พฤษภาคม 16, 2024, 02:42:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ดารา AV ที่เกือบจะเป็นขวัญใจ แล้ว ขาดแค่อย่างเดียว  (อ่าน 18512 ครั้ง)
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 11:49:29 AM »

erika momotani โคตรเพอเฟค ขาดแค่อย่างเดียว เลิกเล่นไปแล้ว

erika ผมก็ชอบตอนแรกๆที่ผอมๆนะ แต่ตอนนั้นก็ผอมเกินไปหน่อย 
พอหลังๆเพิ่มน้ำหนัก แล้วกลายเป็นหุ่นกลางๆ หุ่นไม่ค่อยมีจุดเด่น  เลยไม่ได้ตามเท่าไร 
ถ้าลดหุ่นให้ผอมบางกว่านี้สักนิดจะขวัญใจเลย

Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 01:22:41 PM »

เอริกะนี่ หน้าสวย แต่หุ่นเป็นทรงกระบอกไปหน่อยครับ เอวไม่เว้า หุ่นเลยดูไม่สวย

แต่ผมก็เก็บนะ เพราะเอาจริงๆ av ยังไม่มีใครเพอร์เฟค
ลุงหมาง
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 01:26:06 PM »

ขอเพิ่มฟิวลิ่งด้วยครับ

ผมโหลดมา  ชอบ หุ่นมาก แต่ บางเรื่อง ไร้ฟิวลิ่ง ลบ 5555+
rockmanxxx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 04:01:57 PM »

minami hatsukawa คนนี้ผมตามดูมาตั้งแต่เล่นเรื่องแรกอายุ18
รอว่าเมื่อไรน้องเขาจะลดหุ่นให้เพรียวๆ ผ่านไป3ปีหุ่นยังเท่าเดิม ไม่ยอมลดนํ้าหนักซะที
ถ้าลดให้หุ่นเพรียวๆหน่อยนะแจ่มเลย - -
fireman7
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 07:22:28 PM »

ผมโหลดมา  ชอบ หุ่นมาก แต่ บางเรื่อง ไร้ฟิวลิ่ง ลบ 5555+

ผมไม่พูดเรื่อง Feel เพราะ มันจะลึกไปกว่านั้นมาก   ไม่สามารถตัดต่อได้
ดังนั้น  จึงเอาแค่เรือง หุ่น และการ uncen ที่สามารถปรับแต่งได้ครับ
fireman7

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 08:09:54 PM »

ผมไม่พูดเรื่อง Feel เพราะ มันจะลึกไปกว่านั้นมาก   ไม่สามารถตัดต่อได้
ดังนั้น  จึงเอาแค่เรือง หุ่น และการ uncen ที่สามารถปรับแต่งได้ครับ

เออ  เมื่อกี้ลองทดสอบดู   

ต้องนิยามให้ดีครับว่า   Feeling ที่ท่านหมายถึงนั้นคืออะไร

ผมนึกขึ้นได้  ตัวอย่างของ Rola Misaki ที่มีปัญหาเรื่อง  เสียงร้อง

ก็ไม่ยาก  ลองใช้โปรแกรมปรับแต่งเสียงดู  พบว่า  เสียงใส   ชัดขึ้นกว่าเดิมจนรู้สึกได้
(เสียงกั๊กๆ  อยู่ในลำคอเป็นช่วงต่ำ ก็ลบออกไป)

ก็ปรับ Feeling ไปได้ 10-15 % ครับ   ถือว่าใช้ได้นะ
bestkunkuy
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 08:21:56 PM »

miku ohashi
kaori maeda

เสียดายทั้งคู่นมหดไปหน่อย ถ้าใหญ่อีกนิดจะเพอเฟคมาก
fireman7

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 18, 2017, 10:15:06 PM »

Miku Ohashi นี่ผมว่า   เรื่องหน้า  หุ่น  ผิว  ดีหมดแล้วล่ะ
แต่รู้สึกว่าหลังๆ   ดูเศร้าๆ  ยังไงไม่รู้    อันนั้นแหละที่เสียฟีล

อีกคนก็กัปตัน Tsubasa นี่แหละ    บางทีอ้วนไปนะ
และหลังๆก็ดูเศร้าๆ  ยังไงไม่รู้

ทั้งๆสองคนเลย   เหมือนมีอะไรเก็บๆไว้ในใจรึเปล่า   เลยอยากเลิก
Eyeshield
ผู้ชำนาญการเอวี

M

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 19, 2017, 02:34:26 AM »

Maya Kato ครับ ติดแค่ไฟหน้าเหมือนไม่มีเลย 555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 20, 2017, 04:10:20 AM โดย howson » บันทึกการเข้า

hamuko
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 19, 2017, 09:45:50 AM »

กับคนอื่นยังพอหาเหตุผลได้ว่าขัดใจตรงไหน แต่ล่าสุดมีอยู่คนหนึ่งที่ไม่เข้าใจว่าขัดใจตรงไหน ขาดอะไรไป
 nana kiyotsuka หน้าโดน นมโอเค หุ่นใช่ ลีลาผ่าน แต่ไหงดูจบลบทิ้งทุกที 
พอน้องเขาเล่นเรื่องใหม่ก็โหลดมาดูอีก แล้วก็เข้าลูปเดิมลบทิ้ง  อะไรว้า งงตัวแท้

หน้า: 1 2 [3] พิมพ์