พฤษภาคม 07, 2024, 04:28:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Option บน , ล่าง คือไรหรอคับ  (อ่าน 4571 ครั้ง)
P3nGu1Nz
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 10:48:30 PM »

เมื่อวานไปอ่านกระทู้นึง แนะนำที่เที่ยวอ่ะครับ มีเว็บให้ด้วยเลยเข้าไปดู

เจอ เพิ่ม 400 ได้ option บน เลยงงครับว่ามันคือไร

ขอผู้รู้ช่วยชี้แจง เด็กอ่อนประสบการณ์  Tongue
giggs149
AV Donator (VIP)
เหลือบไร

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 11:11:22 PM »

option บน คือ ถอดบนอะครับ สามารถ จูบดูดลูบคลำได้
P3nGu1Nz
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 11:16:21 PM »

option บน คือ ถอดบนอะครับ สามารถ จูบดูดลูบคลำได้

อ๋อ คับๆ ขอบคุนครับ
dekseo
AV Highness Honour
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 11:38:18 PM »

ออฟชั่นใช้ในการไปนวดกาปู๋ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
Option ถอดบน - ล่าง .. คือ การถอดครับ จะเลือกอย่างใดอย่างหนึ่งก้อด้าย
Option  คือ บริการเสริมเพิ่มเติมของน้องครับ ที่นอกเหนือจากการนวดธรรมดาเช่น ถอดบน ถอดล่าง  ค่า option นั้นไม่รวมในคอร์สนะ ต้องตกลงระหว่างท่านกับน้องเอง ตอนจ่ายค่าคอร์ส ถ้าเรียก option น้องแล้ว ก็อย่าลืม จ่ายสินสอดตามที่ตกลงด้วยนะครับ สงสารน้องๆด้วยจ้า ถ้าขอ option แล้วไม่ให้ค่า option  น้องๆจะเสียใจนะจ๊ะ ส่วนเรื่อง Option น้องบางคนจะทำให้กับลูกค้าประจำเท่านั้น ที่พอรู้นิสัยใจคอกันไม่บังคับน้องดีที่สุดครับ

อ๊อพชั่นราคามาตราฐาน  ถอดบน 500 ถอดล่าง 500  ส่วนที่เรียกแพงเพราะน้องไม่อยากถอด  เลยแกล้งเรียกแพงไป  ถ้าลูกค้ายอมจ่ายให้ แต่ก้อมีหลายที่ถูกหรือแพงกว่านี้ก้อมีนะก้อพูดยากเหมือนกัน

แต่ถ้าเป็นบอดี้นั้นจ่ายทีเดียว บางร้านมีคอร์สบอดี้B2B คือตั้งแต่ 999-1500 ตรงนี้เป็นคอร์สโดยตรงไม่ต้องจ่ายอะไรเพิ่ม อาจจ่ายค่าสินน้ำใจให้น้องเค้าตามความพอใจ หรือถ้าอยากคำนวนงบได้แน่นอนก็ร้านที่มี B2B อยู่แล้วเป็นทางเลือกที่ดีครับ

สร้างสังคม AVC เป็นสมาชิก VIP ตามกระทู้นี้จ้า

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=78356.0
P3nGu1Nz
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 11:55:52 PM »

แต่ถ้าเป็นบอดี้นั้นจ่ายทีเดียว บางร้านมีคอร์สบอดี้B2B คือตั้งแต่ 999-1500 ตรงนี้เป็นคอร์สโดยตรงไม่ต้องจ่ายอะไรเพิ่ม อาจจ่ายค่าสินน้ำใจให้น้องเค้าตามความพอใจ หรือถ้าอยากคำนวนงบได้แน่นอนก็ร้านที่มี B2B อยู่แล้วเป็นทางเลือกที่ดีครับ

แล้ว บอดี้ นี่คือไรอ่าคับ ?
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 12:25:10 AM »

body= ร่างกาย body two=to body เนื้อแนบเนื้ออ่ะครับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 04:26:28 PM »

เเำพงเอาเรื่องเลย   Grin Grin   

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
astrife
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 05:30:06 PM »

เงินซื้อได้ จริง ๆ
lazarus
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 12:04:36 PM »

ไปเที่ยว แบบนวดกาปู๋กะb2b แพงเอาเรื่องเหมือนกันนะ จากปากคำรุ่นพี่เหอะๆ มันแพงตรงเพิ่มนู่นนั่นนี่ละ

What's done is done
หน้า: [1] พิมพ์