พฤษภาคม 16, 2024, 08:38:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สดๆร้อนๆเลยครับ  (อ่าน 23865 ครั้ง)
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #40 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2011, 02:34:36 AM »

แนะนำให้ทักพี่เค้าบ่อยๆเวลาเจอกันครับ วันดีคืนดีพี่เค้าเมามาอีก

ปล.เคยได้ยินพวกสาวออฟฟิตเม้าท์กันว่า เด็กมหาลัยเจี๊ยวหวาน จริงปะครับ

หวานไม่หวานผมเองก็ไม่ทราบครับ ไม่อยากพิสูจด้วยตัวเองสะด้วย ฮะๆๆ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
ASUKIRA
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #41 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2011, 02:40:33 AM »

อยากจะฝากท่านไว้ซักนิดนึงว่า ณ.วันนี้คนกรุงฯ ที่เป็นเอดส์ระยะเริ่มแรก
(เป็นระยะที่ 1 โดยจะไม่มีแสดงอาการใดๆ ให้รู้ว่าตัวเองเป็นเอดส์) มากขึ้นทุกวัน
นะคุณ จำเอาไว้เลยว่า ผู้หญิงที่เอดส์แดกแล้วชัวร์ๆ เลยก็มี
บรรดาผู้หญิงขายบริการ - หมอนวด ตามวัดโพธิ์ (โพเซดอน - เอมมานูเอล - ชองอริเซ่ ฯลฯ)
ผู้หญิงพวกนี้กาหัวไว้ได้เลยว่า เอดส์แดกแล้วทุกคน !

และส่วนที่มีโอกาสติดเอดส์อีกจำนวนไม่น้อยเลยก็พวกผู้หญิงขาเที่ยวกลางคืนทั้งหลาย
นั่นแหล่ะ พวกนี้ออกไปเที่ยวกลางคืนเพื่อให้ผู้ชายล่าครับ ใครขอเอาก็ให้เอาง่ายๆ เนี่ย
กาหัวไว้ได้เลยว่าอีนี่ "เอดส์แดก" ไปเรียบร้อยแล้ว ! ผู้หญิงในกลุ่มนี้อาจจะไม่ถึง 100%
ที่โดนเอดส์แดกแล้ว แต่ผมว่ายังไงๆ ผู้หญิงกลางคืนก็เป็นเอดส์มากโขอยู่นะ !  Shocked

ขอบคุณมากครับสำหรับคำเตือนและคำแนะนำ Cheesy

จริงๆผมเป็นคนกังวลเรื่องพวกนี้มากนะครับ ปกติไม่ค่อยมีอะไรกับใครมั่วซั่ว แม้จะสวมถุงยางก็ตาม กลัวเรื่องโรคพอสมควรครับ
แต่เท่าที่ดู พี่เค้าไม่ใช่ผู้หญิงกลางคืนหรือเป็นขาเที่ยวครับ เป็นผู้หญิงวัยทำงานทั่วไป เช้าทำงานเย็นกลับ จะเห็นมีไปเฮ้วกับกลุ่มเพื่อนสาวบ้างบางครั้ง ผมเลยค่อนข้างเชื่อใจพี่เค้า เลยยินยอมแต่โดยดี แฮ่

ทุกวันนี้เจอกัน ทักทายปกติตามประสาเพื่อนบ้าน

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
turkk
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #42 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 12:08:10 AM »

เป็นผมจะพยามตั้งสติก่อน แล้วพาเค้าไปอ้วกในห้องน้ำ จะได้ควบคุมความเสียหายได้ครับ
magnus
FAPMASTER
โอตาคุเอวี
*

โลกสวยด้วยมือเรา

« ตอบ #43 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 12:39:53 AM »

เป็นผมไม่รู้จะหยุดตัณหาต่อจากนี้ได้หรือเปล่านะเนี่ย 55

(กระทู้เก่าหลายเดือนแล้ว ไม่น่าขุดขึ้นมาอีกนะครับ)

ชีวิตขาดเซ็กซ์ เหมือนดูหนังเอ็กซ์ไม่เปิดเสียง
Deedb
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #44 เมื่อ: เมษายน 30, 2012, 03:40:50 PM »

ทำไมคุณไม่ขัดขืน 555+

เราเป็นฝ่ายเสีย(น้ำ)นะ ต้องให้พี่เค้ารับผิดชอบ Grin
AVact
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 01:33:17 PM »

เปนบุญ เปนลาภอันประเสิรฐ
ยากูซ่าหน้าทะเล้น
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

หน่วยกล้าตายแห่งกองทัพสาธารณรัฐ AVC

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2012, 10:12:19 AM »

มาชื่นชม ความเป็นคนมีคุณธรรม ไม่หาเศษหาเลย ทั้งๆที่มีโอกาส

รักเวปนี้ อยากสนับสนุนเวปนี้ เชิญสมัครเป็นสมาชิก VIP ครับ
M-killswitch
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 07:21:28 PM »

อยู่ดีๆก็.....  Shocked
hate2die
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2012, 01:34:38 AM »

ถ้าพี่เค้าเป็นแผลในปากอยู่ก็อาจมีสิทธิ์นะครับ เพราะผมเคยเป็นมาแล้ว โรคที่ว่านี่ไม่ถึงขนาดเอดส์นะครับ แต่เป็นโรคชื่ออะไรซักอย่าง
มันจะเหมือนเป็นแผล ตุ่มเล็กๆแดง และแตก อยากจะบอกว่า ปวดมากๆ โดนซิปก็เจ็บแล้ว ต้องมีทิชชู่ติดตัวไว้เช็ดน้ำเหลืองจากแผล
ทรมานมาก อยากจะเตือนไว้ด้วยความหวังดีครับ ถึงจะเป็นไม่นาน แต่ความทรมานนี่จำฝังใจเลยครับ
rekayve
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 02:20:28 PM »

ผมว่าไม่ทำดีแล้วคับ ฮ่าๆๆ ถ้าทำก็พาเค้าไปทำความสะอาดก่อนเถอะ 555
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 พิมพ์