พฤษภาคม 10, 2024, 05:27:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: aiga mizuki ย้ายจาก moodyz ไป sod  (อ่าน 8264 ครั้ง)
mizuirO
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2022, 01:52:43 AM »

ตัวหลักน่าจะหนูmia nanasawa นะฮะ เล่นมานานละ น่ารักดีผมชอบ

ถ้าดาวรุ่งคงต้อง mio ishikawa ฮะ น่ารักแบบสุดกราฟไปเลย Grin Grin

Mio นี่น่ารักจริงครับ ผมดูอยู่บ้าง แต่ชอบลืมว่าน้องอยู่ค่ายนี้

Mia ผมไม่เคยดูเลย 555 สงสัยของไปหาบ้างแล้ว ขอบคุณมากครับ

nana yaki

Nana เคยดูบ้างแต่ไม่บ่อย น้องชอบเล่นแนวเครียดๆ ผมอึดอัด แล้วแนวเครียดๆ มักจะเป็นเรื่องที่ดีสะด้วย 5555

ตอนนี้ที่เด่นสุดคงเป็น mio และก็ที่จะเดบิวในเดือนหน้าโครตเด็ดครับ

ผมนี่รอเดือนหน้าเลยครับ  Grin Grin Grin แต่ไม่รู้นะคนไหน รอลุ้นทีเดียวเลย

Koharu Shiina
SuwitchAnal
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2022, 12:47:53 PM »

ตอนนี้ Moodyz เหลือใครที่พอจะเป็นเรือธงของค่ายบ้างครับ ผมไม่ค่อยได้ตามค่ายนี้นอกจาก Mizuki Aiga นี่แหละ แต่ก็ดูบ้างไม่ได้ดูบ้างนะ ส่วนใหญ่ผมจะไปติดอยู่ที่ S1 กับ Idea
Rena miyashita(No.1ส่วนตัวไปแล้วคนนี้), Asumi mirai
kokososo
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2022, 10:29:40 PM »

คนนี้สวยสุดๆไปเลยครับ
Emotione
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2022, 10:38:45 PM »

โมหน้ามาตั้งแต่เรื่องสุดท้ายของค่ายเก่า
หน้า: 1 [2] พิมพ์