พฤษภาคม 14, 2024, 01:44:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเจอน้องคนนี้จากเรื่องอื่นรบกวนแนะนำด้วยนะครับ  (อ่าน 28877 ครั้ง)
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2023, 08:29:43 PM »

น้องเรียวกะ หรือ ซูซูกะจัง ใน FC2PPV-3482842 ซึ่งล่าสุดหนังถูกถอดออกจากการขายไปเรียบร้อยแล้ว ผมเองไม่มีเวลาไปส่อง FC2 เพราะเยอะเหลือเกิน อาศัยแบบผ่านๆตาเอา แต่ถ้ามีหลายตาหลายท่าน เผื่อจะช่วยได้ ฝากน้องไว้ในอ้อมใจทุกท่าน ไปพบเจอจากที่ไหนแวะมาบอกผมด้วยนะครับจะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง 555 ชอบมากจนอัพเสกลเป็น4K แล้วก็เทรนAi น้องมาถ่ายรูปนิ่งดูเองล่ะ

yiren
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2023, 09:19:48 PM »

ดูผ่านๆ น้องจะเหมือนคังแฮรินของ new jeans เลยครับ
แต่ท้ายเรื่องเห็นตากล้องถามประมาณจะมาเจอกันอีกได้มั้ย น้องก็เหมือนพยักหน้าคงต้องรอลุ้นเรื่อง 2
hikky
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2023, 10:58:18 PM »

✯ 鈴木さとみ  -  Satomi Suzuki ✯ 
kajeewa
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2023, 06:48:56 AM »

ตอนนี้มีออกมาเรื่องเดียวครับ
The_insane
เหลือบไร
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2023, 08:17:53 AM »

ผมอยากได้ผลงานของน้องคนนี้ครับ ใครเจอบอกด้วยน้า จะเป็นพระคุณอย่างสูง

FC2PPV-3133746

ตามหามานานแล้วฝากด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 22, 2023, 01:13:49 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
bioa
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2023, 01:40:36 PM »

ผมอยากได้ผลงานของน้องคนนี้ครับ ใครเจอบอกด้วยน้า จะเป็นพระคุณอย่างสูง

อันนี้มันเป็นแบบ Cen นิครับท่าน  หาวาร์ปเจออยู่
หมูดำรำพัน
AV Columnist

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2023, 08:21:13 PM »

น้องเรียวกะ หรือ ซูซูกะจัง ใน FC2PPV-3482842 ซึ่งล่าสุดหนังถูกถอดออกจากการขายไปเรียบร้อยแล้ว ผมเองไม่มีเวลาไปส่อง FC2 เพราะเยอะเหลือเกิน อาศัยแบบผ่านๆตาเอา แต่ถ้ามีหลายตาหลายท่าน เผื่อจะช่วยได้ ฝากน้องไว้ในอ้อมใจทุกท่าน ไปพบเจอจากที่ไหนแวะมาบอกผมด้วยนะครับจะเป็นพระคุณอย่างยิ่ง 555 ชอบมากจนอัพเสกลเป็น4K แล้วก็เทรนAi น้องมาถ่ายรูปนิ่งดูเองล่ะ

สุดจริงครับคนนี้ ถ้าเข้าวงการน่าจะดี ที่ Up 4K เป็น Video หรือเปล่าครับ?

Nostalgia007
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2023, 11:49:07 PM »

" เทรนAi น้องมาถ่ายรูปนิ่งดูเองล่ะ " อันนี้ทำยังไงนะครับ แนะนำหน่อยครับ
The_insane
เหลือบไร
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2023, 01:53:31 AM »

อันนี้มันเป็นแบบ Cen นิครับท่าน  หาวาร์ปเจออยู่

ครับ cen หรืออะไรก็ได้ที่เป็นผลงานน้องเค้า เห็นแค่เรื่องเดียว เผื่อมีใครเห็นเรื่องอื่นบ้าง
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2023, 06:36:51 AM »

ครับ cen หรืออะไรก็ได้ที่เป็นผลงานน้องเค้า เห็นแค่เรื่องเดียว เผื่อมีใครเห็นเรื่องอื่นบ้าง
รบกวนใครอยากได้คนไหน ขอความกรุณาตั้งเป็นกระทู้ใหม่นะครับ ไม่ใช่อะไรหรอก เดี๋ยวมันจะมั่วครับ ขอคนนั้นคนนี้ มันจะเยอะ สุดท้ายก็ออกทะเล กลายเป็นรวม FC2 ไป ถ้าแยกเป็นคนๆ มันจะได้รู้ว่ากระทู้ไหนจะได้หาง่ายๆ กระทู้รวม FC2 ก็มีครับตามลิงค์นี้
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=228051.0
ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

สุดจริงครับคนนี้ ถ้าเข้าวงการน่าจะดี ที่ Up 4K เป็น Video หรือเปล่าครับ?
อัพเสกลเป็นวิดีโอ 4K ครับ

" เทรนAi น้องมาถ่ายรูปนิ่งดูเองล่ะ " อันนี้ทำยังไงนะครับ แนะนำหน่อยครับ
ใช้ Stable Diffusion เทรน Ai ให้รู้จักน้องด้วย Kohya Dream booth lora แล้วก็ เขียน prompt+inpaint ครับ รายละเอียดสามารถไปศึกษาได้ในกลุ่ม Stable Diffusion thailand ใน FB หรือตาม Youtube ทั่วไปก็มีสอนครับ หรือสงสัยอะไรก็ถามในนี้ได้ครับ ผมก็พอรู้งูๆปลาๆ เรียนไปด้วยกันครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์