พฤษภาคม 15, 2024, 07:48:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 7 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: OOO ถามOOO ปัญหาหัวใจค่ะ ----->  (อ่าน 19502 ครั้ง)
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 05:47:57 PM »

~ Version เสียว ~

ตื่นเต้นมากว่าจะได้เจอเขาแล้ว แอบปลื้มผลงานปรัญญา erotic ของเค้าแบบสุดๆ หลังจากที่คุยกันonline มาครึ่งปีไม่กี่ครั้ง จะได้เจอตัวเป็นๆ ของฮีแล้ว

กริ๊ดดดด

วันนั้นเราไปทำบุญแต่เช้า บ่ายก็รีบอาบน้ำแต่งตัว แอบแต้มน้ำหอมที่ชอบตรงหว่างขานิดนุงงง เพื่อเสริมความมั่นใจ เค้าว่ามันผสมกับกลิ่นเราแล้วจะมีฟีโรโมน หรือเสน่ห์ทางเพศด้วย ไม่ได้จะยั่วแต่อยากดูน่ารักน่าเอ็นดูนิดนุงบ้างอะไรบ้าง

เราใส่ชุดผ้าชีฟองแขนยาวสีพาสเทล ผ้าทิ้งมากจนเห็นหน้าอกคัพ C อย่างชัด ใส่กระโปรงตุ๊กตาสีดำฟูๆ กับถุงน่องดำที่ชอบใส่ รองเทาสีแดงแปร๊ดดดดดดด
ze7ez
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 05:48:59 PM »

อย่าไปจริงจังอะไรมาก เขาก็ฟันคุณเล่นๆ เพื่อระบายความเงี่ยนแค่นั้นแหละครับ

อย่าไปหวังอะไรกับเขามาก ขนาดคุณรอให้เขามาซ้ำเขายังไม่แคร์เลย...จบครับ!

หาผัวไทยดีฝ่า.... Cool

ปล.อย่าไม่หวังความรักหวังเงินจากมันดีกว่าๆ เสียตัวฟรีๆ ฝรั่งมันรวยอยู่แล้ว มายาคุณก็มีอ้อนเอาสิครับ
เงินมาถึงจะได้แอ้ม ถ้าจะจับก็จับมันไว้เป็นตัวเงินตัวทองดีกว่าครับ Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 04, 2011, 05:50:56 PM โดย ze7ez ♥ ㋡ 大橋未久™ » บันทึกการเข้า

Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 05:53:15 PM »

เราไปถึงบาร์โรงแรมหรูที่นัดไว้ตรงเวลาเป๊ะ พนักงานพาเราไปพบเขาที่นั่งรออยู่ก่อนแล้ว

กริ๊ดดด พี่ขา ขอหนูจับมือพี่ ขอกอดตัวเป็นๆ พี่หน่อยได้มั้ยอะ หนูคลั่งผลงานพี่มว๊ากกกก คนอะไรจับศาสนา ปรัชญามาใส่อีโรติคได้กลมกล่อมและสะเทือนใจหนูมว๊ากกกก

ฮี order cocktail อะไรสักอย่าง หนูขอสั่งตามนะคะ (แอ๊บบบ อิโนเซนส์)

จิบไปครึ่งแก้ว

เขาขอตัวแป๊บบบ (จะไปไหนอะ จะทิ้งชั้นหรออออ )

นั่งรอ 10 นาที เขากลับมาพร้อม”ของขวัญ” ตื่นเต้นมากเปิดออกดูเป็น diary ที่เก๋มาก art มาก เปิดไปหน้าแรก สลบบบบ ฮีเขียนข้อความน่ารักๆ ถึงเราด้วยอะ

แล้วก็มีธูปอโรมาอีก 1กล่อง

น่าร๊ากกก อะ
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 05:56:08 PM »

อย่าไปจริงจังอะไรมาก เขาก็ฟันคุณเล่นๆ เพื่อระบายความเงี่ยนแค่นั้นแหละครับ

อย่าไปหวังอะไรกับเขามาก ขนาดคุณรอให้เขามาซ้ำเขายังไม่แคร์เลย...จบครับ!

ปล.อย่าไม่หวังความรักหวังเงินจากมันดีกว่าๆ เสียตัวฟรีๆ ฝรั่งมันรวยอยู่แล้ว มายาคุณก็มีอ้อนเอาสิครับ
เงินมาถึงจะได้แอ้ม ถ้าจะจับก็จับมันไว้เป็นตัวเงินตัวทองดีกว่าครับ Wink

เขาเป็นต่างชาติแต่ไม่ได้เป็นฝรั่งค่ะ แล้วหนูก็มีงานทำดีๆ ไม่ได้เป็นเด็กเสี่ย ไม่ได้ทำไซด์ไลน์ค่ะ  เงินเดือนหนูก็หนูทำงานเป้นผู้บริหารบริษัทเล็กๆแห่งนึง ซื้อบ้านเอง ส่งน้องสาวเรียนเอง ส่งเงินให้ที่บ้านใช้เอง ทุกวันนี้เงินเก็บไม่เยอะมาก แต่เที่ยวเมืองนอกปีเว้นปี และมีความสุขพอค่ะ
ze7ez

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 06:03:05 PM »

อ้าว...ก็ไหนอยากได้คำแนะนำอย่าวีนสิครับ
ผมจะไม่รู้เหรอว่าคุณรวยซะขนาดนั้น ผมสู้คูณไม่ได้หรอกเครื่องบินยังไม่มีปัญญาขึ้นเลย
ไปได้แค่เลยแหละครับ ไม่เห็นต้องเอาเรื่องรายได้มาข่ม

ถ้าผมเป็นผู้หญิงจนๆ แล้วเจอสถานการณ์แบบคุณก็ทำแบบที่ผมว่าแหละ เขาก็ไม่จริงจังอะไรอยู่แล้ว
ไหนก็มีอะไรด้วยก็สนุกมีความสุขดี ก็เลี้ยงดูบ้างสิให้มีกินมีใช้บ้างก็แค่นี้...ก็คนมันจนน่ะครับ

ปล.ยิ่งคุณรวยอยู่แล้วก็ไม่เห็นต้องยอมเขาปล่อยเนื้อปล่อยตัวง่ายๆ แบบนี้เลย หลงไหลไปตามวัฒนธรรมตะวันตกมากไปป่าวครับ  ช่วงชีวิตที่เหลืออยู่รักนวลสงวนตัวไว้บ้างก็ดี อันไหนที่เสียแล้วก็เสียไป...หญิงไทยจะได้ดูมีคุณค่าขึ้นในสายตาชาวต่างชาติครับ!

ไม่ใช่ให้เขามองเราเป็น"ประเทศฟรีเซ็กส์"ไปซะงั้น! Undecided

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 06:31:19 PM »

เป็นคําอธิบายที่แย่มากๆเลยจ้า แสดงถึงจิตใจของคนโพสได้เป็นอย่างดีเลยว่าตัวจริงเป็นอย่างไร ถ้าไม่รุ้จักให้คําแนะนําก้อยุ่เฉยๆดีกว่าจ้า อย่าเป็นเกรียนหรือนักเลงคีบอรืด คนที่เขาอ่านข้อความนี้เขาจะรุ้ทันทีว่าน้องเป็นคนอย่างไรนะ น้องเขาไม่ได้วีนแต่แค่แสดงความรุ้สึกของตัวเองออกมา นิสัยอย่างนี้มีแฟนหรือเปล่าจีะ ถ้ามีแฟนผุ้หญิงคนนั้นน่าสงสารมากเลยจ้า ปรับปรุงนิสัยและมารยาทในการใช้บอรืดให้มากกว่านี้นะจีะ แล้วให้คิดเสมอว่าผุ้หญิงเป็นเพศเดียวกัีบแม่ของเรา เวลาใช้คัาพุดต้องสุภาพมากกว่านี้จ้า 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 04, 2011, 07:19:30 PM โดย รองประธานAVCเอวีจงเจริญ » บันทึกการเข้า
Bakuno
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 07:14:42 PM »

มันก็ตอบยากนะครับ ในมุมมองของคุณแอบชอบ ปลิ้มเค้า แต่ในมุมมองของเค้าเราไม่รู้ ทำใจไว้ 50/50 ครับ

ถ้าคุณรักจริง มาครั้งหน้า อย่าไปยอมง่ายๆครับ เล่นตัวดูท่าทางของเค้า หว่านเสน่ห์ให้เค้ารักเรา ดีดว่าเป็นของเล่นให้เค้า

yutto
ปลิงควาย
*

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 07:20:15 PM »

เอาแบบ ไม่พระเอกเลยน่ะ

หากเป็นผมต้องไปต่างเมือง ต่างประเทศ
ผมก็อยากมี partner กิน ดื่ม เที่ยว XXX
เป็นธรรมดาคับ

AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 07:34:20 PM »

โปรดตอบกระทู้ด้วยความสุภาพและให้เกียรติเพื่อนสมาชิกด้วย

อย่าลืมว่าบอร์ดนี้แตกต่างจากที่อื่น คือเรื่องความสุภาพนะครับ

ส่วนปัญหาว้าวุ่นใจของคุณ Sexykatty นั้น

ผมขอบแนะนำสั้นดังนี้ครับ

เก็บไว้เป็นความทรงจำที่ดี วางตัวแบบปกติ คิดถึงเขาก็เก็บไว้ในใจไม่ต้องบอกออกไปครับ

เมื่อไหร่ที่มีโอกาสมาเมืองไทย คาดว่าเขาต้องนึกถึงเราแน่ๆ ถ้าวางตัวแบบที่ผมบอกไป นิ่งๆเข้าไว้

เอาไว้นึกถึงแล้วอมยิ้มก็พอครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 04, 2011, 07:37:11 PM โดย AVC Presidente » บันทึกการเข้า

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
Sexykittie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 08:45:53 PM »

ขอบคุณทุกๆท่านและคำแนะนำค่ะ

ออกตัวก่อนนะะค ว่าไม่ได้เหวี่ยงค่ะ แค่" น้อยใจ"

หนูไม่รวย ไม่สวยค่ะ(แต่คิดเสมอว่าตัวเองน่ารัก ประมาณเคียวโกะ ฟูกะแดะ แอร๊ยยยฟูกะดะ)

ที่หนูต้องซื้อบ้านเองเพราะความเรื่องมากของหนูทไให้หนุเห็นอนาคตว่าได้ไปชิงลูกโลกทองคำที่เมืองคานส์แน่ๆ เลยต้องดูแลตัวเอง

อีกอย่างลำพังจะรอราชรถมาเกยเหมือนในอดีตคงไม่ได้แล้ว คือไม่อยากง้อผู้ชายค่ะ

ทำไมคะ คนที่อายุจะ30แล้ว จะอยากมีการสัมผัสทางกายบ้างอะไรบ้าง

เพราะไม่มีแฟนมา 4 ปี ก็เลี่ยนเป็นนะคะ หนูไม่ใช่ตุ๊ดดดตายางที่จะไม่มีอารมณ์ความรู้สึก  Embarrassed

แต่หนูก็ไม่ได้เป็นคน สำส่อนนะคะ เพราะอย่างที่บอกคบกับผู้ชายที่ชอบมากๆตั้ง 3 ปี แต่หนุไม่ยอมมีอะไรกับเค้า(ทั้งๆที่หนูก็ไม่ได้จิ้น)

หนูไม่ได้อยากมองว่า "ง่าย"หรอกนะคะ แต่หนูคิดว่าโตขนาดนี้ หนูก็อยากปล่อยตัวไปตามหัวใจบ้าง ยิ่งเขาไม่ได้อยู่เมืองไทย จะมาเสียดายที่หลังก็ไม่ได้

หนูยอมให้คนย่ำยีร่างกายได้ แต่ไม่ได้อยากให้ใครมาย่ำยี "หัวใจ" หรอกนะคะ

ลำพังตอนเดินเข้าโรงแรม พนักงานมองตัวจรดเท้า(สงสัยหนูสวยจริง)

หนูก็รู้สึกแย่พอแล้ว แต่ก็อย่างว่าอย่าได้แคร์สื่อ สะบับบ๊อบจิบมาตินี่ต่อ

ปลไม่รู฿้จะมีอารมณ์เขียนเวอร์ชั่นเสียวต่อมั้ยอะ

ขอเปลี่ยนเป็นเวอร์ชั่นromantic comedy ได้ไหมคะ^^
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 7 พิมพ์