็นรอยแดงเป็นบริเวณตามที่ผิวหนังลอกครับ

สาเหตุเกิดได้หลายอย่างครับ ทั้งความมันของผิว ความชื้นหรือความแห้ง อากาศ อาการแพ้ต่างๆ อย่างพวกผลิตภัณฑ์บำรุงผิว หรือ ผลิตภัณฑ์อาบน้ำ แม้แต่อาบน้ำนาน หรือการโกนขนหรือโกนหนวดยังเกิดได้เลยครับ หรือบางทีก็มีเชื้อราร่วมด้วย

อ้อขอบคุณมากครับ...ปกติไม่ค่อยเห็นดาราคนอื่นเป็น...ไม่ใช่สิไม่เคยเจอดาราคนอื่นที่เป็นเลยครับ หรือช่วงที่เป็นเขาไม่รับงานกันแน่นะ 55555
Jerry_wooters
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2021, 07:18:57 PM »

สังคัง ครับ
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2021, 07:19:56 PM »

สังคัง ครับ
  ถ้าผู้หญิงเป็นก็เรียกว่าสังคังหรอครับ 555 Grin Grin Grin
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2021, 07:24:32 PM »

สังคัง ครับ
  ถ้าผู้หญิงเป็นก็เรียกว่าสังคังหรอครับ 555 Grin Grin Grin
จริงๆมัน คือ โรคผิวหนังชนิดหนึ่งเกิดจากเชื้อรา เป็นได้ทั้ง ญ ช แต่ไม่ค่อยเจอใน ผญ เพราะ ผญ ดูแลความสะอาดดีกว่ามีการใช้ทิชชู่ซับเวลาทำกิจ  Grin
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2021, 07:25:40 PM »

สังคัง ครับ
จริงๆมัน คือ โรคผิวหนังชนิดหนึ่งเกิดจากเชื้อรา เป็นได้ทั้ง ญ ช แต่ไม่ค่อยเจอใน ผญ เพราะ ผญ ดูแลความสะอาดดีกว่ามีการใช้ทิชชู่ซับเวลาทำกิจ  Grin
หรือ จะเปลี่ยนชื่อสังคังเป็นอย่างอื่น สังคังฮาร์ดคอเกิน55555
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์