พฤษภาคม 07, 2024, 04:58:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์จากการดูน้ำตาลแดง  (อ่าน 4969 ครั้ง)
แมงเม่าบินข้ามกองไฟ
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 12:39:34 PM »

เมื่อคืนผมเช่าน้ำตาลแดง 1 มาดูกะว่าจะดูไปนั่งกินเลย์ไปตามปกติที่ผมชอบทำ
พอเปิดปุ๊บ แฟน(แฟนผมนั่งเล่นคอมพ์อยู่)ถามว่า"เรื่องอะไร" ผมตอบ "น้ำตาลแดง" แล้วก็ไม่ได้อะไรมาก
พอดูไปได้ซักพักฉากนมฉากอะไรตรึม(แต่น้อยกว่า AV เยอะพสมควรเอาเป็นว่ามีให้เห็นเป็นระยะ  ) อยู่ดีๆๆ
แฟนผมปิดคอมพ์มานอนดูกับผมซะงั้น แล้วคุณเธอดูไปครึ่งเรื่องก็มารุกผมซะไม่มีโอกาศหาย
ใจหายคอ(ปกติคุณเธอนี่ไม่ค่อยมีอารมณ์น่ะนะ) ต่อจากนั้นก็รู้ๆๆกันอยู่
ผลปรากฏว่าผมเหนื่อยเสียน้ำทั้งคืน เลย์ห่อนึงยังกินไม่หมดเลย

ดูน้ำตาลแดงแล้วแฟนมีอารมณ์ขณะนี้รู้งี้เช่ามานานแระ
แฟนใครเป็นเหมือนผมบางครับเนี่ย
dekseo
AV Highness Honour
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 01:22:48 PM »

ของผมไม่ต้องใช้ตัวช่วยครับ มองหน้ากันต่างคนต่างรู้แว้ว 

สร้างสังคม AVC เป็นสมาชิก VIP ตามกระทู้นี้จ้า

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=78356.0
astrife
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 04:30:32 PM »

สงสาร น้องเลย์ จัง เหลืออีกครึ่ง แหนะ

ยินดีด้วย นะคับ
gazebosky
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 05:28:20 PM »

เวลาผ่านศึกมาเหนื่อยๆ นี่ มันหิวเนอะ.. ต้องหาอะไรเข้าปาก แต่ปรากฏว่ากินเข้าไปนิดเดียวก็ไม่ไหวแล้ว เหลือตลอด..
armyman
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 11:45:25 AM »

จากประสบการณ์ผมนะ ลองเช่าหนัง R มาดูครับ(หนังไทยจะดีมาก)แล้วลองมาดูด้วยกันครับ มีเฮกันเลยครับ ลองดู
ก็ผมอร่อย
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 11:52:09 AM »

ถ้าเปิด AV ไม่เสียน้ำสองคืนเหรอเนี่ย

tonza012
น้ำขึ้นให้รีบชัก?
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 09:32:37 PM »

ภาคแรกผมก็ชอบครับ

ทุกๆท่านลองไปหาดูถาค2นะครับ แล้วจะรู้รสชาติคความยิ่งใหญ่ของภาคนี้ Grin
SURAPURE_AV
โลกสวยด้วยมือเราและหนังเอวี
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 12:17:55 AM »

ดูเอวี แฟนบอกให้ปิด

ดูน้ำตาลแดง พอเราปิด แฟนบอก ขอดูต่อ

ซะงั้น

yesdamon
AV Columnist

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 12:38:40 AM »

เจ้าของกระทู้ ไปเช่าภาค2มาดูต่อเลยครับ ไม่ได้นอนแน่ๆ Cool

sompoat
AV Professor

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 06:01:17 AM »

ตัวหนังตลกดีครับ มีแง่มุมน่าสนใจมาเล่น แม้จะโปรโมทว่าออกแนว XXX แต่ผมดูแล้ว พวก American Pie ยังโป๊กว่ามาก
แค่นี้ก็ดีแล้ว ผ่านกรรไกรมาได้ แต่ก็คาบลูกคาบดอก

หน้า: [1] 2 พิมพ์