พฤษภาคม 17, 2024, 01:55:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Miyu Misaki สาวคนล่าสุดในคอลเลคชั่นของผม  (อ่าน 45819 ครั้ง)
Hiryo
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2019, 11:53:44 AM »

ว่างๆผ่านมาแนะนำครับ เผื่อจะมีคนชอบเหมือนกัน

Miyu Misaki รหัส MIDE-662 และ MIDE-672
แต่ไม่รู้ว่าเคยเล่นมาก่อนแล้วเปลี่ยนชื่อหรือเปล่า เพราะผมไม่เคยเห็น

ผมไม่ชอบดาราที่ทำศัลยกรรมแล้วมันดูไม่ธรรมชาติ แต่คนนี้ทำแล้วบางมุมเหมือน Nana บางมุมเหมือนคิมจีวอน บางมุมเหมือนคิมเจเกียง บางมุมก็คล้ายฟ่านปิงปิง เลยดูแบบหรี่ๆตามโนได้ คือรวมๆแล้วไม่ได้สวยมากขนาดดาราเหล่านั้น แค่มีมุมคล้ายๆให้จินตนาการได้  คือดูให้สวยพอได้ แต่ถ้าดูจากหน้าปก ปกติหน้าตาแบบนี้ผมจะไม่โหลด เพราะงั้นถ้าจะดูควรจะดูจากสกรีนชอตจริงในเรื่องนะครับ ถ้าดูจากสกรีนชอตที่ผ่านการรีทัช มันจะดูพลาสติกมาก แล้วบางมุมเธอก็ไม่สวยเอาซะเลย แล้วแต่ความชอบเลยครับ

เคยมีคอมเมนท์ผมประมาณว่าหน้าคล้ายคนนั้นคนนี้ แล้วมีคนมาสวนว่าคล้ายตรงไหนฟระ เอ่ออ อันนี้ก็แล้วแต่มุมมองของเรานะครับ อย่ามาด่าผมเลย 555 

ส่วนนึงที่ผมชอบคือก้นเล็กๆแต่ได้รูปของเธอ มันสวยดีครับ ผมชอบก้นแบบนี้ รับกับเอวบางๆ

ส่วนนมทรงสวยกำลังดี เพียงแต่ผมไม่ชอบป้านนมใหญ่ๆแบบนี้ เหมือน Saeko Matsushita แต่รวมๆได้ผ่าน เพราะดูเหมือนว่าไอ้ป้านนมแบบนี้มันทำให้เธอเสียวกว่าปกติ แค่แตะก็ครางในลำคอล่ะ

มาดูทางด้านลีลา เธอค่อนข้างเก้ๆกังๆ จัดท่าทางไม่ค่อยถูก ขนาดดาราที่ผ่านประสบการณ์มาเยอะย่างคูโรดะ  ยังต้องเสียเวลาจัดท่าจัดทางให้เข้าที่ กว่าจะได้เริ่มแต่ละชอต(อันนี้ผมฮา)

อารมณ์ร่วม ค่อนข้างมาเต็ม จัดว่าใช้ได้เลยสำหรับดาราหน้าใหม่ และพึ่งมีผลงาน 2 เรื่อง ดูกันยาวๆ

รวมๆก็คือผมเก็บเข้ากรุผม ตามระเบียบที่คะแนนผ่านเกณฑ์ครับ นี่คือคนล่าสุด
486050
โอตาคุเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2019, 03:16:33 PM »

เห้ย น่าสนใจ 55555+
คนริมหาด
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2019, 04:48:47 PM »

น่าสนใจตรงไม่ค่อยเป็นงานนี่ละ
ohm_pieng1982
ปืนโตจงเจริญ Arsenal จงเจริญ

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2019, 05:57:12 PM »

ผมสั้น น่ารักดีครับ

Velocant
ค่ายฟ้า-ค่ายเเดง
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

NICE TO MEET YA ALL

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2019, 07:04:49 PM »

ปานนมสวยมากครับ แต่ดูเเล้วทำไมผมรู้สึกว่ามีแววไปโผล่ค่ายเจ๊เนี่ย Grin Grin

play...

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2019, 07:23:04 PM »

คนนี้เหมือนจะสเปคแต่ก็ไม่สเปคงงมั้ย  ผมเฉยๆนะ ไม่ดีไม่แย่

คือ หน้าสวยคมดี+น่ารัก แต่คมเข้มและแข็งไปนิดหนึ่งสำหรับผม (สำหรับผมถ้าหน้าทำมาแข็ง ต้องแก้ด้วยความขาวเนียนนุ่มวิ้งๆ)

อีกอย่างเวลาผมดูAV ผมไม่ได้เน้นว่าต้องหน้าเครื่องหน้าองค์ประกอบหน้าเหมือนใครนะ 
แต่ผมเน้นไปที่หุ่น ออร่า บุคลิก ที่มีส่วนคล้ายดารานักร้องนางแบบหรือคนที่ชอบมากกว่า โดยที่ไม่จำเป็นต้องหน้าเหมือน

อย่างคนนี้หุ่นก็ใช้ได้นะ  แต่ก็ไม่รู้ว่าทำไมคือยังไม่แตะตาผมเท่าไร
คือเวลาผมดูหุ่น ผมจะดูรูปร่างบุคลิกสัดส่วนโดยรวมด้วย ชอบคนบุคลิกดีๆใส่เสื้อผ้าสวยแบบดารา
เท่าที่รู้สึก คือเธอคนนี้ดูร่างเล็กช่วงไหล่น้อยไปนิดหนึ่งครับ
leeong99
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2019, 07:25:03 PM »

โอ้วว..ขอบคุณมากที่ทำให้ผมไม่มองผ่านเรื่องนี้..เกือบพลาดแล้วๆ.. Grin Grin Grin
sodasolid
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2019, 08:28:26 PM »

คนนี้ นมสวยนะ
เพื่อนๆว่า นมทำหรือป่าวครับ ดูเนียนตามาก
Hiryo

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2019, 09:44:58 PM »

ผมตรงข้ามกับท่าน playเลย ไม่ชอบสาวไหล่กว้าง
play...

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2019, 11:25:43 PM »

ผมตรงข้ามกับท่าน playเลย ไม่ชอบสาวไหล่กว้าง

กว้างไปผมก็ไม่ชอบนะ ชอบแบบพอดีๆ  รู้สึกว่าผมคงเลือกมองหุ่นดาราAVประหลาดๆหน่อยมังครับ  Wink

ปกติคนเขาชอบ นม ก้น สโพก เอว  ส่วนผมดู ขาน่อง ความสูง แขน มือนิ้วมือ หลัง ไหล่ เท้า ข้อเท้า หัวเข่า
เรื่อง นม ก้น สโพก ขอให้พอมีบ้างตามมาตรฐานก็พอ

ส่วนน้อง Miyu คนนี้ผมก็ว่าหุ่นดีนะokเลย  เพียงแต่ไม่ได้ถึงขนาดแตะตาผมเฉยๆ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์