พฤษภาคม 07, 2024, 05:48:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ***ใครปวดๆเมื่อยๆ ลองไปให้พริตตี้นวดให้ได้นะจ๊ะที่นี่เลยจ้า ^__^  (อ่าน 3244 ครั้ง)
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 04:55:44 PM »

http://www.themodelingspa.com/index.php

lazarus
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 12:46:08 AM »

นวดอย่างเดียวหรอท่านรอง มีอย่างอื่นป่าว 

What's done is done

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 04:59:17 AM »

นวดอย่างเดียวหรอท่านรอง มีอย่างอื่นป่าว 

อย่างอื่นนี้ต้องลองคุยกับน้องเขาดุเองจ้า 
dekseo
AV Highness Honour

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 02:20:10 PM »

ท่านรองเคยไปแล้วยังครับ ปลากรอบก้อดูสวยดี ไม่รู้ว่าไซด์ไลน์เยอะหรือเปล่า  Cheesy Cheesy Cheesy

สร้างสังคม AVC เป็นสมาชิก VIP ตามกระทู้นี้จ้า

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=78356.0

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 03:00:48 PM »

ท่านรองเคยไปแล้วยังครับ ปลากรอบก้อดูสวยดี ไม่รู้ว่าไซด์ไลน์เยอะหรือเปล่า  Cheesy Cheesy Cheesy

อย่างที่เคยบอกไป 99% จะใช้จิ๋มกระป่องกับน้องๆเอวีน่ละช่วยให้ขึ้นสวรรคืหน้าจอคอมได้สุชสุดๆสบายๆ ช่วยประหยัดเงินได้มากมายเลยจ้า แต่จะมี 1% หรือ เดือนละครั้งออกไปพบเจอน้องๆกะรหนั่าของจริงกัน นวดกระปู่กับสาวๆสวยๆก้แจ่มดีจ้า 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 07:34:45 PM โดย รองประธานAVCเอวีจงเจริญ » บันทึกการเข้า
astrife
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 04:12:42 PM »

ขอบคุณ คับ
ไม่อยากเสียตังค์
VanillaX
AV Responder

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 01:05:20 PM »

ผมกลัว เอดส์ น่ะครับ ผมอยากอยู่โลกนี้นานๆ อิอิ เพิ่งอายุไม่เท่าไร่เองผม -*-

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 01:09:29 PM »

ผมกลัว เอดส์ น่ะครับ ผมอยากอยู่โลกนี้นานๆ อิอิ เพิ่งอายุไม่เท่าไร่เองผม -*-

อยากบอกว่าน้องๆที่ทัางานอยุ่ก้กลัวไม่แพ้กับเราจ้า วิธีป้องกันที่ดีที่สุดคือการสวมถุงจ้า ช่วยได้เยอะเลย 
JudasPriest01
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 07:05:18 PM »

โอ้ว บางนาใกล้ๆนี่เอง 
จัดทริปกันไหมครับ ชาวAVC 555 5 ไปกันๆ ผมก็ไม่เคยไปเที่ยวพวกนี้เลยอะ อยากลองไปดู ซักครั้งในชีวิต
Chuck Bass
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 09:19:34 AM »

น้องน้ำตาลเลยครับ  พกถุงไปด้วยนะ  Wink Wink Wink
หน้า: [1] พิมพ์