พฤษภาคม 16, 2024, 07:36:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: 16 ตัวท๊อปของผมในปี 2563  (อ่าน 33030 ครั้ง)
dream69
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: ธันวาคม 30, 2020, 02:04:21 PM »

ปีที่แล้วลองจัดอันดับนักแสดง AV เล่นเป็นการส่วนตัวดู  เก็บข้อมูลหนังที่โหลดแยกเป็นเดือนๆ  ให้คะแนนตามมุมมองสเป็คของผม จากทั้งรูปร่างหน้าตา การแสดง และความต่อเนื่องของการปล่อยงาน  สิ้นปีแล้วลองมาจัดอันดับดูครับ 16 อันดับมีใครยังไงบ้าง  ตรงกันบ้างมั้ยลองไปดูกันครับ

อันดับที่ 16

Tsukasa Aoi - ถือเป็นนักแสดงมากฝีมืออีกคน ไม่ว่าจะเป็นสีหน้าแววตาเวลาเธอเป็นฝ่ายรุกนี่เย้ายวนมากๆ เวลาที่เธอขึ้นข้างบนแล้วเอาสะโพกกดบดคลึงนักแสดงชายที่อยู่ข้างล่างนี่สุดไปเลย

อันดับที่ 15

Aika Yamagishi - มีงานออกมาเยอะแล้วแต่หลังๆ รู้สึกว่าสวยขึ้นเรื่อยๆ ที่ชอบที่สุดคือก้นกลมๆ เด้งๆ ของเธอ  เวลาโดนกระแทกจากทางด้านหลังแล้วได้อารมณ์มากๆ

อันดับที่ 14

Sayaka Otoshiro - ดีบิวท์ปีนี้เอง คนนี้มาทางน่ารักหมวยๆ แบ๊วๆ ถ้ามาแนวนี้เวลาโดนกระทำนี่สะใจขาหื่นสุดๆ ต้องติดตามกันต่อไปว่าจะได้บทที่น่าตื่นเต้นมากขึ้นเรื่อยๆ หรือไม่

อันดับที่ 13

Miru Sakamichi - แรกๆ ก็สะดุดตาที่หน้าตาน่ารัก  แต่ทำไปทำมาลีลาการแสดงโดดเด่นขึ้นเรื่อยๆ ตอนนี้ต้องจัดเป็นสายรุกได้เลย เธอทุ่มเทกับการแสดงสุดๆ เต็มที่กับทุกเรื่อง ใน beauty venus นี่เด่นมากๆ

อันดับที่ 12

Nene Yoshitaka - ตามมาตั้งแต่ debut เพราะหน้าตาน่ารัก  แต่พอย้ายค่ายรู้สึกว่าเริ่มดร็อปๆ ไปหน่อย  แต่ก็ยังติดตามอยู่เพราะยังชอบความน่่ารักและลีลาท่าทางที่ดูไร้เดียงสาอยู่

ไว้มาพูดถึงอันดับที่เหลือต่อนะครับ  มีข้อผิดพลาดหรือคิดเห็นเสนอแนะอย่างไรช่วยแนะนำด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 09, 2021, 03:00:44 AM โดย dream69 » บันทึกการเข้า
dream69
ปลิงควาย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2020, 11:24:58 PM »

มาต่อครับ

อันดับ 11

Suzumori Remu - เป็นอีกคนที่ดูสวยและน่ารักขึ้นเรื่อยๆ จริงๆ  ผมเพิ่งจะสปาร์คกับน้องเรมุช่วงครึ่งปีหลังมานี่เองแล้วก็ย้อนกลับไปโหลดจนครบ คะแนนปีนี้ก็เลยน้อยไปหน่อย แต่จริงๆ ตอนนี้ผมจัดให้อยู่ใน Top 3 แล้วครับ

อันดับ 10

Kijima Airi - ชอบสาวหน้าตาคมๆ ครับ  ถึงแม้น้องจะมีผลงานมานานแล้วแต่ยังไงก็ยังไม่เบื่อ ยังรู้สึกว่ามี sex appeal อยู่ในทุกๆ บทที่แสดงไม่ว่าจะได้บทอะไร

อันดับ 9

Nao Jinguji - ถึงแม้จะชอบสาวเพรียวๆ บางๆ ยังไง แต่สายอวบๆ ดูมีน้ำมีนวลก็มีเสน่ห์อีกแบบนึง สะโพกผายๆ ก้นใหญ่ๆ เวลากระแทกแล้วก้นกระเพื่อมนี่สร้างอารมณ์หื่นได้ดีจริงๆ

อันดับ 8

Nanami Misaki - สาวสวย หน้าหวาน ผิวเนียน ที่ขึ้นมาแทนดาราในค่ายได้แบบสบายๆ เลย เพราะดาราในยุคทองของค่ายนี้ก่อนหน้าเริ่มรีไทร์ไปเรื่อยๆ จนเกือบหมดแล้ว ยังไงก็คงต้องติดตามกันไปแบบยาวๆ เลย

แล้วจะมาต่อคามิ 7 ครับ 555
titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 01, 2021, 06:22:13 AM »

ปูเสื่อรอเลยครับ

ตรงใจหลายคนเลยทีเดียว
earth410
Urara Kanon supporter!
AV Dedicator (VIP)

うららりぼん🎀

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 01, 2021, 02:45:35 PM »

ปักธงในใจกับซายะมารุอันดับ 14 ไว้ก่อนเลยครับ

รอดูรายชื่อที่เหลืออยู่น้าาาา

ติดตามน้อง Urara Kanon สาววัยใสหัวใจ vegan ได้ที่
https://twitter.com/kanon_ura2_life

SuperAok

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 01, 2021, 07:51:25 PM »

Nao Jinguji ระยะหลังนี้ ไม่รักษาน้ำหนักเลย เคยเป็นดารา AV ที่ชอบมาก ๆ มีหน้าท้องที่สวยงาม ลีลาดุดัน รอยยิ้มหวานเยิ้ม
dream69
ปลิงควาย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 02, 2021, 01:54:07 AM »

เอวีคามิ 7 ของผมในปีนี้คือยังงี้ครับ

อันดับ 7 Akari Tsumugi

อายุ 22 ปี
สูง 158Cm
หน้าอก 80 เอว 58 สะโพก 83

สาวสวยสายบางกรอบหุ่นดีผิวขาวนวลเนียนไปทั้งตัว  ปีนี้ชอบเรื่องที่เธอเป็นพนักงานบริษัทแล้วมีหน้าที่ต้องทดลองชุดชั้นในให้หัวหน้างานดูมากครับ  สาวสวยหุ่นดีๆ ผิวเนียนแบบน้องอคาริกับชุดชั้นในสวยๆ นี้ไม่ต้องถึงฉากเซ็กส์ก็เล่นเอาน้ำซึมแล้วครับ

อันดับ 6 Kana Momonogi

อายุ 24 ปี
สุง 153Cm
หน้าอก 89 เอว 58 สะโพก 83

ชอบเธอที่หน้าตาน่ารักดวงตากลมใส ยิ่งในเรื่องที่เธอไม่แต่งหน้าด้วยแล้วก็ยิ่งรู้สึกเลยว่าหน้าตาน่ารักและดูเด็กมากๆ กับ ideapocket เธอเล่นมาแล้วแทบจะทุกบทบาท แต่ดูยังไงก็ไม่เบื่อยิ่งช่วงหลังรู้สึกรูปร่างเธอจะเข้าที่ดูดีมากขึ้น ยิ่งเพิ่มความฟินเข้าไปอีกครับ

อันดับ 5 Airi Suzumura

อายุ 27 ปี
ส่วนสูง 152Cm
หน้าอก 82 เอว 53 สะโพก 80

คนนี้ไม่ต้องพูดถึงครับเข้าขั้นเพอเฟคส์เลย  ไม่ว่าหน้าตาที่ทั้งสวยและน่ารัก ผิวพรรณดี รูปร่างมีสัดส่วนที่ดี คือเอวคอดสะโพกผาย เธอเคยเป็นอันดับหนึ่งของผมมาพักใหญ่ๆ เลย  แต่ติดนิดเดียวที่บทบาทในการแสดงไม่ค่อยหลากหลายก็เลยทำให้อันดับลดลงมาหน่อยนึงครับ

อันดับ 4 Minami Aizawa

อายุ 25 ปี
ส่วนสูง 154
หน้าอก 80 เอว 54 สะโพก 82

น้องมินามิหายไปตอนกลางปีคิดว่าจะเลิกเล่นซะแล้ว  แต่กลับมาครึ่งปีหลังถือได้ว่าท๊อปฟอร์มจริงๆ  ทั้งการแสดงสีหน้าท่าทางยั่วยวนสุดๆ รูปร่างที่เพรียวบางสะโพกเป็นสะโพก  ถ้าใครได้มีโอกาสได้ดูหนังของเธอในรูปแบบ VR แล้วล่ะก็จะรู้สึกว่าเธอยั่วเก่งมากๆ ทั้งการจูบและการกระซิบกระซาบที่ข้างหูนี่  ทำเอากลั้นไว้ไม่ไหวจริงๆ

อันดับ 3 Amatsuka Moe

อายุ 26ปี
ส่วนสูง 155Cm
หน้าอก 84 เอว 57 สะโพก 82

สาวหมวยหน้าตาสดใสผิวขาวเนียนดูนุ่มนิ่ม แต่มีลีลาการแสดงที่ทุ่มเทสุดๆ มีการแสดงอารมณ์ความรู้สึกร่วมมากๆ เวลาที่ทำกิจกรรมกันถ้าได้เห็นหน้าเธอแล้วมันช่วยกระตุ้นอารมณ์มากๆ ถึงแม้พอย้ายมาอยู่ faleno แล้วจะดูมีแนวหนังที่เปลี่ยนไปบ้างแต่เธอก็ยังเป็นตัวท็อปของค่ายและยังอยากจะเก็บหนังของเธอต่อไปเรื่อยๆ ครับ

อันดับ 2 Arina Hashimoto

อายุ 24 ปี
ส่วนสูง 167Cm
หน้าอก 84 เอว 56 สะโพก 83

ตอนต้นปีนี่คะแนนสูสีกับอันดับ 1 ของผมในปีนี้มาก เพิ่งจะมาแผ่วๆ ปลายปีนี่เอง (เพราะไอ้ Faleno แท้ๆ) จุดเด่นของน้องนอกจากหน้าตาสวยระดับนางเอกแล้ว  ขายาวๆ รับกับก้นสวยๆ ของเธอเป็นจุดเด่นเธอดูงดงามไปหมดได้ทุกท่าครับ โดยเฉพาะพิเศษที่ท่า Doggy นี่แค่นึกถึงก็เสียวแล้ว

อันดับ 1 Karen Kaede

อายุ 21 ปี
ส่วนสูง 162 cm
หน้าอก 82 เอว 59 สะโพก 81

อันดับ 1 ปีนี้ผมยกให้น้องคาเรนครับ  ต้องถือว่าเพอร์เฟ็คท์ที่สุดคนนึงในบรรดาดาราเอวีในรอบหลายๆ ปีมานี้  ไม่ว่าจะเป็นใบหน้าที่สวยคม ส่วนสูงพอประมาณ ผิวขาวเนียน และลีลาการแสดง  เห็นเธอสวยๆ อย่างนี้เรื่องล่าสุดท้ายปีนี่เธอเล่นดุมาก  ขึ้นควบนักแสดงชายจนเสร็จ เสร็จแล้วถอดถุงยางออก เธอรีบใส่อันใหม่ให้แล้วขย่มต่ออีก แบบนี้ 3-4 รอบ อย่างหื่นเลย  ปีนี้มีอีกหลายเรื่องที่เธอแสดงแล้วเป็นที่น่าจดจำ ไม่ว่่าจะเป็น Beauty venus หรือในเรื่องที่ไม่แต่งหน้า หรือหนังในรูปแบบ VR ก็สวยและเสียวสุดๆ ทุกเรื่องครับ

ครบแล้วนะครับ 16 ตัวท๊อปสำหรับผมในปีนี้  เป็นการแลกเปลี่ยนทัศนะเกี่ยวกับดาราที่เราชอบนะครับ ปีหน้า (ปีนี้) ขอให้เพื่อนๆ ชาวบอร์ดโชคดีมีความสุขกับการดูหนังเอวีดีๆ นักแสดงสวยๆ แสดงเก่งๆ ถูกใจกันทุกคนเลยนะครับ  สวัสดีปีใหม่ครับ

สรุป 16 ตัวท๊อป 2020
อันดับ 1 Karen Kaede
อันดับ 2 Arina Hashimoto
อันดับ 3 Amatsuka Moe
อันดับ 4 Minami Aizawa
อันดับ 5 Airi Sawamura
อันดับ 6 Kana Momonogi
อันดับ 7 Akari Tsumugi
อันดับ 8 Nanami Misaki
อันดับ 9 Nao Jinguji
อันดับ 10 Kijima Airi
อันดับ 11 Suzumori Remu
อันดับ 12 Nene Yoshitaka
อันดับ 13 Miru Sakamichi
อันดับ 14 Sayaka Otoshiro
อันดับ 15 Aika Yamagishi
อันดับ 16 Tsukasa Aoi
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 04, 2021, 01:04:06 AM โดย dream69 » บันทึกการเข้า
earth410
Urara Kanon supporter!

うららりぼん🎀

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 02, 2021, 02:47:12 AM »

ขอบคุณครับ 7 คามิ นี่สาวสวย ตัวท็อปแห่งยุคทั้งนั้นเลยนะครับ อิอิ

ติดตามน้อง Urara Kanon สาววัยใสหัวใจ vegan ได้ที่
https://twitter.com/kanon_ura2_life

asedah2
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ไม่เคยหวงผลงาน ถ้าใครเอาไปใช้ยังไงช่วยบอกกันก่อนนา

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 02, 2021, 03:47:01 AM »

พอได้มาดูlistของท่าน  แล้วผมก็พบว่า
มีดาราAVสายหลักที่ผมยังไม่เคยดูผลงานน้องเลยซักเรื่อง

ในโพยนี้  มีคนไหนที่เสียวแรงๆ  มีสั่นมีกระตุกอย่างเป็นธรรมชาติ
เหมือนหนูMiru Sakamichi / Aika Yamagishi มั่งมั้ยคราบ

สวัสดีปีใหม่คราบท่านdream69

CarNaGE
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 02, 2021, 09:16:58 AM »

คาเรนปีนี้มาแรงมาก ครองใจหลายๆคนเลยทีเดียว
lekkiki
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 02, 2021, 10:02:37 AM »

ขอบคุณครับ ตรงใจเลยครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์