พฤษภาคม 11, 2024, 09:44:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนคุย-ขอมีกับแฟนครั้งแรกยังไงกัน  (อ่าน 8320 ครั้ง)
ฺGodNewbie
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2019, 05:58:19 PM »

เวลาจะมีsexครั้งแรกกับแฟนแต่ละคน(ไม่ใช่ครั้งแรกของคุณ)
เพื่อนๆจะบอกแฟนหรือส่งสัญญาณว่าจะขอมีsex กันยังไงบ้างครับ

ของผม
แฟนเก่าไม่ซิงและค่อนข้างเปิดเรื่อง sex เลยบอกตรงๆว่าขอมีsex
แฟนใหม่ไม่ชัวร์ว่าเคยแต่คุยมุกทะลึ่งได้ ผมเลยปล่อยมุก2แง่ มุก18+ ขอจูบไปก่อนแล้วชวนไปเที่ยว2-2 กัน
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2019, 10:52:53 PM »

เวลาจะมีsexครั้งแรกกับแฟนแต่ละคน(ไม่ใช่ครั้งแรกของคุณ)
เพื่อนๆจะบอกแฟนหรือส่งสัญญาณว่าจะขอมีsex กันยังไงบ้างครับ

ของผม
แฟนเก่าไม่ซิงและค่อนข้างเปิดเรื่อง sex เลยบอกตรงๆว่าขอมีsex
แฟนใหม่ไม่ชัวร์ว่าเคยแต่คุยมุกทะลึ่งได้ ผมเลยปล่อยมุก2แง่ มุก18+ ขอจูบไปก่อนแล้วชวนไปเที่ยว2-2 กัน

ก็เริ่มๆ เอาแขนไป เวลาเดินๆ ไปชนๆนมก่อน ว่า ผญ มีท่าทียังไง
ถ้าด่า ก็ทำแบบนี้ไปเรื่อยๆ มันเป็นการเทสขนาดก่อน ว่าโดนได้ไหม
THUGO
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2019, 10:28:38 AM »

ปกติไม่เคยขอตรงๆ

บางคนคุยสองแง่สองง่ามมองตากัน ชวนไปคอนโดแล้วไปก็รู้กันแล้ว

บางคนดูเหนียมๆหน่อย ใช้เวลานิด พาไปกินข้าว ไปเดทหลายครั้ง จนตกลงไปเที่ยวค้างคืนด้วย ก็คือได้แน่ๆ

บางแก้วขนฟู
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2019, 04:04:44 PM »

แล้วแต่คน และสถานการณ์เลย
บางคน ก็ชวนมาบ้าน  หรือ ชวนมาหอพัก
ถ้ามา ก็เหมือนสำเร็จไปครึ่งละ พอมา คุยนั่นนี่ กอดหอม เดี๋ยวก็ยาวละ
แต่ที่หักดิบสุด มีอยู่คน แนวๆเป็นกิ๊กกัน แต่เธอไม่ค่อยเผลอหรือให้โอกาสปิดเกมส์เลย
ได้แต่ กอด จุ๊บ อย่างเดียว จนมีครั้งนึงแบบทนไม่ไหวละ ไปเที่ยวกันมาเสร็จ จะกลับ เลี้ยวเข้าโรงแรมเลย
ทีแรกก็ไม่ยอมลงรถละ ก็เลยบอก อยากคุยด้วย พอเข้าห้อง มันก็มีช่องทางกันเอง สุดท้ายก็เรียบร้อย
Oatholix
AV Donator (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2019, 02:30:03 PM »

ชวนไปเที่ยวต่างจังหวัดสองต่อสอง ถ้ายอมไปก็มีโอกาสสูง ที่เหลือก็ปล่อยให้บรรยากาศพาไป
juneyeb
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2019, 03:43:06 PM »

ชวนมานอนที่บ้านครับ
ตอบตกลงก็เรียบร้อย
Moomessi
เหลือบไร

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2019, 08:27:50 PM »

ทำไงก็ได้ ให้ได้อยู่ด้วยกัน 2-2
จากนั้นจะไม่ยากแล้วครับ
ทำเป็นง่วงนอน นอนไม่ก่อนก็ได้ครับ จากนั้นก็หอม จูบ แล้วค่อยๆเป็นค่อยๆไป มันก็ไม่เคยพลาดนะ ผมใช้มุกนี้ประจำ ทั้งแฟนและกิ้ก
dekkak301
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2019, 02:29:28 PM »

มาเก็บข้อมูลไว้สอนลูกสาวเหรอครับ ว่าตอนมี sex กะ แฟนครั้งเเรกจะเจอเเบบไหน???

ขำๆนะครับ 5555
bw_bw
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2019, 07:32:16 PM »

เวลาอยู่ด้วยกันสองคนก็บอกไปว่าอยากจูบจัง ผมเริ่มจากแบบนี้ครับ
ฺGodNewbie

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2019, 10:40:33 PM »

มาเก็บข้อมูลไว้สอนลูกสาวเหรอครับ ว่าตอนมี sex กะ แฟนครั้งเเรกจะเจอเเบบไหน???

ขำๆนะครับ 5555
แหม่ ผมแค่อยากหาเรื่องชวนคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ครับ 555

ถ้าสอนลูกสาวคงบอกแค่ อย่าไปอยู่ในห้องกับผู้ชาย2-2ถ้าไม่พร้อม(น่าจะเซฟสุดเนอะ)

ฟังๆมา สรุปถ้าได้อยู่กัน2-2 ค้างคืนนี่แทบจะใส่scoreรอเลย 
หน้า: [1] 2 พิมพ์