พฤษภาคม 17, 2024, 04:28:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Miyu Misaki สาวคนล่าสุดในคอลเลคชั่นของผม  (อ่าน 45821 ครั้ง)
wal2shot
AV Dedicator (VIP)
เหลือบไร

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2019, 04:55:49 PM »

นอกจาก saeko แล้งมีคนไหนปานนมแบบนี้บ้าง แนะนำทีครับ ชอบอย่างแรง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2019, 05:05:07 PM โดย wal2shot » บันทึกการเข้า
hikky
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2019, 05:44:04 PM »

นอกจาก saeko แล้งมีคนไหนปานนมแบบนี้บ้าง แนะนำทีครับ ชอบอย่างแรง

ปานนมใหญ่ๆ แนะนำ Miharu Usa เลยครับ

✯ 鈴木さとみ  -  Satomi Suzuki ✯ 
fireman7
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2019, 10:27:10 PM »

คนนี้ถือว่าเป็นสเปคที่หายากนะครับ  สำหรับวงการ Japan AV

หน้าตาออกไปทางดาราจีน ฮ่องกง  ไต้หวัน

เหมือนได้รำลึกอดีตสมัย  ดาราฮ่องกง  เฟื้องฟู
kutzuo
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2019, 11:30:02 AM »

play...

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2019, 01:10:03 AM »

สำหรับผมเธอเป็น type ที่แปลกมากครับ ในความชอบแบบของผมนะ
คือหน้าเธอคมมาก ดูผู้เป็นผู้ใหญ่มาก แต่บุคลิกท่าทาง เธอค่อนข้างดูเรียบร้อยและน่ารักขี้อาย 

เวลาผมดูเธอเล่นผมสัมผัสได้ถึง ความอ่อนโยนแบบสาวน่ารัก ไม่ต่างจากสายidol 
ดูๆแล้วผมยังไม่เห็นแววว่าเธอจะดูsexyหรือร้อนแรง ในแบบที่ผมชอบนะ ซึ่งผมคิดว่าแบบนั้นดูจะเข้ากับหน้าตาของเธอมากกว่า

คือเวลาผมดูAVผมจะสัมผัสไปถึง ตัวตนบุคลิกที่แสดงออกมาพร้อมกับการแสดงครับ (ผมว่าหลายๆคนก็เป็น)
มีส่วนที่เป็นธรรมชาติของเฉพาะบุคคล และ แต่งส่วนที่ปรุงแต่งขึ้น
ซึ่งสิ่งที่ทำให้ผมชอบใครสักคน คือส่วนออกมาจากธรรมชาติของเฉพาะบุคคลครับ เป็นส่วนหนึ่งที่สำคัญนอกจากรูปร่างหน้าตา

เหล่ายาวอีกแล้ว 

Hiryo

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2019, 09:21:43 AM »

อินเนอร์แบบที่ท่านplayชอบ น่าจะหาได้ยากจากสาวญี่ปุ่นแท้ๆครับ เพราะสาวญี่ปุ่นแท้ค่อนข้างอยู่ในขนบ มีความเรียบร้อยเขินอายอยู่ในตัว ยกเว้นพวกสาวใจแตกที่ผ่านประสบการณ์มาเยอะที่พอจะมีบ้าง แต่ถ้าจะให้ครบทั้งหน้าตา หุ่น อินเนอร์  คงหายากจริงๆ

ผมว่าเสปคท่านplay คงต้องเป็นสาวลูกครึ่งอ่ะ ถึงจะมีอินเนอร์แบบนั้นเต็มๆ

ส่วนผมโชคดีที่เสปคค่อนข้างกว้าง ก็เลยไม่เคยหนักใจเรื่องของขาด 555 มีมาเรื่อยๆ

จะหนักใจก็ตรงฮาร์ดดิสค์ ที่ในเครื่องผมใส่ฮาร์ดดิสค์ได้แค่ 14 ตัว ถ้ามันมาเรื่อยๆ ซักวันก็ต้องตัดคนที่ชอบน้อยที่สุดออก ตอนนี้ไม่อยากเก็บไว้นอกเครื่องแล้ว ผมชอบเอามาตัดต่อวิดีโอเล่น  เวลาจะเรียกดู เรียกใช้มันไม่สะดวกปุ๊บปั๊บ
play...

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2019, 05:34:18 PM »

จริงๆผมก็ชอบดาราญี่ปุ่นอยู่นะครับ   แบบผิวขาวหน้าคมนิดๆผมว่าก็สวยมีสไตล์ดี เช่น Nanao Arai , yuko araki   

อย่างน้องดาราAVคนนี้ถ้าจะเทียบกับดาราญี่ปุ่นด้วยกันเอง  ผมก็ว่าหน้าตาไปทางแนวนี้บ้างเหมือนกันเรื่องความคม

ส่วนเรื่องอินเนอร์จริงๆพอมีบ้างน่ารักบ้างก็okครับ  แค่รวมๆต้องดูMatchกันพอดีในแนวที่ผมชอบเฉยๆ
สวยมากอินเนอร์อาจไม่ต้องเยอะ สวยน้อยต้องอินเนอร์เยอะ  แต่ก็ยอมรับว่าความชอบผมไม่กว้างครับ

play...

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2019, 11:06:32 PM »

เรื่องล่าสุด  หน้าเธอคมๆดี(แต่งหน้าซะเข้มขึ้นไปอีก)  นอกนั้นส่วนตัวก็ตามที่ผมเคยบอก

ใครชอบก็ตามไปโหลดกันได้
https://sukebei.nyaa.si/view/2769352
Hiryo

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2019, 08:48:23 AM »

พอแต่งเข้มก็ไม่ใช่แนวผมล่ะ  รอดูอีกซัก 2-3 เรื่องครับ ถ้าหลุดคอนเซปก็จะเก็บเฉพาะเรื่องแรก
fireman7
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2019, 06:04:55 PM »

มาเล่น mide-662 กับ 672  หายแล้วครับ   ย้ายไปค่ายไหนรึเปล่า
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์