พฤษภาคม 06, 2024, 07:31:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 23 24 [25] 26 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทีเด็ด!ไอ้อ้วนแห่ง Tokyo Hot/Yuta IMAI/ไอ้อ้วนเขื่อนแตกน้ำเยอะ ถังดับเพลิงอสุจิ  (อ่าน 294225 ครั้ง)
BW_yamete
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #240 เมื่อ: มีนาคม 01, 2023, 10:08:29 PM »

เดือน มีนาคม นี้ แกจัด ดาราค่าย S1 ไป 5 คน 5 เรื่อง เลย  ไม่รู้ไปอดอยากมาจากไหน

SSIS-656 HOSHIMIYA ICHIKA เรื่องนี้มาแบบ 1-1 เลย กับบทบาทไอ้หนุ่มห้องรก

SSIS-654 KANO YURA จัดหนักตัวอย่างแต่ล่ะท่าน่าจะเด็ด

SSIS-631 NITORI HINA ซีรีย์น้ำแตกนับครั้ง

SSIS-615 KAEDE FUA เย็ดแบบ Non stop 3 ชั่วโมง

SSIS-605 AOI TSUKASA กับ คนนี้ ไม่ต้องพูดเยอะ

lovejoy
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #241 เมื่อ: มีนาคม 03, 2023, 09:50:16 PM »

หวังว่าของ tsukasa aoi จะแตกจริงนะ
หลังๆดูหนังค่ายใหญ่นี่ค่อนข้างทำใจเลย แตกปลอมเยอะมากๆ ดูแล้วอารมณ์หายไปกว่าครึ่ง
ไม่เหมือนหนังย้อนกลับไปสักอย่างน้อย 2 ปีก่อนหน้านี้
yiren
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #242 เมื่อ: มีนาคม 03, 2023, 09:56:24 PM »

หวังว่าของ tsukasa aoi จะแตกจริงนะ
หลังๆดูหนังค่ายใหญ่นี่ค่อนข้างทำใจเลย แตกปลอมเยอะมากๆ ดูแล้วอารมณ์หายไปกว่าครึ่ง
ไม่เหมือนหนังย้อนกลับไปสักอย่างน้อย 2 ปีก่อนหน้านี้

ถ้าพวกซีรีส์ที่จัดกันหหลายน้ำผมว่ายังไงก็มีแตกปลอมครับ เห็นเยอะมากเลย
เเละด้วยนักเเสดงแล้ว การแสดงก็คือการแสดงบางทีกรณีฝ่ายชายไม่เสร็จก็มี
วงการนี้ยังไงก็คืออุตสาหกรรมอย่างนึง อยู่ที่การทำงานฝ่ายนั้นเต็มที่กับผู้ชมมั้ยละ 55555  Undecided
lovejoy
*

« ตอบ #243 เมื่อ: มีนาคม 03, 2023, 10:02:51 PM »

ถ้าพวกซีรีส์ที่จัดกันหหลายน้ำผมว่ายังไงก็มีแตกปลอมครับ เห็นเยอะมากเลย
เเละด้วยนักเเสดงแล้ว การแสดงก็คือการแสดงบางทีกรณีฝ่ายชายไม่เสร็จก็มี
วงการนี้ยังไงก็คืออุตสาหกรรมอย่างนึง อยู่ที่การทำงานฝ่ายนั้นเต็มที่กับผู้ชมมั้ยละ 55555  Undecided

ก็จริงล่ะครับ ผมพอเข้าใจนะว่าเป็นอุตสาหกรรมอย่างนึง
แต่หนังสมัยนี้อ่ะครับ จริงๆนะ เจอบ่อยมาก แบบนักแสดงคนเดียวเล่นกับนางเอกมันทั้งเรื่อง
แล้วอย่างนี้ใครมันจะไหว ให้แตก 4-5 น้ำในเรื่องเดียว

ซึ่งสังเกตุจากหนังย้อนกลับไปสักระยะ จะไม่ค่อยมีหรอกครับ ที่ดาราชายคนเดียวเอานางเอกยาวๆทั้งเรื่อง
ผมก็ไม่ค่อยเข้าใจเหมือนกันว่าแนวทาง ชาย1 หญิง1 ยาวทั้งเรื่องมันน่าสนใจตรงไหน
หรือคนที่โน่นเขานิยมกันถึงได้มีหนังแนวๆนี้มาเยอะมากๆ พอเป็นแบบนี้ ก็จะมีแตกจริงสักแค่ฉากเดียว ที่เหลือก็ปลอมล้วนๆ

หรือจริงๆนะ เอากล้อมแกล้ม พอไหว ก็ขออย่างหนัง saika เรื่องล่าสุดก็ยังดีครับ คือแตกจริงทุกฉาก
แต่ใช้สแตนอินมาแตกแทนดาราตัวหลัก เพราะอย่างน้อยมันก็ของจริงอ่ะครับ ฟีลลิ่งยังไงมันก็ดีว่าบีบน้ำจากถุง
แถมดันไม่ลงทุนอีก น้ำนี่ไม่ได้มีความคล้ายของจริงเลยจริงๆ
yiren
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #244 เมื่อ: มีนาคม 03, 2023, 10:20:37 PM »

ก็จริงล่ะครับ ผมพอเข้าใจนะว่าเป็นอุตสาหกรรมอย่างนึง
แต่หนังสมัยนี้อ่ะครับ จริงๆนะ เจอบ่อยมาก แบบนักแสดงคนเดียวเล่นกับนางเอกมันทั้งเรื่อง
แล้วอย่างนี้ใครมันจะไหว ให้แตก 4-5 น้ำในเรื่องเดียว

ซึ่งสังเกตุจากหนังย้อนกลับไปสักระยะ จะไม่ค่อยมีหรอกครับ ที่ดาราชายคนเดียวเอานางเอกยาวๆทั้งเรื่อง
ผมก็ไม่ค่อยเข้าใจเหมือนกันว่าแนวทาง ชาย1 หญิง1 ยาวทั้งเรื่องมันน่าสนใจตรงไหน
หรือคนที่โน่นเขานิยมกันถึงได้มีหนังแนวๆนี้มาเยอะมากๆ พอเป็นแบบนี้ ก็จะมีแตกจริงสักแค่ฉากเดียว ที่เหลือก็ปลอมล้วนๆ

หรือจริงๆนะ เอากล้อมแกล้ม พอไหว ก็ขออย่างหนัง saika เรื่องล่าสุดก็ยังดีครับ คือแตกจริงทุกฉาก
แต่ใช้สแตนอินมาแตกแทนดาราตัวหลัก เพราะอย่างน้อยมันก็ของจริงอ่ะครับ ฟีลลิ่งยังไงมันก็ดีว่าบีบน้ำจากถุง
แถมดันไม่ลงทุนอีก น้ำนี่ไม่ได้มีความคล้ายของจริงเลยจริงๆ

เห็นด้วยเลยครับ จะมีดีๆ ก็คือน้อง saika กับช่วงนี้คือเเว๊บไปชมหนังเก่าๆ ดันดูโอเคกว่าตอนนี้เสียอีก
กลายเป็นว่า av ทำมาดีแค่บางเรื่องและอีกเรื่องที่รอก็ไม่ดีเท่าที่ควร
ทำให้นึกถึงการทำหนังแบบยุคสมัยก่อนเลย ยุค 2000 ปลายๆ นี่กำลังดี
BW_yamete
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #245 เมื่อ: มีนาคม 04, 2023, 12:05:53 PM »

ไปเจอ รหัส DV-1341 เวอร์ชั่น Leak  ของ Makoto Yuki

นาทีที่ 25 พี่อ้วนเราแตกเต็มๆ จะๆ มีสโลโมชั่นให้เห็นเต็มๆด้วย เด็ดจริง
lovejoy
*

« ตอบ #246 เมื่อ: มีนาคม 04, 2023, 09:01:45 PM »

ไปเจอ รหัส DV-1341 เวอร์ชั่น Leak  ของ Makoto Yuki

นาทีที่ 25 พี่อ้วนเราแตกเต็มๆ จะๆ มีสโลโมชั่นให้เห็นเต็มๆด้วย เด็ดจริง

ฉากนั้นจัดว่า 5 ดาวเลยครับ สุดจริงๆ
✪NT✪

ไอ้อ้วน Tokyo Hot

« ตอบ #247 เมื่อ: เมษายน 03, 2023, 02:34:19 PM »

สุดยอดเลยคับ อิจชา พี่อ้วนนนมากกกกกขน

ทีเด็ด!ไอ้อ้วนแห่ง Tokyo Hot/Yuta IMAI/ไอ้อ้วนเขื่อนแตกน้ำเยอะ ถังดับเพลิงอสุจิ
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=220457.0
gameo1997
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #248 เมื่อ: เมษายน 06, 2023, 12:10:45 PM »

พี่อ้วนแกเล่นเรื่องไหนเรื่องต้องสะใจคนดูทุกที
kajom
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #249 เมื่อ: กันยายน 16, 2023, 04:59:37 PM »

มีเพิ่มไหม ใหม่ๆ อัพ
หน้า: 1 ... 23 24 [25] 26 พิมพ์