พฤษภาคม 10, 2024, 11:29:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เคยเบื่อดูหนังกันไหมครับ?  (อ่าน 15942 ครั้ง)
hoylekmak
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: กันยายน 27, 2020, 04:03:14 AM »

เคยเบื่อกันไหมเวลาดูหนัง

บางทีผมเบื่อ.....แต่เบื่อหน้าดาราชายครับ 5555

นางเอกใหม่ๆมีเยอะแยะ น่าสนใจ 

แต่เจอหน้าการาชายซ้ำๆ  เลยแบบ เฮ้อ...... เจอ หน้านี้จู๋ นี้อีกแล้ว 5555

มีใครมีอาการแบบผมไหมเนี่ย 5555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 01, 2020, 04:11:38 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 27, 2020, 07:56:13 AM »

เคยครับ แต่ไม่ได้เบื่อหน้าดาราชาย

แต่เบื่อแบบ เบื่อเนื้อเรื่องเดิมๆ แนวเดิมๆ

รวมไปถึงพฤติกรรมเดิมๆ ของเราเอง คือ โหลดแล้วดอง ไม่ได้ดู

คือ โหลดแล้วก็ เฮ้ย เดี๋ยวค่อยดู แล้วก็ไม่ได้ดู บางเรื่องดองจนลืมว่ามีแล้ว ไปโหลดซ้ำมาอีก

แล้วก็มี แบบไม่ได้ดั่งใจ คือ บางเรื่องเคยเป็นซีรี่ย์ที่ชอบมาก แต่หลังๆ มันนอกลู่นอกทางจนกู่ไม่กลับ

เช่น แรกๆ นางเอกโดนข่มขืนแบบจำใจ ไปๆมาๆ กลายเป็นติดใจ มันเลยผิดคอนเซป ดูแล้วไม่ได้ดั่งใจ

ส่วนบางซีรี่ย์ ทำมาดีแล้ว ดันไม่ทำต่อ ก็เซ็งเพิ่มไปอีก....

เลยพาลเบื่อ...เลิกดูไปช่วงนึง แต่มันจะจุด u-turn ให้เลี้ยวกลับมาดูใหม่ คือ

เวลาที่นางเอกบางคนมาเล่นบทที่ไม่เคยเล่นแล้วเราเพิ่งมาชอบ

เช่น เจอ Yua Mikami ที่ ตั้งแต่เล่นมา ผมไม่ได้ดูเลย เพรามีแต่แนวไม่มีเนื้อเรื่อง แต่เก็บเรื่องแรก คือ SSNI152 แนวข่มขืน

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
pasunna
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 27, 2020, 08:14:45 AM »

ถ้าดูหนังที่ชอบจริงๆไม่เคยเบื่อนะ
จะเบื่อเฉพาะตอนเจออะไรที่ไม่ชอบในหนังเรื่องนั้น
และก็ผมมีแปลกอย่างหนึ่ง
คือถ้าโหลดคนไหนซ้ำๆมาดูเยอะๆจะเกิดเบื่อคนนั้นขึ้นมา 555
บางทีเลยต้องทยอยดูสับเปลี่ยนกัน

ผมเขียนพวกนิยายเรื่องเสียว และอีโรติคแฟนตาซีอยู่ในพวกเวปนิยาย แวะเข้าไปอุดหนุนกันได้นะครับ
https://fictionlog.co/u/Pasunna-Zacrifa
titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX
AV Columnist

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 27, 2020, 08:27:06 AM »

ถ้าดูหนังที่ชอบจริงๆไม่เคยเบื่อนะ
จะเบื่อเฉพาะตอนเจออะไรที่ไม่ชอบในหนังเรื่องนั้น
คือถ้าโหลดคนไหนซ้ำๆมาดูเยอะๆจะเกิดเบื่อคนนั้นขึ้นมา 555
บางทีเลยต้องทยอยดูสับเปลี่ยนกัน

เหมือนกันครับ

ผมว่าคงไม่ใช่เรื่องแปลกมังครับที่เราจะเบื่ออะไรๆที่มันจำเจ

เป็นธรรมชาติของมนุษย์ที่มักจะเป็นยังงี้
CarNaGE

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 27, 2020, 09:14:07 AM »

เบื่อครับ แต่ไม่ใช่ดาราชายน่ะ ต่อให้หน้าซ้ำ แต่ถ้าลีลาดีมันก็โอเคน่ะ แต่ถ้าคนไหนเราไม่ชอบลีลา ก็แค่เลื่อนๆไปดูฉากอื่น

แต่ที่เบื่อ เบื่อพวกแนวหนัง เบื่อซีรี่ย์ มากกว่า บางเรื่องเห็นปก เห็นตัวอย่าง ก็ไม่ถูกใจแหละ ขนาดดาราที่เราชอบมาเล่นมันยังไม่ช่วยอะไรเลย ยิ่งช่วงโควิดที่ดาราสลับกันออก ช่วงนั้นนี่ดาราที่ชอบก็ไม่มี หนังที่ชอบก็ไม่มา แทบไม่ได้ดูหนังใหม่เลย
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 27, 2020, 09:19:05 AM »

ไม่เบื่อนะ เพราะผมไม่สนใจ av ที่บทอยู่แล้ว  เพราะการแสดงกับบท มันเรียกได้ว่าเข้าขั้นแย่ ถ้าเทียบกับหนัง+ซีรี่ส์ส์ที่ดูประจำ

อีกอย่างผมเอามาตัดต่อเองทำเป็นเรื่องใหม่บทใหม่ประจำ เพราะงั้น ยิ่งหนังดาราที่ชอบออกมาเยอะ ผมยิ่งเอามาตัดต่อได้สนุกขึ้นเรื่อยๆ
pasunna

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 27, 2020, 09:30:18 AM »

ผมว่าคงไม่ใช่เรื่องแปลกมังครับที่เราจะเบื่ออะไรๆที่มันจำเจ

เป็นธรรมชาติของมนุษย์ที่มักจะเป็นยังงี้

ไม่ครับที่ผมว่าแปลก คือผมเบื่อแบบถึงขั้นดูคนนั้นไม่ได้อีกเลยครับ
มีช่วงนึงผมชอบ อากิ ซาซากิ ตั้งแต่เธอยังไม่ดัง ยังเป็นแบบหนังรวมอยู่
แต่พอเธอดังเธอก็ออกถี่มากเลยใช่มั้ยล่ะครับ
ผมเลยโหลดมาดูหมดเลย หลังจากวันนั้น... ผมก็ต้องข้ามหนังเธอไปหมดเลยครับเหอๆ...
แบบหมดอารมณ์ไปเลย เรื่องแบบนี้มีเกิดกับอีกหลายคนเลยหลังจากนั้น
จนตอนหลังผมต้องหยุดดูแบบคนเดียวทีเดียวเยอะๆไปเลยครับ 555

ผมเขียนพวกนิยายเรื่องเสียว และอีโรติคแฟนตาซีอยู่ในพวกเวปนิยาย แวะเข้าไปอุดหนุนกันได้นะครับ
https://fictionlog.co/u/Pasunna-Zacrifa
titans
รับแปลซับไทย สนใจสอบถามทาง INBOX

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 27, 2020, 11:02:08 AM »

ไม่ครับที่ผมว่าแปลก คือผมเบื่อแบบถึงขั้นดูคนนั้นไม่ได้อีกเลยครับ
มีช่วงนึงผมชอบ อากิ ซาซากิ ตั้งแต่เธอยังไม่ดัง ยังเป็นแบบหนังรวมอยู่
แต่พอเธอดังเธอก็ออกถี่มากเลยใช่มั้ยล่ะครับ
ผมเลยโหลดมาดูหมดเลย หลังจากวันนั้น... ผมก็ต้องข้ามหนังเธอไปหมดเลยครับเหอๆ...
แบบหมดอารมณ์ไปเลย เรื่องแบบนี้มีเกิดกับอีกหลายคนเลยหลังจากนั้น
จนตอนหลังผมต้องหยุดดูแบบคนเดียวทีเดียวเยอะๆไปเลยครับ 555

ถ้างั้นท่านคงมีเพื่อนแล้วล่ะครับ เพราะผมก็เป็นเหมือนกัน 555

อย่างตัวท๊อปบางคนนี่เมื่อก่อนตามดูตลอด ตอนนี้ผมก็ข้ามหมด เคยโหลดมาดูใหม่ครั้งนึงก้หมดอารมณ์ดูเลยกดลบทิ้ง ทั้งที่หุ่นเธอนี่สเปคผมเลยด้วย อดสงสัยตัวเองไม่ได้เหมือนกัน

หลายๆคนที่เคยชอบเลยเซฟไว้ก็เหมือนกัน พอย้อนกลับมาดูมันกลับเฉยๆซะงั้นจนผมลบทิ้ง
Busty Master

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 27, 2020, 11:11:29 AM »

เบื่อบางแนวมากกว่าครับที่ผมรู้สึกว่ามันเริ่มเยอะเกินไป เช่น ประตูหลัง (สายฝรั่ง)

มันเริ่มจากปกติผมไม่ชอบแนวนี้อยู่แล้ว แต่เมื่อก่อนก็เฉยๆก็แค่ไม่ต้องดู แต่ไปๆมาๆ ดาราที่ชอบกลับเล่นแต่แนวนี้เป็นหลัก แบบออกมา 10 เรื่องเป็นประตูหลังซั 7-8 เรื่อง ทำเอาพาลเบื่อนางไป
jacksw
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 27, 2020, 11:35:54 AM »

เป็นรอบของมันแหละครับ พอเบื่อ ผมก็หยุดดูไปสักพัก เดี๋ยวก็กลับมาใหม่
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์